હિના ખાન બની જલપરી, પાણીની અંદરની તસવીરો શેર કરતી, સોશિયલ મીડિયા પર લાગેલી આગ, માલદીવ હવે મનોરંજન ઉદ્યોગનું પ્રિય સ્થળ બની ગયું છે. આ જ કારણ છે કે ઘણા સેલેબ્સ દૈનિક ધોરણે માલદીવની મુલાકાત લેતા જોઇ શકાય છે. ટીવીના મોટા ભાગના સ્ટાર્સ માલદીવ જઈ ચુક્યા છે. ઘણા સ્ટાર્સ અવારનવાર માલદીવ જોવા મળે છે.

Image Credit

તાજેતરમાં જ નાના પડદે અભિનેત્રી હિના ખાને પણ માલદીવ વેકેશનની પાણીની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી છે. જેમાં અભિનેત્રીનો હોટ લૂક બનાવવામાં આવી રહ્યો છે. હિના ખાને તાજેતરના સમયમાં સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી તસવીરો શેર કરી છે. જ્યાં હિના મોનોકિનીથી લઈને હોટ ડ્રેસ પહેરીને નજરે પડી હતી. પરંતુ આ વખતે હિના બધાને આશ્ચર્યચકિત કરતી જોવા મળી છે. હીના ખાન આ વખતે કંઇક અલગ જ અંદાજમાં જોવા મળી રહી છે.

Image Credit

હિનાની આ પાણીની તસવીરો ખૂબ જ આશ્ચર્યજનક છે. હિનાની આ તસવીરો જોયા પછી પ્રશંસકો ભારે પ્રેમ કરી રહ્યા છે. અત્યાર સુધીમાં તેમની પોસ્ટને સાડા પાંચ લાખથી વધુ લોકો પસંદ કરી ચૂક્યા છે.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે હિના ખાન તાજેતરમાં બિગ બોસ 14 માં જોવા મળી હતી. જ્યાં તે સિનિયર તરીકે પહોંચી હતી. તેની રમત બધાને ખુબ જ પસંદ આવી હતી. હિના ખાને તેની કારકિર્દીની શરૂઆત યે રિશ્તા ક્યા કહલાતાથી કરી હતી. જેમાં તે અક્ષરાના રૂપમાં જોવા મળી હતી. આજે હીના ખુબ જ ફેમસ છે. તેમાં હીના ને સલમાન ખાન સાથે પણ સારા સંબંધો છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *