ગ્લોબલ આઈકન પ્રિયંકા ચોપડા કોઈક બીજા કારણસર ચર્ચામાં રહે છે, પરંતુ આ સમયે પ્રિયંકા ચોપડા તેના એક વીડિયોને કારણે હેડલાઇન્સમાં છે. પ્રિયંકાનો આ વીડિયો સોશ્યલ મીડિયા પર પણ ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. તમને જણાવી દઈએ કે, આ વીડિયોમાં જીવંત સત્ર દરમિયાન પ્રિયંકા નિક જોનસને કિસ કરતી જોવા મળી છે. ચાહકો આ વિડિઓને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે.

હકીકતમાં, તાજેતરમાં જ નિક જોનસનું આલ્બન સ્પેસમેન રિલીઝ થયું છે. નિક આ આલ્બમનો ખૂબ પ્રચાર કરી રહ્યો છે. આ પ્રમોશન દરમિયાન, નિક તેના ચાહકો સાથે લાઇવ સેશન પર વાત કરવામાં વ્યસ્ત છે, ત્યારબાદ પ્રિયંકા ચોપરા આવે છે અને હેલો બોલે છે અને ત્યારબાદ નિક જોનસને કિસ કરે છે. તે જ સમયે, પ્રિયંકાના ચુંબન પછી, નિક વીડિયોમાં કહે છે કે આ નવા મ્યુઝિક આલ્બમની પ્રેરણા પ્રિયંકા છે. આ પછી, નિક એમ પણ કહે છે કે પ્રિયંકા તેના જીવનમાં બનેલી દરેક વસ્તુ માટે પ્રેરણા છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Jerry x Mimi ? (@jerryxmimi)

નિક અને પ્રિયંકાનો આ વીડિયો પણ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. ચાહકો આ વિડિઓ પરની પસંદ અને ટિપ્પણી જેવા છે અને તેમની જોડીની પ્રશંસા પણ કરી રહ્યા છે. આમ તો આ પહેલીવાર નથી જ્યારે નિક અને પ્રિયંકાએ ખુલ્લેઆમ પોતાનો પ્રેમ વ્યક્ત કર્યો હોય. આ પહેલા પણ પ્રિયંકા નિકના અનેક કોન્સર્ટમાં તેને કિસ કરી અને ગળે લગાવેલી જોવા મળી છે.

Image Credit

આમ તો તમને જણાવી દઈએ કે પ્રિયંકા ચોપડા પણ નિકના નવા આલ્બમનું પ્રમોશન કરી રહી છે. ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પોતાના લેટેસ્ટ ફોટોશૂટના ફોટા શેર કરતી વખતે નિકે પણ તેના પ્રેમ માટે આભાર માન્યો. આ સાથે પ્રિયંકાએ પણ નિકના આલ્બમ સ્પેસમેનની પ્રશંસા કરી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *