સોશ્યલ મીડિયા એ એક પ્લેટફોર્મ છે જ્યાં કોઈ પણ કંઈપણ શેર કરી શકે છે, પરંતુ આ પ્લેટફોર્મ ઘણા પ્રસંગોએ અનેક હસ્તીઓ માટે ટ્રોલિંગનું માધ્યમ બની ગયું છે. દરરોજ આપણે જોઈએ છીએ કે રોજ રોજ ઘણા સેલીબ્રીટીઓ ટ્રોલ થતા હોય છે. કોઈ અભિનેતાને ક્યારેક કપડાંના નામે ટ્રોલ કરવામાં આવે છે તો કોઈ વાતનો જવાબ ન આપવા બદલ. પરંતુ આ હસ્તીઓ પણ ટ્રોલને યોગ્ય જવાબ આપવાનું ચૂકતા નથી. આજે અમે તમને ટીવી જગતની તે અભિનેત્રીઓ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છે કે જેને બિકીની પહેરીને ખરાબ રીતે ટ્રોલ કરવામાં આવી હતી અને લોકોએ સોશિયલ મીડિયા પર તમામ હદ વટાવી વાંધાજનક ટિપ્પણી કરી હતી.

Image Credit

‘બિગ બોસ 14’ ની વિજેતા રૂબીના દિલાક વાસ્તવિક જીવનમાં ખૂબ જ બોલ્ડ અને બોલ્ડ રહી છે, પરંતુ તે પણ વેતાળની નજરથી બચી શકી નથી. જ્યારે રુબીનાએ બિકીનીમાં તેની તસવીરો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરી ત્યારે, ટ્રોલ્સે તેને કેવી રીતે વસ્ત્ર અને સલિકા શીખવવાની શરૂઆત કરી. રૂબીના પણ તેના ફોટા પર ભયંકર ટિપ્પણીઓ જોઈને ડરી ગઈ હતી. જોકે, તેણીએ ક્યારેય સિરીઅલી ટ્રોલ નહોતા લીધા.

Image Credit

‘નિશા અને તેના પિતરાઇ ભાઈ ‘,’ અતિ ‘,’ પવિત્ર ભાગ્ય ‘અને’ સિલસિલા ભાગત કિશીન કા ‘જેવા ટીવી શોમાં ભાગ લેનાર અનિરી વાજાણીને જ્યારે તેની તસવીર શેર કરી ત્યારે તે ખરાબ રીતે ટ્રોલ થઈ હતી. આ તસવીરમાં લોકોએ અનીરી વાજાણીને શરીર શરમ આપવાનું શરૂ કર્યું હતું અને તેમને ‘કુપોષિત’ પણ કહ્યું હતું. ત્યારબાદ અનેરીએ વેતાળને એક ઉત્તમ જવાબ આપ્યો.

Image Credit

ચંદ્રમુખી ચૌટાલાની ભૂમિકાથી લોકપ્રિય બનેલી કવિતા કૌશિક તાજેતરમાં ‘બિગ બોસ 14’માં પણ જોવા મળી હતી. જોકે તેણીને અનેક પ્રસંગોએ ટ્રોલ કરવામાં આવી છે, પરંતુ જ્યારે તેણે દરિયા કિનારા કરતી વખતે બિકિનીમાં તસવીરો શેર કરી હતી ત્યારે કેટલાક યુઝર્સે ખૂબ વાંધાજનક ટિપ્પણી કરી હતી. કેટલીક ટિપ્પણીઓ એટલી નીચ હતી કે તેનો અહીં ઉલ્લેખ પણ કરી શકાતો નથી. ઘણા લોકોએ ગાળો આપીને પણ ટ્રોલ કરી હતી.

Image Credit

‘જમાઈ રાજા 2.0 ‘અભિનેત્રી નિયા શર્માને આપણે કેવી રીતે ભૂલી શકીએ? આજકાલ નિયા શર્માને દરેક તસવીર પર ટ્રોલ કરવામાં આવી રહી છે અને લોકો તેમને કપડાં કેવી રીતે પહેરવા તે શીખવવા બેસે છે. બિકીનીની તસ્વીરોને લીધે તે અસંખ્ય વખત ટ્રોલ થઈ છે. બિકિની વાર હોટ અવતારમાં નિયાને વારંવાર ટ્રોલ કરવામાં આવે છે.

Image Credit

જ્યારે ‘નિમકી મુળિયા’ ટીવી શોમાં ભૂમિકા ગુરુંગે 2019 માં તેના જન્મદિવસ પર બિકીનીમાં તસવીરો શેર કરી હતી, ત્યારે ટ્રોલ્સે તેને તેના નિશાના પર લઈ લીધો હતો. ‘એક દિવાના થા’ અને ‘રૂપ-મર્દા કા નાર સ્વરૂપ’ જેવા ટીવી શોઝમાં નજર આવી ચૂકેલી અભિનેત્રી ડોનાલ બિસ્ટ, બિકીની પહેરીને તેની તસવીરો શેર કરતી હતી. તેમને શરમાળ છોડીને વાંધાજનક ટિપ્પણીઓ કરી. કેટલાક લોકોએ તેના વિશે અભદ્ર વાતો પણ કરી હતી.

Image Credit

જ્યારે મૌની રોયે તેની તસવીરો બિકિનીમાં પણ શેર કરી હતી, ત્યારે લોકો તેમને સોલીકા શીખવવા માટે સોશિયલ મીડિયા પર આવ્યા હતા. કોઈકે કહ્યું, ‘તમારી પાસે કપડાં છે કે નહીં?’ તો કોઈએ ટિપ્પણી કરી, ‘આટલું સારું ન લાગે, કૃપા કરીને કપડાં પહેરો.’ મૌની રોયના બિકીની પહેરીને ઘણા યુઝર્સે વાંધાજનક શબ્દોનો ઉપયોગ કર્યો હતો.’રારક મહેતા કા ઓલતાહ ચશ્મા’માં જોવા મળતી નિધિ ભાનુશાળીને લોકોએ ટ્રોલ કરી હતી અને તે તેઓનો બહાદુરીથી સામનો કરે છે.

Image Credit

જ્યારે પણ અભિનેત્રી શમા સિકંદર બિકિનીમાં તેની તસવીરો શેર કરતી હોય ત્યારે લોકોએ દ્વેષપૂર્ણ ટિપ્પણી કરી હતી. ‘ભાબીજી ઘરે છે!’ જ્યારે 2018 માં અંગૂરી ભાભીની ભૂમિકા નિભાવી રહેલા શુભાંગી અત્રેએ થાઇલેન્ડ વેકેશન દરમિયાન મોનોકિનીમાં એક ચિત્ર 2018 માં શેર કર્યો ત્યારે લોકોએ ઘણી અણઘડ ટિપ્પણી કરી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *