અંકિતા લોખંડેએ હાલમાં જ બોલિવૂડના બબલને એક ઇન્ટરવ્યૂ આપ્યું છે જેમાં તેણે ઘણા ચોંકાવનારા ખુલાસા કર્યા છે. ઇન્ટરવ્યૂમાં તેણે કાસ્ટિંગ કાઉચ વિશે ખુલીને વાત કરી હતી. આ સિવાય તેણે સુશાંતને લઈને થયેલા બ્રેકઅપ અને દુર્ઘટના વિશે પણ ખુલ્લેઆમ વાત કરી હતી. સુશાંતને લઈને તેને ઘણી વાતો કરી હતી અને એમ પણ કહ્યું હતું કે સુશાંત ને મેં નહોતો છોડ્યો તેને મને છોડી દીધી હતી. સુશાંતે પોતાના કરિયરમાં ધ્યાન આપવા માટે મને છોડી દીધી હતી. અમારી વચ્ચે કોઈ ઝગડાઓ થયા નહોતા.

ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન આ બધી બાબતો કરતી વખતે અંકિતા ખૂબ ભાવુક થઈ ગઈ હતી. તેણે કહ્યું કે તેમને ઘણી ફિલ્મો માટે ઓફર કરવામાં આવી હતી પરંતુ તેણે બધી ફિલ્મોને નકારી હતી. અંકિતાએ પુષ્ટિ આપી હતી કે તેમને બાજીરાવ મસ્તાની, હેપ્પી ન્યૂ યર અને સુલતાન જેવી મોટી ફિલ્મોની ઓફર કરવામાં આવી હતી, પરંતુ સુશાંતને કારણે તેમણે આ બધી ફિલ્મો કહી નહોતી. સુશાંત સાથે બ્રેકઅપ પછી તે ઘણો સમય ડીપ્રેશન માં હોવાથી તેને ઘણી ફિલ્મો ઠુકરાવી હતી. બ્રેકઅપ પછી લાંબા સમય સુધી તેને કામ કરવાનું બંધ કરી દીધું હતું.

‘તેને કહ્યું પ્રોડ્યુસર સાથે સુવું પડશે’ :

Image Credit

આ ઇન્ટરવ્યુમાં અંકિતા લોખંડેની કેટલીક જૂની વાર્તાઓ પણ શેર કરી હતી. તેણે કહ્યું કે જ્યારે તેણી માત્ર 19-20 વર્ષની હતી ત્યારે તેને સાઉથ ફિલ્મમાં બોલાવવામાં આવી હતી. માણસે અંકિતાને રૂમમાં બોલાવી અને પૂછ્યું કે અંકિતા તમને કંઈક પૂછે છે. જ્યારે અંકિતાએ પૂછવાનું કહ્યું તો તે વ્યક્તિએ કહ્યું કે તેણે કોમ્પ્રોમાઈઝ કરવું પડશે. અંકિતાએ કહ્યું કે ઓકે મને કહો, મારે કેવી રીતે કોમ્પ્રોમાઈઝ કરવું પડશે? તમારા નિર્માતાને શું જોઈએ છે? મારે પાર્ટીઓમાં જવું છે કે ડિનર માટે? ‘

મેં તેની બેન્ડ બજાવી દીધી હતી :

Image Credit

અંકિતાએ કહ્યું કે તે વિચારવા પણ નહોતી માંગતી કે તે માણસ શું કહેવા માંગે છે. પરંતુ તે માણસે તરત જ કહ્યું કે તમારે નિર્માતા સાથે સૂવું પડશે. આ તરફ અંકિતાએ જવાબ આપ્યો કે મને લાગે છે કે તમારા નિર્માતાને સુવા માટે માત્ર એક છોકરીની જરૂર છે ટેલેન્ટેડ નહિ. ”આટલું કહીને અંકિતા ત્યાંથી ચાલી ગઈ. બાદમાં, તે વ્યક્તિએ પણ માફી માંગી હતી અને કહ્યું કે તે તેને ફિલ્મમાં કાસ્ટ કરવાનો પ્રયાસ કરશે. પરંતુ અંકિતાએ જવાબ આપ્યો કે હવે તે કોઈ પણ કોશિશોમાં આ ફિલ્મમાં કામ કરશે નહિ. અંકિતાએ કહ્યું કે આ બધું યાદ કરીને આજે પણ ડર લાગે છે.

એક મોટા એક્ટરે પણ કરી આવી હરકત :

Image Credit

ટીવી ઉદ્યોગમાં એક અલગ ઓળખ બનાવ્યા પછી, જ્યારે અંકિતાએ ફિલ્મોમાં પ્રવેશ કર્યો, ત્યારે તેને ફરી એકવાર કાસ્ટિંગ કાઉચનો સામનો કરવો પડ્યો. અંકિતાએ નામ લીધા વિના કહ્યું કે તે એક પ્રખ્યાત અભિનેતાને મળી છે. જ્યારે મેં તેની સાથે હાથ મિલાવ્યો, ત્યારે મને જુદા જુદા વાઇબ્સ મળ્યાં અને હું અસ્વસ્થ થઈ ગઈ. મેં તરત જ મારો હાથ ખેંચ્યો. તેણે કહ્યું, “હું કોઈનું નામ નહીં લઉં, પરંતુ તેનો હાથ પકડતાંની સાથે જ મને તે અનુભવાયું.” દરેક વ્યક્તિ તે મોટા અભિનેતાને જાણે છે. તે અભિનેતા પાસેથી મને તે વાઇબ્સ મળી ગયા. પછી હું સમજી ગઈ કે હવે હું અહીં (ફિલ્મમાં) રહીશ નહિ. હું ત્યાંથી ચાલીગઈ. ‘ જો કે અંકિતા કોઈનું નામ બહાર પાડી શકી નહિ પરંતુ બોલીવુડના મોટા મોટા પ્રોડ્યુસર નવી અભિનેત્રીઓ સાથે સુવામાં મહ્સુર છે. પ્રિયંકાએ પણ તેની બૂકમાં લખ્યું છે કે બોલીવુડમાં નવી અભિનેત્રીઓએ પ્રોડ્યુસર સાથે સુવાની ઓફર્સ મળે છે ત્યારબાદ જ કામ નું ફાઈનલ થાય છે.

મણિકણીકા થી ફિલ્મોમાં મળી એન્ટ્રી :

ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે અંકિતા લોખંડેએ એકતા કપૂરના પ્રખ્યાત સીરિયલ પવિત્ર રિશ્તા સાથે ઇન્ડસ્ટ્રીમાં પગ મૂક્યો હતો. તેમાં તેની સાથે સુશાંતસિંહ રાજપૂત હતો. આ બંનેની લવ સ્ટોરી એક જ સિરિયલથી શરૂ થઈ હતી. પવિત્ર રિશ્તા સિવાય અંકિતાએ ‘ઝલક દિખલા જા’ અને ‘કોમેડી સર્કસ’ જેવા રિયાલિટી શોમાં પણ કામ કર્યું છે. બાદમાં વર્ષ 2018 માં, કંગના રાનાઉતે સ્ટારર ફિલ્મ ‘મણિકર્ણિકા’થી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરી હતી. અંકિતાએ કોઈ બોલીવુડના પ્રોડ્યુસર સાથે કોમ્પ્રોમાઈઝ કરીને ફિલ્મો મેળવી નથી, નહિ તો આજે તે પણ બોલીવુડની સૌથી પ્રખ્યાત એક્ટ્રેસમાં થી એક હોત.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *