બોલિવૂડના પાવર યુગલોમાં રાજ કુંદ્રા અને શિલ્પા શેટ્ટીનું નામ પણ છે. બંને પોતાના રિલેશનશિપથી ખૂબ ખુશ પણ જોવા મળી રહ્યા છે. રાજ શિલ્પા પર ઘણા બધા પ્રેમ અને ભેટો વરસાવતો રહે છે. પરંતુ બહુ ઓછા લોકો જાણે છે કે રાજ પહેલાથી જ પરિણીત હતો અને તેણે શિલ્પા સાથે લગ્ન માટે છૂટાછેડા લીધા હતા. રાજની પહેલી પત્ની કવિતા કુંદ્રાએ શિલ્પા પર ખૂબ જ ગંભીર આક્ષેપો કર્યા હતા.

ખરેખર, કવિતા કુંદ્રા સાથે લાંબા સમયના સંબંધો પછી 2003 માં રાજ કુંદ્રા લગ્નમાં બંધાયો હતો. કવિતા લંડનના બિઝનેસ પરિવારની પુત્રી છે. રાજ અને કવિતા બંનેએ ડિસેમ્બર 2006 માં 3 વર્ષ પછી છૂટાછેડા લીધા હતા. છૂટાછેડા થયાના લગભગ ત્રણ વર્ષ પછી રાજે શિલ્પા સાથે 2009 માં લગ્ન કર્યા હતા, પરંતુ કવિતાએ હજી પણ શિલ્પાને ઘર તોડનાર ગણાવી હતી. કવિતાનું માનવું છે કે શિલ્પા ના લીધે તેનો સંસ્સાર તુટ્યો છે. રાજ તેને ખુબ જ પ્રેમ કરતો હતો પરંતુ શિલ્પા વચ્ચે આવી અને ઘર ભાંગી પડ્યું.

Image Credit

કવિતાએ કહ્યું કે જ્યારે શિલ્પા લંડન તેના પરફ્યુમ એસ 2 લોન્ચ કરવા માટે આવી ત્યારથી રાજ અને મારો સંબંધ નબળો પડવા માંડ્યો. કવિતાએ જણાવ્યું હતું કે ત્યારબાદ રાજે શિલ્પાને ત્યાં ઘણી મદદ કરી હતી અને જ્યારે તે બંનેની તસવીરો અને એક સાથે કાર્યક્રમમાં જોતી હતી ત્યારે તેને લાગ્યું હતું કે શિલ્પા પતિ સાથે જ પોતાનું જીવન જીવી રહી છે. કવિતાએ એમ પણ કહ્યું હતું કે રાજ માત્ર શિલ્પા વિશે જ વાત કરતો હતો. જણાવી દઈએ કે જ્યારે રાજે કવિતાને છૂટાછેડા આપ્યા ત્યારે તેમની પુત્રી માત્ર 2 મહિનાની હતી.

તે જ સમયે, રાજે પણ કવિતાના આ તીક્ષ્ણ નિવેદનો પર પોતાની પ્રતિક્રિયા આપતા કહ્યું કે, શિલ્પા શેટ્ટી છૂટાછેડા થયાના 9 મહિના પછી જિંદગીમાં આવી ગઈ. રાજે કહ્યું હતું કે જ્યારે કવિતા સાથે તેના છૂટાછેડાનો કેસ નોંધવામાં આવ્યો હતો, ત્યારે તેનો જીવનમાં શિલ્પા સાથે કોઈ સંબંધ નહોતો. જો કે કવિતાનું માનવું છે કે છૂટાછેડા પહેલા જ બંને સાથે સમય વિતાવતા હતા અને શિલ્પા ના કારણે જ તેના સંબંધો બગડ્યા છે અને છૂટાછેડા થયા છે. નહિ તો કયો બાપ બે મહિનાની દીકરીને પોતાથી અલગ કરે?.

Image Credit

રાજ અને શિલ્પાના સંબંધોની વાત એક જ સમયે, તેમની પહેલી તારીખ કોઈ ફિલ્મની વાર્તા જેવી હતી. રાજે શિલ્પાને પેરિસની હોટલમાં પ્રપોઝ કર્યું. શિલ્પાને રાજ દ્વારા 5 કેરેટના ડાયમંડ રીંગથી પ્રપોઝ કર્યો હતો. પેરિસમાં તે સ્થળ ખૂબ જ સુંદર હતું જ્યાં વાયોલિન પણ ચાલતું હતું. રાજ શિલ્પાની બહેનને પ્રપોઝ કરવા માટે કહી ચૂક્યો હતો. શિલ્પાની બહેને પણ તેના ભાભીને ટેકો આપ્યો હતો. શિલ્પા અને રાજે થોડા સમય સાથે રહીને 2009 માં લગ્ન કર્યા. શિલ્પા અને રાજને બે બાળકો છે, પુત્રનું નામ વિઆન છે જ્યારે પુત્રીનું નામ સમિશા છે. જો કે હાલમાં શિલ્પા અને રાજ એકદમ ખુશ છે અને પરિવાર સાથે ખુશી ખુશી જીવન વિતાવે છે પરંતુ રાજની પહેલી પત્ની ખુબ જ દુખી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *