ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના ફાસ્ટ બોલર જસપ્રિત બુમરાહે ભૂતકાળમાં ટીવી એન્કર સંજના ગણેશન સાથે લગ્ન કર્યા છે. જસપ્રીત અને સંજનાના લગ્નની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે. તે જ સમયે, હવે તેમના લગ્ન સમારોહમાંથી રોમેન્ટિક ડાન્સ વીડિયો પણ સામે આવ્યો છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by jasprit bumrah (@jaspritb1)

સમાચારો અનુસાર જસપ્રીત અને સંજનાના લગ્ન ખૂબ જ સરળ અને ખાનગી હતા જેમાં ફક્ત નજીકના લોકો જ શામેલ હતા. તે જ સમયે, આ ડાન્સ વીડિયોમાં જસપ્રીત અને સંજના ખૂબ જ રોમેન્ટિક શૈલીમાં ડાન્સ કરતા જોવા મળી રહ્યા છે. બંનેનો આ ડાન્સ વીડિયો જોયા પછી લોકો કહે છે, ‘તે કોઈ ફિલ્મ સીન જેવો લાગે છે.’ તમને જણાવી દઈએ કે, આ બંનેનો આ ડાન્સ વીડિયો ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. થોડા જ સમયમાં આ વિડીઓ ને હજારો લાઈક્સ મળી ચુકી છે. ફેંસ આ વિડીઓને ખુબ જ પસંદ કરી રહ્યા છે.

જસપ્રીતનાં ચાહકોની સાથે, કરોડો બોલીવુડ અને રમતગમતની દુનિયા આ વિડિઓ શેર કરી રહ્યાં છે અને તે બધાને શુભેચ્છાઓ પાઠવી રહ્યા છે. આ વીડિયોમાં, બંને એકબીજાની આંખોમાં નજર નાખતા, એક સાથે પગલું પગલું નૃત્ય કરતા જોવા મળી રહ્યા છે. તમને જણાવી દઈએ કે, તેનો આ ડાન્સ વીડિયો જસપ્રીતના ફેન પેજ દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યો છે. જે બાદ વીડિયો વધુને વધુ વાયરલ થયો હતો. હાલમાં આ વિડીઓ ટ્રેન્ડીંગ માં ચાલી રહ્યો છે. લોકો સતત કોમેન્ટ્સ અને લાઈક્સ કરી રહ્યા છે.

જણાવી દઈએ કે જસપ્રીત અને સંજનાના લગ્ન ગોવામાં થયા હતા. અહેવાલો અનુસાર, લગ્નમાં ફક્ત 20 લોકોને આમંત્રણ આપવામાં આવ્યું હતું. લગ્નમાં મોબાઇલ ફોન પર પ્રતિબંધ મૂક્યો હતો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *