90 ના દાયકાની ખૂબ જાણીતી અને સુંદર બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ રવિના ટંડન લાંબા સમયથી ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી અને એક્ટિંગની દુનિયાથી દુર છે. પરંતુ તમને જણાવી દઈએ કે આટલા વર્ષો સુધી ફિલ્મોથી દૂર હોવા છતાં પણ તેઓએ ચાહકોમાં તેમની લોકપ્રિયતા જાળવી રાખી છે અને આજે પણ તેઓ ઘણીવાર સમાચાર અને હેડલાઇન્સમાં જોવા મળે છે. જો કે, ખાસ કરીને હવે તેઓ તેમની ખાનગી જિંદગી વિશેના સમાચારોમાં જોવા મળે છે. આજે આપણે તેના અંગત જીવન વિશે અમુક વાતો જાણીશું…

Image Credit

ખરેખર, આ પોસ્ટ તેની પુત્રી રાશા સાથે સંબંધિત છે, જે હવે 16 વર્ષની થઇ છે. અને આવી સ્થિતિમાં રવિનાએ પુત્રીના જન્મદિવસ પ્રસંગે ભાવનાત્મક નોંધ શેર કરી છે. આ સાથે તેમણે પુત્રી રાશાના જન્મદિવસની ઉજવણીની કેટલીક તસવીરો પણ શેર કરી છે, જે તમે અહીં જોઈ શકો છો.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે રવિનાએ તેની પુત્રી રાશાના જન્મદિવસની પાર્ટી ઘરે જ રાખવામાં આવી હતી અને રાશાના કેટલાક મિત્રો પણ આ પાર્ટીમાં હાજર રહ્યા હતા. તમને જણાવી દઈએ કે રવિનાએ તેની પુત્રીના જન્મદિવસની દરેક નાની-મોટી બાબતોનું ધ્યાન રાખ્યું હતું અને તેણે દીકરી માટે ક્યૂટ ચોકલેટ કેક પણ મંગાવી હતી. આ પાર્ટીમાં રવિનાની સાથે પુત્રી રાશા થાદાણી પણ ખૂબ જ એન્જોય કરતી જોવા મળી હતી અને તે જ સમયે રાશાના મિત્રોએ પણ આ પાર્ટીમાં ખૂબ એન્જોય કર્યો હતો. રાશા ખુબ જ સુંદર અને ખુશ લાગી રહી હતી.

Image Credit

જ્યારે રવિનાએ પુત્રીના જન્મદિવસ પર ખૂબ એન્જોય કર્યો હતો, બીજી તરફ, જ્યારે તેણે જન્મદિવસની તસવીરો શેર કરી હતી, ત્યારે તેણે તેની સાથે ઘણાં ભાવનાત્મક સંદેશા પણ શેર કર્યા હતા. રવિનાએ પોસ્ટ કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે જ્યારે પુત્રી રાશા આટલી મોટી થઈ ગઈ છે. આગળ, રવિનાએ તેની પુત્રીને જન્મદિવસની શુભેચ્છા પાઠવતા લખ્યું – જન્મદિવસની શુભેચ્છા મેરી જાન, મેરી પ્રિય પુત્રી રાશા. જણાવી દઈએ કે રવિના અને રાશા વચ્ચે ખુબ જ જોરદાર બોન્ડીંગ છે.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે રવિનાએ તેની પુત્રીના જન્મદિવસની આ તસવીરો શેર કરી ત્યારથી તે ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહી છે અને ચાહકોને પણ આ તસવીરો ખૂબ જ ગમતી હોય છે. તમને જણાવી દઈએ કે રવિનાના ફોલોઅર્સ સોશિયલ મીડિયા માં લાખોમાં છે. અને તેણે આ તસવીરો શેર કરતાની સાથે જ તે જ તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થવા લાગી. તમને જણાવી દઈએ કે તેમના દ્વારા શેર કરેલા આ તસવીરો પર લાખો લાઇક્સ અને કમેન્ટ્સ દેખાવા લાગ્યા છે, જેમાં તમામ લોકો પુત્રી રાશા થાદાનીને જન્મદિવસની શુભેચ્છાઓ આપી રહ્યા છે.

Image Credit

બીજી બાજુ, જો રવીનાની વાત કરીએ, તો આ દિવસોમાં રવિના પણ ઘણા બધા સમાચારો અને હેડલાઇન્સમાં જોવા મળી રહી છે અને તેનું સૌથી મોટું કારણ તેની આગામી ફિલ્મ ‘કેજીએફ 2’ છે, જેમાં તે ટૂંક સમયમાં જોવા મળશે. તમને જણાવી દઈએ કે ‘કેજીએફ’નો દેશમાં આજે એક અલગ ક્રેઝ છે અને આ જ કારણ છે કે હવે લોકો આ ફિલ્મમાં રવિનાને જોવા માટે ઉત્સુક બન્યા છે.જ્યારે વાસ્તવિક જીવનમાં રવિના પુત્રી રાશા પર ખૂબ ધ્યાન આપે છે અને ઘણીવાર તે પણ છે તેની પુત્રી સાથેના ચિત્રોમાં જોવા મળ્યો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *