ટીવી અભિનેત્રી નિયા શર્મા તેની બોલ્ડ શૈલી માટે જાણીતી છે. તે તેમની શૈલીને કારણે લોકોમાં એકદમ લોકપ્રિય છે. નિયા તેના સોશ્યલ મીડિયા હેન્ડલ્સ દ્વારા હોટ ફોટો અને વીડિયો શેર કરતી રહે છે. નિયાએ ઓટીટી પ્લેટફોર્મ પર રિલીઝ થયેલી વેબસીરીઝ ‘ટ્વિસ્ટેડ’ માં ખૂબ જ હોટ સીન શૂટ કર્યું હતું. આ સિરીઝમાં નિયાએ તેની કો-સ્ટાર ઇશા શર્મા લેસ્બિયન કિસ કરી હતી. આ વીડિયો ખુબ જ વાયરલ થયો. જોકે, આ દ્રશ્યને લઈને હવે નિયાએ મોટું નિવેદન આપ્યું છે. નિયાએ એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન જણાવ્યું હતું કે, ‘છોકરીને ચુંબન કરવું મારા માટે ખૂબ મુશ્કેલ કાર્ય હતું. તે દરમિયાન હું અસ્વસ્થતા અનુભવી રહી હતી.’ તેણે કહ્યું, ‘એક છોકરી સાથે કિસિંગ સીન કર્યા પછી, હું માનું છું કે છોકરાઓને ચુંબન કરવું આ કરતાં વધુ સરળ છે.’ નિયાનો આ વિડીઓ સોશિયલ મીડિયા પર ખુબ જ વાઈરલ થઇ રહ્યો છે.

Image Credit

નિયાએ ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન કહ્યું હતું કે, ‘મારા માટે આ સીન શૂટ કરવું ખૂબ મુશ્કેલ હતું. હું શૂટિંગ માટે મારી જાતને મનાવી શકી નહીં. મેં મારી જાતને શાંત રાખવાનો પ્રયત્ન કર્યો. મેં ફરીથી ટેક લીધું અને પછી આ દ્રશ્ય પૂર્ણ કર્યું. આ સાથે, હું માનું છું કે છોકરાઓને ચુંબન કરવું સરળ છે. આ સીનમાં નિયા ખૂબ જ હોટ લુક આપતી જોવા મળી રહી છે. તે જ સમયે, તેની વિરુદ્ધ ઈશા શર્માની હોટ સ્ટાઇલ પણ લોકોને પસંદ આવી હતી. જણાવી દઈએ કે નિયાએ સીન માટે લેસ્બિયન કિસ કરી હતી. નિયાનું માનવું છે કે છોકરીને જ કિસ કરવી એ છોકરાને કિસ કરવા કરતા અઘરું છે.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે નીયાએ ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીમાં પોતાની પકડ મજબૂત બનાવી છે. તેણે ઘણા શોમાં કામ કર્યું છે. તાજેતરમાં જ તેણે રવિ દુબે સાથે ‘જમાઈ રાજા -2’ માં હોટ સીન્સ આપ્યા હતા. આ વીડિયો જોતાં જ વાયરલ થયો. તે જ સમયે, નિયાએ કલર્સ ટીવી શો ‘ઇશ્ક મેં મારજાવન’માં પણ સારી કામગીરી કરી છે. આ શોમાં નિયા લીડ રોલમાં જોવા મળી હતી. નિયા ટીવીની ખુબ જ પ્રખ્યાત અભિનેત્રીઓમાં સામેલ છે. તે કમાણીના મામલે પણ ઘણી આગળ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *