પ્રેમ એ એવી ભાવના છે કે કોઈને ખબર નથી હોતી કે કોઈની સાથે ક્યારે અને ક્યાં રહેવું જોઈએ. કેટલાક લોકો પહેલા મિત્રો બની જાય છે અને પછી તેમનો પ્રેમ થંભી જાય છે અને કેટલાક પ્રથમ નજરમાં એકબીજાને દિલ આપી બેસે છે. આજે અમે પણ તમને આવા જ કેટલાક ટીવી યુગલો સાથે પરિચય કરવા જઈ રહ્યા છીએ જેઓ પ્રથમ નજરમાં એકબીજાને દિલ આપ્યું છે. અને પછી તેઓ સાત જન્મોના સંબંધમાં બંધાઈ ગયા….

ભારતી અને હર્ષ :

Image Credit

ભારતી અને હર્ષની લવ સ્ટોરી ખૂબ જ રસપ્રદ રહી છે. ભારતી કોમેડી શો કરતી હતી, હર્ષ તેમાં લેખક હતો. જ્યારે હર્ષાએ ભારતી પ્રત્યે પોતાનો પ્રેમ વ્યક્ત કર્યો ત્યારે તે માનતા ન હતા કે કોઈ તેને ખૂબ જ પ્રેમ કરે છે. ભારતી હર્ષના પ્રેમની સામે પોતાનો પ્રતિકાર કરી શક્યો નહીં અને બંનેએ લગ્ન કરી લીધાં.

રવિ દુબે અને શારગન મહેતા :

Image Credit

રવિ દુબે અને શારગન મહેતા ઘણા વર્ષો પહેલા ટીવી શો 12/24 કારોલ બાગના સેટ પર મળ્યા હતા. પહેલા નજરમાં બંને એક બીજાના પ્રેમમાં પડ્યાં અને ત્યારબાદ બંનેએ લાંબો સમય એકબીજા ને ડેટ કર્યા પછી ફેરા ફરી લીધા.

દીપિકા કક્કર અને શોએબ ઇબ્રાહિમ :

Image Credit

દીપિકા કક્કર અને શોએબ ઇબ્રાહિમની જોડી દરેકની પસંદની જોડી છે.તે બંનેની મુલાકાત 10 વર્ષ પહેલા સાસુરલ સિમર કાના સેટ પર થઈ હતી. બંનેએ પહેલા મિત્રતા બનાવી અને પછી ધીમે ધીમે પ્રેમમાં પડ્યા. આજે, તે બંને યુ ટ્યુબ પર બ્લોગીંગ કરે છે અને ચાહકોને તેમની વિડિઓઝ ખૂબ ગમે છે.

નીલ ભટ્ટ અને એશ્વર્યા શર્મા

Image Credit

નીલ ભટ્ટ અને એશ્વર્યા શર્મા પહેલી વાર ટીવી શો ગમ હૈ કિસી કે પ્યાર કિયામાં સાથે જોવા મળ્યા હતા. અને આ સમય દરમિયાન બંને એકબીજાના પ્રેમમાં પડ્યાં હતાં. આ કપલ ખૂબ જ જલ્દી લગ્ન કરવા જઇ રહ્યું છે. ચાહકોને આ કપલ ખુબ જ પસંદ છે.

ગૌતમ રોડ અને પંખુરી અવસ્થી :

Image Credit

ગૌતમ રોડ અને પંખુરી અવસ્થીએ એક સાથે ઘણા શોમાં કામ કર્યું છે. બંનેએ એક સાથે ઘણો સમય વિતાવ્યો અને પ્રેમમાં પડ્યા. ત્યારબાદ વર્ષ 2018 માં બંનેના લગ્ન થયા. આ જોડી પણ લાખો લોકોની ફેવરીટ જોડી છે.

ગુરમીત અને દેબીના :

Image Credit

ટીવી સિરિયલમાં રામ અને સીતાની ભૂમિકા ભજવતા, ગુરમીત અને દેબીનાએ પણ જીવનભર એકબીજાની ભૂમિકા ભજવવાની ખાતરી આપી હતી. બંનેએ કોઈને કહ્યા વિના લગ્ન કરી લીધાં. હાલમાં બને ખુબ જ ખુશ છે.

કિશ્વર મર્ચન્ટ અને સુયેશ રાય :

Image Credit

ટીવી સીરિયલ પ્યાર કી એ એક કહાની પર કિશ્વર મર્ચન્ટ અને સુયેશ રાય પહેલીવાર એક બીજાને મળ્યા હતા. બંનેના પ્રેમમાં પડ્યા અને ઘણાં વર્ષો સુધી ડેટિંગ કર્યા પછી, વર્ષ 2016 માં તેમના લગ્ન થયા.

દિવ્યાંકા ત્રિપાઠી અને વિવેક દહિયા :

Image Credit

દિવ્યાંકા ત્રિપાઠી અને વિવેક દહિયા ટીવીના સૌથી પ્રખ્યાત શો યે હૈ મોહબ્બતેન ના સેટ પર મળ્યા હતા. બંને વચ્ચે મિત્રતા ક્યારે થઈ અને મિત્રતા પ્રેમમાં ફેરવાઈ તે તેઓને ખબર ન હતી. ત્યારબાદ બંનેનાં લગ્ન થયાં.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *