મલાઈકા અરોરાએ પોતાની કારકિર્દીની શરૂઆત એક મોડેલ તરીકે કરી હતી.મોડલિંગમાં પોતાનું કરિયર બનાવ્યા પછી, મલાઇકા એક વીડિયો આલ્બમમાં દેખાઇ. અને એક મહાન નૃત્યાંગના તરીકે ઉભરી આવી. આ સિવાય મલાઈકા ઘણી ફિલ્મોમાં અભિનય કરતી પણ જોવા મળી છે. પરંતુ શું તમે જાણો છો કે મલાઇકા ન તો મોડલ બનવા માંગતી હતી, ન ડાન્સર ન અભિનેત્રી. તેના બદલે, તેનું સ્વપ્ન એક શિક્ષક બનવાનું હતું, તેણે મનોવિજ્ઞાન જેવા વિષયો પણ કર્યા છે. મલાઈકા નું સ્વપ્ન હતું કે તે એક ટીચર બને અને બાળકો ને ભણાવે. પરંતુ નસીબ તેને ક્યાંક બીજે જ લાવી.

Image Credit

મલાઈકા અરોરાએ ધ કપિલ શર્મા શો પર આ વાતનો ખુલાસો કર્યો હતો જ્યાં તે ભારતના બાકી જજ સાથે બેસ્ટ ડાન્સર્સ તરીકે પહોંચી હતી. આ દરમિયાન, દરેકને લગતી કેટલીક વિશિષ્ટ વાતો જાણવા મળી. તે પછી મલાઈકા વિશે વાત થઈ. અને તેણે સ્વીકાર્યું કે તે ક્યારેય મોડેલિંગ, ડાન્સર અથવા અભિનેત્રી બનવા માંગતી  નહોતી, તેના બદલે તે મનોવિજ્ઞાન વિષયમાં ખૂબ રસ ધરાવતી હતી. કારણ કે તે લોકોને જોઈને તેના મનમાં શું ચાલી રહ્યું છે તે જાણવામાં માહિર હતી. પરંતુ નસીબ તેને આ ક્ષેત્રમાં મોકલી અને સફળ બનાવી.

Image Credit

મલાઈકા અરોરાને બાલી સાગોના પંજાબી ગીત ગોરે નાલ ઇશ્ક મીઠામાં પહેલી વાર નજરે આવી હતી. આ એક વીડિયો આલ્બમ હતો જેમાં મલાઇકાને ખૂબ પસંદ આવી હતી. આ ગીત હજી એક જબરદસ્ત હિટ છે. આ પછી, મલાઈકાએ મૂવિંગ ટ્રેનની છત પર ફિલ્મ દિલ સેમાં ચૈયા ચૈયા ગીત પર શાહરૂખ ખાન સાથે ડાન્સ કર્યો અને તે રાતોરાત ફેમસ થઈ ગઈ. વીંછીની ફિલ્મમાં મલાઇકાએ બોબી દેઓલની ગર્લફ્રેન્ડની ભૂમિકા ભજવી હતી, પરંતુ ફક્ત થોડા સમય માટે. જોકે મલાઇકા અભિનય કરતા ડાન્સમાં વધારે માન્યતા ધરાવે છે. આજે પણ તેના ગીતો જબરદસ્ત હિટ થાય છે. આજે મલાઇકા ડાન્સિંગ રિયાલિટી શોને પણ ન્યાય કરતી જોવા મળી છે. મલાઈકા આજે તેના અંગત જીવનને લઈને ખુબ જ ચર્ચાઓમાં આવે છે. હાલમાં તે અર્જુન કપૂરને ડેટ કરી રહી છે અને ટૂંક સમયમાં બંને લગ્ન પણ કરવા જઈ રહ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *