બોલીવુડ સ્ટાર્સને સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રોલ કરવામાં આવે તે કોઈ નવી વાત નથી. દરરોજ કોઈને કોઈ સોશ્યલ મીડિયા પર ટ્રોલિંગનો શિકાર બની રહે છે. આ વખતે નંબર અભિષેક બચ્ચનનો આવ્યો જ્યારે કોઈ ટ્રોલરે તેમને એક એવી વાત લખી કે જેનો જવાબ આપવા માટે અભિનેતા પણ ખચકાતા ન હતા. અભિષેકના ટ્રોલરે બળતરા કરતા જોરદાર ટ્રોલ કર્યો પરંતુ અભિષેકે પણ તેનો કરાર જવાબ આપીને બોલતી બંધ કરી દીધી.

Image Credit

ખરેખર, કંઈક એવું બન્યું કે અભિષેકે તેની આગામી ફિલ્મ ‘ધ બિગ બુલ’ ને લગતી એક પોસ્ટ સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી. આ પોસ્ટનો જવાબ આપતી વખતે, એક સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સે તેમને સ્વીકાર્ય ન કરવાનો પ્રયાસ કરતી વખતે લખ્યું, “તમે કંઈપણ માટે કાબિલ નથી.” તમારી શ્રેષ્ઠ વાત એ છે કે તમારી પાસે ખૂબ જ સુંદર પત્ની છે જેનાથી મને જલન થાય છે અને તમે તમારી પત્નીને છૂટાછેડા પણ નથી આપતા.

આ તરફ અભિષેકે ટ્રોલરને કરાર  જવાબ આપતા કહ્યું, ‘ઓકે તમારા અભિપ્રાય બદલ આભાર, પરંતુ હું એટલું જ જાણવા માંગુ છું કે તમે આટલા બધા લોકોને ટેગ કર્યા છે, તો પછી તમે આ વાતો કોના માટે કહી રહ્યા છો? ઇલિયાના અને નીક્કી તો પરણિત નથી અને બાકી રહ્યા હું , અજય અને સોહમ … પણ હું તમને ડિઝનીનું મેરીટલ સ્ટેટસ પૂછીને જાણવું છું.

Image Credit

અભિષેકનો આ જવાબ સાંભળ્યા બાદ ટ્રોલરે તે ટ્વીટ ડિલીટ કરી દીધું હતું અને લોકોએ તેમને જોરદાર ટ્રોલ કર્યા હતા. તમને જણાવી દઈએ કે જલ્દી જ અભિષેક સ્ટોક બ્રોકર હર્ષદ મહેતાના જીવન પર બનેલી ‘ધ બિગ બુલ’માં જોવા મળશે. આ ફિલ્મમાં અભિષેક હર્ષદ મહેતાની ભૂમિકામાં જોવા મળશે. અભિષેકનું આ ફિલ ખુબ જ હીટ જાય એવી સંભાવના છે જો કે અભિષેક અગાઉ ફિલ્મોમાં ફ્લોપ રહ્યો છે અને ઐશ્વર્યા સુપરહિટ એક્ટ્રેસ અને મિસ વર્લ્ડ રહી ચુકી છે જેના કારણે ટ્રોલર્સ નો શિકાર થવું પડે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *