બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ સારા અલી ખાન સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે. તે હંમેશાં તેના ફોટા અને વીડિયો ફેન્સ સાથે શેર કરે છે. તેની આ તસવીરો અને વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ ઝડપથી વાયરલ થાય છે. સારા અલી ખાન આવી ઘણી તસવીરો ફરી વાયરલ થઈ રહી છે. આ તસવીર કરીના કપૂર ખાન અને સૈફ અલી ખાનના ઘરની બહારની છે.

Image Credit

તાજેતરમાં, કરીના અને સૈફે તેમના બીજા બાળકનું સ્વાગત કર્યું છે. કરીના કપૂરનું બીજું બાળક એક મહિનાનું થયું છે. તેણે 21 ફેબ્રુઆરીએ બીજા બાળકને જન્મ આપ્યો હતો. એક મહિના પૂરા થયા પછી સારા અલી ખાન તેના સૌથી નાના ભાઈ સાથે ગુણવત્તાયુક્ત સમય ગાળવા પહોંચી. તે કરીના-સૈફના ઘરની બહાર જોવા મળી હતી. આ સમય દરમિયાન તેના હાથમાં એક શોપિંગ બેગ હતી. આ દરમિયાન સારા ખુબ જ ખુશ લાગી રહી હતી. એવું લાગી રહ્યું છે કે સારા તેના નાના ભાઈને મળવા ખુબ જ ઉત્સુક છે.

Image Credit

કરીના કપૂર અને સૈફ અલી ખાન તેમના બીજા બાળકના જન્મ પહેલાં બાંદ્રામાં તેમના નવા ઘરે શિફ્ટ થયા હતા. સૈફ-કરીનાના ઘરની બહાર સારા કેઝ્યુઅલ અને સ્પોર્ટી લુકમાં જોવા મળી હતી. આ સાથે, તેના ખભા પર એક મોટી હેન્ડબેગ પણ દેખાઈ. તે એકદમ સ્તબ્ધ લાગી. તેના વાળ ખુલ્લા હતા અને તેના મોઢા પર માસ્ક લગાવ્યું હતું. બ્લેક ટોપ અને બ્લેક પેન્ટમાં સારા એકદમ સુંદર લાગી રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Voompla (@voompla)

તાજેતરમાં સારા અલી ખાને ફોટોશૂટ કરાવ્યું હતું. તેનું કેપ્શન સારા અલી ખાનના આ ફોટોશૂટના ફોટા કરતા ચાહકોનું ધ્યાન આકર્ષિત કરી રહ્યું છે. આ ફોટોશૂટના ફોટા શેર કરતા સારા અલી ખાને પોતાને એક સંપ્રદાય, મીઠી અને ઘરેલું છોકરી ગણાવી છે અને એવું લાગે છે કે તે લગ્નની પ્રસ્તાવના માટે કોઈની રાહ જોતી હોય છે. તેણે આ તસવીરોના કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે, ‘સુશીલ નામના ઘરેલુ અને સંસ્કારી છોકરી માટે લગ્નનો કોઈ પ્રસ્તાવ છે?’ આજકાલ દરેક સ્ટાર્સ લગ્ન કરી રહ્યા છે એવામાં હવે સારાને પણ કદાચ લગ્ન કરવાની ઈચ્છા જાગી હોય એવું લાગી રહ્યું છે, જો કે તમને જણાવી દઈએ કે સરની ઉંમર હજુ નાની છે.

વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ છેલ્લી વખત વરુણ ધવન સ્ટારરની ફિલ્મ ‘કુલી નં. 1 ‘. હવે તે ફિલ્મ નિર્માતા આનંદ એલ રાયની બહુ રાહ જોઈ રહેલી ફિલ્મ ‘અત્રંગી રે’માં જોવા મળશે. અક્ષય કુમાર અને ધનુષ પણ આ ફિલ્મમાં મુખ્ય ભૂમિકા ભજવશે. અક્ષય અને ધનુષ સાથે સારાની પહેલી ફિલ્મ છે. અટરંગી રે આ વર્ષે 6 ઓગસ્ટે રિલીઝ થશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *