પોતાના યોર્ક પર બેટ્સમેનને બોલ્ડ કરનાર જસપ્રિત બુમરાહ હવે ખુદ બોલ્ડ થઇ ગયા છે. જસપ્રિત બુમરાહને સંજના ગણેશનની બોલ પર બોલ્ડ કરવામાં આવ્યો છે, જે હવે આ ઝડપી બોલરની પત્ની બની ગઈ છે. સોમવારે જસપ્રીત બુમરાહ અને સંજના ગણેશનનાં લગ્ન થયાં, ગોવામાં લગ્ન બાદ બંનેએ તેમના ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કર્યા અને તે પછી પ્રશંસકોને અભિનંદનનું મોજું આવ્યું. જસપ્રિત બુમરાહની તસવીર વિશે વાત કરીએ તો ચાહકો તેમને મેદાન પર બોલિંગ કરતા જોવા મળતા હતા. જ્યારે કોઈ મેચ ન હતી, ત્યારે બુમરાહ તેની પોતાની દુનિયામાં રહ્યો. બુમરાહ ઘણીવાર કેમેરાથી દૂર રહેતો હતો, આવી સ્થિતિમાં ચાહકોને ખબર નહોતી કે ટીમ ઈન્ડિયાનો આ ફાસ્ટ બોલર પણ પ્રેમની ચરમસીમા પર રમી રહ્યો છે. અને તેની ગર્લફ્રેન્ડને ડેટ કરી રહ્યો છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sanjana Ganesan (@sanjanaganesan)

જસપ્રીત બુમરાહ અને સંજના ગણેશન ક્યારે એકબીજાને દિલ આપી દીધું તે કોઈને ખબર નથી જોકે, સંજના અને જસપ્રીત બુમરાહ રમતના મેદાન પર ઘણી વાતચીત કરતા જોવા મળ્યા હતા. સંજના આઈપીએલ દરમિયાન ઘણી વખત બુમરાહને પ્રશ્નો પૂછતી જોવા મળી હતી. દરેક જસપ્રીત બુમરાહ વિશે જાણે છે પણ ચાલો અમે તમને તેની પત્ની સંજના ગણેશન વિશે કેટલીક ખાસ વાતો જણાવીએ.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sanjana Ganesan (@sanjanaganesan)

જસપ્રીત બુમરાહની પત્ની સંજના ગણેશનની સૌથી મોટી પ્રતિભા તેની પ્રતિભા છે. સંજના ગણેશન મોડેલિંગથી લઈને અભ્યાસ સુધીના તમામ મોરચે ટોપર રહી છે. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે સંજના ગણેશનની એન્જિનિયરિંગની ડિગ્રી છે. તેમણે પુણેની પ્રખ્યાત યુનિવર્સિટીમાં શિક્ષણ મેળવ્યું છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sanjana Ganesan (@sanjanaganesan)

સંજના ગણેશન ખૂબ જ ક્યુટ છે. સંજના ગણેશે પોતાની કારકિર્દીની શરૂઆત રિયાલિટી શો રોડીઝથી કરી હતી. આ પછી, તેણે મોડેલિંગમાં હાથ અજમાવ્યો. સંજના વર્ષ 2014 માં મિસ ઈન્ડિયાની ફાઈનલમાં પહોંચી હતી. સંજના ગણેશને 2013 માં ફેમિના ખૂબસૂરતનું બિરુદ જીત્યું હતું. ત્યારબાદ સાંજના હંમેશા આગળ વધી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sanjana Ganesan (@sanjanaganesan)

જસપ્રિત બુમરાહ ટીમ ઈન્ડિયાના સૌથી ફિટ ક્રિકેટરોમાંના એક છે અને તેની પત્ની સંજના ગણેશન પણ આવા જ છે. સંજનાની ફિટનેસ પણ કમાલ છે અને તે યોગ અને જીમમાં ખૂબ પરસેવો પાડે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sanjana Ganesan (@sanjanaganesan)

સંજના ગણેશનને મુસાફરી પણ ખૂબ ગમે છે. ખાસ કરીને, તેને દરિયા કિનારે રજાઓ ઉજવવી ગમે છે. સંજના ગણેશનના સોશ્યલ મીડિયા એકાઉન્ટ્સ પરની તેની તસવીરો આ વાતને સાબિત કરે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *