બુમરાહ અને સંજના (જસપ્રિત બુમરાહ, સંજના ગણેશન વેડિંગ) ના લગ્ન ની ચર્ચાઓ ઘણા સમયથી હતી અને હવે ફાઈનલી બંને એકબીજાના બની જ ગયા, જણાવી દઈએ કે બંને એ ખુબ જ ખાનગી લગ્ન કર્યા છે. જેમાં તેમના બંને પરિવાર અને કેટલાક નજીકના મિત્રો સામેલ થયા હતા. બુમરાહે ખુદ ટ્વિટર પર તેના લગ્ન વિશે માહિતી આપી છે.

Image Credit

બુમરાહે ટ્વિટ કરીને લખ્યું, “લવ, જો તમને લાગે કે તમે સક્ષમ છો, તો તમારું નસીબ બદલાય છે.” પ્રેમે અમને ચલાવ્યા, અમે સાથે મળીને અમારી નવી સફર શરૂ કરી રહ્યા છીએ. આજનો દિવસ આપણા જીવનનો સૌથી ખુશહાલ દિવસ છે. અમે અમારા લગ્ન અને ખુશીઓના સમાચાર તમારી સાથે શેર કરી રહ્યા છીએ. તસ્વીરો માં બંને ખુબ જ ખુશ લાગી રહ્યા છે.

Image Credit

સંજના પહેલા બુમરાહનું નામ દક્ષિણ ભારતીય અભિનેત્રી અનુપમા પરમેશ્વરન સાથે ઘણા સમયથી જોડાયેલ હતું. કારણ કે તે સમયે જ્યારે બુમરાહે બીસીસીઆઈમાંથી રજા લીધી હતી, ત્યારે અભિનેત્રીએ તેના સોશિયલ એકાઉન્ટ પર હેપ્પી હોલિડે ટૂ મી પણ લખ્યું હતું. આ જ કારણ હતું કે સોશિયલ મીડિયા પર આ બંનેના લગ્નને લઈને ચર્ચાઓ થવા લાગી હતી. જોકે, બાદમાં પરમેશ્વરનની માતાએ એક નિવેદન બહાર પાડીને આ સમાચારોને અફવા ગણાવી હતી. પરંતુ હવે બંનેએ લગ્ન કરીને સમાચારો ને સાચા સાબિત કરી જ દીધા.

Image Credit

પરમેશ્વરન (અનુપમા પરમેશ્વરન) સિવાય જસપ્રિત બુમરાહના લગ્નની ચર્ચાઓ રાશી ખન્ના સાથે પણ હતી, જે જોન અબ્રાહમના મદ્રાસ કાફેમાં જોવા મળી હતી, જે દક્ષિણ ભારતીય સિનેમા સાથે પણ સંકળાયેલા છે. રાશીએ તેલુગુની સાથે હિન્દી, તમિલ અને મલયાલમ ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું છે. વર્ષ 2018 માં એવા સમાચાર પણ આવ્યા હતા કે જસપ્રીત અને રાશી ડેટ કરી રહ્યા છે. જો કે, એક ચેટ શોમાં રાશીએ જસપ્રીત વિશે આવું નિવેદન આપ્યું હતું, જેણે બધાને આશ્ચર્યચકિત કર્યા હતા. દરમિયાન, જ્યારે તેને રાશિમાંથી જસપ્રીત વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેણે કહ્યું, મને ખબર નથી કે જસપ્રીત કોણ છે. મને ફક્ત એટલું જ ખબર છે કે તે ક્રિકેટર છે. હું આના સિવાય તેમના વિશે કંઇ જાણતી નથી. સોશિયલ મીડિયા પર મહિલાના સંબંધ સાથે જોડાયેલી આવી અફવાઓ જોતાં દુખ થાય છે. જો કે તમને કેવું લાગ્યું આ કપલ્સ? કોમેન્ટ કરીને જરૂર જણાવજો…

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *