આપણા ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રી અને ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રીના સ્ટાર્સ વચ્ચે પ્રેમના પ્રેમની કહાનીઓ ઘણીવાર બહાર આવતી રહે છે, અને આજે અમે તમને ટીવી જગતની એક એવી અભિનેત્રીની લવ લાઇફ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે આ દિવસોમાં આવા વ્યક્તિને ડેટ કરી રહી છે. હિયા જે પહેલાથી જ પરિણીત છે. અને આ અભિનેત્રી બીજું કોઈ નહીં પણ ટીવી ઉદ્યોગની ખૂબ જ સુંદર અને પ્રખ્યાત અભિનેત્રી હેલી શાહ છે, જેણે તેની અભિનય કારકીર્દિમાં મોટી સફળતા હાંસલ કરી છે અને પોતાની સુંદરતા અને શાનદાર અભિનયથી બધાના દિલ માં ખાસ જગ્યા બનાવી છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે હેલી શાહ ટીવી શો સ્વરાગિનીથી વધારે પ્રખ્યાત થઇ હતી અને આ શોમાં હેલીએ તેની સુંદરતા અને તેજસ્વી અભિનયથી બધાને દિવાના કરી દીધા હતા અને હેલી શાહ ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રીની ખૂબ જ સુંદર અને પ્રખ્યાત અભિનેત્રી બની ગઈ છે. હેલી શાહે તાજેતરમાં જ તેની લવ લાઇફ વિશે એક ઇન્ટરવ્યુમાં ખુલાસો કર્યો છે અને તેણે કહ્યું છે કે તે અભિનેતા વરૂણ કપૂરને પ્રેમ કરે છે અને તે પણ તેને પ્રેમ કરે છે. બંને એકબીજાને ખુબ જ પ્રેમ કરે છે. બંને અગાઉ સાથે કામ કરી ચુક્યા છે ત્યારથી બંનેએ એકબીજાને દિલ આપ્યું હતું.

Image Credit

એ જ હેલી શાહની લવ સ્ટોરી કોઈ ફિલ્મની લવ સ્ટોરીથી ઓછી નથી. જણાવી દઈએ કે હેલી અને વરૂણ કપૂર સિરિયલ સ્વરાગિનીમાં સાથે જોવા મળ્યા હતા અને આ શો દરમિયાન, બંને એક બીજાની નજીક આવી ગયા હતા અને તે જ કપલને ચાહકો પણ મળ્યા હતા. ગમ્યું અને એ જ વાસ્તવિક જીવનમાં, હેલે વરૂણ સાથે પ્રેમમાં હતો, પરંતુ તે જ વરૂણ કપૂર પહેલાથી જ લગ્ન કરી ચૂક્યો હતો અને એ જાણતો હતો કે હેલી વરુણ સાથે પાગલ હતી અને તેની જિંદગી તેની સાથે વિતાવવા માંગતી હતી પણ તે જ વરુણ તેની પત્નીને ખુબ જ પ્રેમ કરે છે જેથી હેલી સાથે પ્રેમ કરવો અને એક બનવું મુશ્કેલ છે.

જણાવી દઈએ કે જ્યારે આ શો પૂરો થયો હતો ત્યારે હેલીએ થોડા સમય માટે ટીવીમાંથી બ્રેક લીધો હતો, પરંતુ હવે તે ફરીથી ટીવી પર ફરીને સુફિયાના ઇશ્ક મેરાથી આવી છે અને તેનો શો પણ ખૂબ પસંદ કરવામાં આવ્યો છે. હેલી શાહનો જન્મ 7 જાન્યુઆરી 1996માં થયો હતો,  અને હેલીએ ટીવી શો “જિંદગી કા હર રંગ ગુલાલ” થી તેની કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી અને આ શોમાંથી, હેલીએ ઘણી લોકપ્રિયતા મેળવી હતી અને સફળતા મળ્યા પછી, હેલી ક્યારેય પાછળ જોયું નથી અને તેની કારકિર્દીમાં સફળતા મળી છે.

Image Credit

તેમજ હેલીએ દિઆ ઓર બાતી હમ, હમારી સુપર બહુ, ખિલાડી જિંદગી આંખ મીચૌલી, સુસરાલ સિમર કા, કાસમ તેરે પ્યાર કી, શક્તિ અસ્તિત્વ, યે રિશ્તા હૈ પ્યાર કા, છોટી સરદારની, પીંજરા ખુબસુરતી કા, જેવા ઘણાં લોકપ્રિય ટીવી શોઝ કર્યા છે. કા માં અને તેના શાનદાર અભિનય સાથે, હેલીએ ટીવી ઉદ્યોગમાં એક અલગ ઓળખ બનાવી છે અને તે જ હેલીએ તેની અભિનય કારકિર્દીમાં ઘણા એવોર્ડ પણ મેળવ્યા છે અને 2017 માં, હેલીને શ્રેષ્ઠ અભિનેત્રી લોકપ્રિયનો ભારતીય ટેલિવિઝન એકેડેમી એવોર્ડ મળ્યો હતો અને તે પણ ટીવી શો તેમજ હેલીની કેટલીક ટૂંકી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું હતું. આજે હેલી ટીવી જગતની ફેમસ અભિનેત્રીઓમાં સામેલ છે. સોશિયલ મીડિયામાં હેલીના લાખો ફેંસ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *