જાણીતી અભિનેત્રી અનુષ્કા શર્મા અને પ્રખ્યાત ક્રિકેટર વિરાટ કોહલી જાન્યુઆરીમાં માતા-પિતા બન્યા હતા. તમને યાદ છે કે અભિનેત્રીએ 11 જાન્યુઆરીએ પોતાની પુત્રી વામિકાને જન્મ આપ્યો હતો. જો કે વામિકાના જન્મને હજી લગભગ બે મહિના થયા છે, પરંતુ આ પ્રખ્યાત દંપતી હજી સુધી તેમની પુત્રી વામિકાનો ચહેરો લોકો સામે લાવ્યા નથી.

નોંધપાત્ર રીતે, લોકો પ્રિય વામિકાની ઝલક મેળવવા માટે આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે. જોકે, હાલમાં જ અનુષ્કા શર્મા પુત્રી સાથે અમદાવાદ ગઈ હતી. ખરેખર, જ્યાં વિરાટ કોહલી ભારત અને ઇંગ્લેન્ડ વચ્ચે 5 મેચની ટી 20 શ્રેણી રમી રહ્યો હતો, જેને 20 માર્ચે ભારતે ૨ ૩ થી પોતાના નામે કર્યા.

Image Credit

આપને જણાવી દઈએ કે આવી સ્થિતિમાં ભારતીય ક્રિકેટ ટીમ વધુ મેચ માટે પૂણે જઇ રહી છે અને તે ફોટા અમદાવાદ એરપોર્ટથી વધુ વાયરલ થઈ રહ્યા છે, જેને જોઇને ચાહકો ખુશ છે. ખરેખર, વિરાટ કોહલીને તેની પત્ની અનુષ્કા શર્મા અને પુત્રી વામિકા સાથે અમદાવાદ એરપોર્ટ પર જોવામાં આવ્યા હતા.

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે આ ફોટામાં તમે સ્પષ્ટ જોઈ રહ્યા છો કે વિરાટ કોહલી તેની પુત્રી વામિકાના બાળકને તેના હાથમાં પકડે છે અને અનુષ્કાના ખોળામાં પુત્રી વામિકા છે. ખરેખર, આ પહેલો ફોટો છે જેમાં ત્રણેય એક સાથે જોવા મળી રહ્યા છે. તમને જણાવી દઇએ કે વિરાટ કોહલી અને અનુષ્કાના ચાહકોને ખુબ પસંદ આવી રહ્યો છે. વિરાટ કોહલી અને અનુષ્કા શર્મા પણ ચાહકોને દંપતી ગોલ આપતા રહે છે. અનુષ્કા અને વિરાટ દરેકનું ફેવરીટ કપલ છે.

જો કે, જ્યાં હંમેશા તેમના ફની ફોટા અને વીડિયો સોશ્યલ મીડિયા પર જોવા મળે છે. છેલ્લા મહિલા દિવસના વિશેષ પ્રસંગે વિરાટ કોહલીએ સોશિયલ મીડિયા પર પત્ની અને પુત્રી માટે એક ખૂબ જ ખાસ પોસ્ટ શેર કરી હતી. હકીકતમાં, ખૂબ જ સુંદરતા સાથે, વિરાટ કોહલીએ પોસ્ટ દ્વારા બંનેને મહિલા દિવસની શુભેચ્છાઓ આપી હતી. પુત્રી વામિકા ખુબ જ ક્યુટ છે અને વિરાટ અને અનુષ્કા તેને ખુબ જ પ્રેમ કરે છે.

Image Credit

ચાલો તમને માહિતી માટે જણાવી દઈએ કે અનુષ્કા શર્મા પુત્રી અને વિરાટ કોહલીને બોલિવૂડ વર્લ્ડ અને ક્રિકેટ જગતના પાવર કપલ્સ ગણવામાં આવે છે. દરેક વ્યક્તિને આ જોડી ખુબ જ ગમે છે. જો કે આ પહેલા પણ બોલીવુડ અને ક્રિકેટના લોકો વચ્ચે પ્રેમ જોવા મળ્યો છે. બંને યુગલો જાન્યુઆરીમાં માતાપિતા બન્યા હતા અને તેમના લગ્ન 2018 માં થયા હતા. બંને સાથે ખુબ જ સુખી દામ્પત્ય જીવન જીવી રહ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *