ઘણી વાર બોલિવૂડ સ્ટાર્સ ઇન્ટરવ્યુમાં તેમના ભૂતકાળની જૂની વાતો કરતા હોય છે. ખરેખર, ટ્વિંકલે થોડા વર્ષો પહેલા આવી જ એક વાર્તા કહી હતી. તેણે એક ઇન્ટરવ્યુમાં કરણ જોહર સાથેના તેના બંધન અંગે ચર્ચા કરી હતી. તેણે કહ્યું હતું કે કરણ અને તે બાળપણમાં સાથે સ્કૂલમાં ભણતા હતા. તે જ સમયે, કરણે પણ તેના પર ક્રશ હતો. એટલું જ નહિ કરણ તેનો પ્રેમ હતો એમ પણ કહ્યું.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે ટ્વિંકલ ખન્ના અને કરણ જોહર બંને એક જાહેરાતમાં સાથે જોવા મળ્યા છે અને આ બંનેની કેમિસ્ટ્રી ચાહકોને ખૂબ સારી લાગી છે. પરંતુ, શું તમે જાણો છો કે આ બંને બાળપણથી જ એકબીજાને ઓળખતા હતા અને તે ખૂબ જ ગાઢ મિત્રો પણ છે. તમને જણાવી દઇએ કે, થોડા વર્ષો પહેલા જ ટ્વિંકલે એક ઇન્ટરવ્યુમાં કરણ સાથે તેની બંધન અને મિત્રતા વિશે વાત કરી હતી, કે કરણ અને તે જ્યારે તેની સાથે બાળપણમાં સ્કૂલમાં ભણતા હતા ત્યારે તેના પર ક્રશ થઈ ગયો હતો, જો કે કરણે તેનો પ્રેમ પણ વ્યક્ત કરી દીધો હતો. ખરેખર, કરણે એક ઇન્ટરવ્યુમાં એમ પણ કહ્યું હતું કે, જો તેણે જીવનમાં લગ્ન કરવાનું વિચાર્યું હોય તો પણ તે છોકરી ફક્ત ટ્વિંકલ ખન્ના હોઈ શકે છે. આ વાત પરથી બંનેના બાળપણનો પ્રેમ સ્પષ્ટ દેખાઈ રહ્યો છે.

Image Credit

જોકે અભિનેત્રી ટ્વિંકલ ખન્નાએ આ મુલાકાતમાં બીજી ખાસ વાત કહી હતી, પરંતુ તેણે કહ્યું હતું કે જ્યારે કરણે બોર્ડિંગ સ્કૂલમાં અભ્યાસ કર્યો હતો, ત્યારે તેણે એક વાર ત્યાંથી ભાગવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો પરંતુ તે પકડાઈ ગયો હતો. તે પછી, કરણને સમગ્ર વિધાનસભાની સામે અને આચાર્યની સામે ઉભા રહેવા માટે બનાવવામાં આવ્યા હતા, જેથી અન્ય બાળકોને તેમ ન કરવાની સલાહ આપવામાં આવી હતી. કરણને આ કૃત્યની ફરિયાદ બાદમાં તેના માતા-પિતાને પણ કરી હતી.

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે, જ્યારે ‘કુછ કુછ હોતા હૈ’ ફિલ્મથી કરણે દિગ્દર્શક પદની શરૂઆત કરી હતી ત્યારે તેણે ટ્વિંકલને ફિલ્મમાં ટીનાની ભૂમિકાની ઓફર કરી હતી, જોકે ટ્વિંકલ ખન્નાએ આ ફિલ્મમાં કામ કરવાનો ઇનકાર કર્યો હતો, ત્યારબાદ તે ભૂમિકા રાની મુખર્જીને આપવામાં આવી હતી અને તેનાથી તેમના નસીબ અહીં થી ખુલી ગયા. આજે પણ, આ ફિલને લોકો ખૂબ પસંદ કરે છે. આ ફિલ્મમાં કલાકારોની અભિનય પણ લોકોને ખૂબ પસંદ આવી હતી. હાલમાં કરણ અને ટ્વિન્કલ સારા ફ્રેન્ડ છે તેના સિવાય બંને વચ્ચે કશું જ નથી. ટ્વિન્કલ અક્ષય કુમાર સાથે ખુબ જ ખુશ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *