બોલિવૂડની દુનિયામાં સફળતા હાંસલ કરવી એ દરેકની વાત નથી. અહીં સફળતાનો સ્વાદ માણવા માટે, એક અભિનેતાને એક દિવસ અને રાત એક કરવા પડે છે. તે પછી પણ, સફળતાનો સ્વાદ ચાખી શકે તેવા અમુક જ નસીબદાર હોય છે. શાહરૂખ ખાનથી લઈને અક્ષય કુમાર સુધીના બધાએ અહીં વર્ષોથી સંઘર્ષ કર્યો છે, ત્યારબાદ તે તે તબક્કે છે જ્યાં દરેક કલાકાર પહોંચવાનું સપનું છે. જેમ જેમ આ કલાકારોની ફિલ્મો હિટ બને છે તેમ તેમ ઉદ્યોગમાં તેમની માંગ વધવા લાગે છે અને તેની ફી પણ. નિર્માતાઓ તેમની ફિલ્મોમાં આ સુપરસ્ટાર્સને સાઇન કરવા માટે મોટી રકમ ચૂકવે છે. જો કે કોઈ પણ કલાકાર હોય જેમ નામના વધવા લાગે તેમ તેની ફી માં પણ વધારો કરવા લાગે છે. અમુક સ્ટાર્સ થોડા જ સમયમાં વધુ ફેમસ થઇ જાય છે અને કરોડો ફીસ વસુલ કરવા લાગે છે. આજે આપને વાત કરવાના છીએ રણવીર સિંહની તો ચાલો જાણીએ…

Image Credit

બીજી બાજુ, જો આપણે બોલિવૂડના સૌથી મોંઘા અભિનેતાની વાત કરીએ, તો આ યાદીમાં રણવીર સિંહનું નામ પણ કોઇથી પાછળ નથી. આ ક્ષણે તેની પાસે માત્ર મોટી મૂવીઝ જ નથી પરંતુ તેની પાસે ઘણી મોટી બ્રાન્ડની સમર્થન છે. જાહેરાતની દુનિયા અનુસાર, તાજેતરમાં જ એક સૂચિ તૈયાર કરવામાં આવી હતી જેમાં અભિનેતાઓને તેમના બ્રાન્ડ સમર્થન અનુસાર ક્રમે મૂકવામાં આવ્યા હતા. ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં એક દાયકા વિતાવનાર રણવીર સિંઘ આ યાદીમાં બીજા નંબર પર છે. બોલીવુડ તેમજ નાના મોટા દરેક સેલીબ્રીટીઓ બ્રાંડ પ્રમોશન કરીને વર્ષે કરોડો કમાઈ લે છે એવામ રણવીર સિંહ પણ આ બાબતે કોઇથી પાછળ નથી…

Image Credit

રણવીરસિંઘ ડિઓડોરન્ટ, ટૂથપેસ્ટ બ્રાન્ડથી લઈને મોબાઇલ બ્રાન્ડ સુધીની દરેક વસ્તુ નું પ્રમોશન કરે છે. તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે રણવીર સિંહ ફક્ત એન્ડોર્સમેન્ટથી જ 84 કરોડની કમાણી કરી રહ્યા છે. આ મામલામાં અક્ષય કુમાર નંબર વન છે. રણવીર જેવા યુવા અભિનેતા માટે આટલું બધું પ્રાપ્ત કરવું વખાણવા યોગ્ય છે. જો કે ફિલ્મો ની કમાણી પણ કરોડો માં હોય છે પરંતુ આ માત્ર બ્રાંડ પ્રમોશન ની કમાણી કરોડોમાં છે એવામાં તે ખુબ જ વધારે કહેવાય. તમે રણવીર ને વિવો ફોનની જાહેરાત માં જોયા હશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *