બોલીવુડ અભિનેત્રી મલાઈકા અરોરા, જે દરેક માટે યોગ્ય પ્રેરણા બની છે, તે વાસ્તવિક કેસમાં સ્ટાઇલ સ્ટેટમેન્ટની રાણી છે. આ એટલા માટે કારણ કે અભિનેત્રીમાં પણ સરળ પોશાકને સરળથી વલણ બનાવવાની શક્તિ હોય છે. અવારનવાર મલાઈકા કંઇક અલગ જ અંદાજમાં નજરે આવે છે.

Image Credit

અમે આજે પણ કંઇક આવું જ જોવા મળ્યું જ્યારે મલાઇકાને તેની બહેન અમૃતા અરોરાના મુંબઈની બાંદ્રા સ્થિત ઘરની બહાર જોવામાં આવી હતી. આ સમય દરમિયાન, અભિનેત્રીને માથાથી પગ સુધીની આટલી પટપટાવી કરવામાં આવી હતી, જે આરામદાયક તેમજ સેક્સી પણ હતી. શોર્ટ્સ માં મલાઈકા એકદમ હોટ અને સેક્સી લાગી રહી હતી.

Image Credit

તેની ગર્લગેંગ સાથે પાર્ટી કરવા માટે, મલાઇકા અરોરાએ સફેદ રંગમાં સંપૂર્ણ સ્લીવ્ઝવાળા મોટા કદના શર્ટ પસંદ કર્યો, જે તેણે મેચિંગ શોર્ટ્સ સાથે જોડી હતી. મલાઈકા આમાં ખુબ જ કૂલ અને બોલ્ડ લગતી હતી.

Image Credit

તેના એકંદર દેખાવને પૂરક બનાવવા માટે, મલાઇકા અરોરાએ લાલ બોલ્ડ હોઠ અને સંપૂર્ણ મેકઅપ સાથે વાળ ખુલ્લા રાખ્યા, જેની સાથે વિરોધાભાસ ઉમેરવા માટે અભિનેત્રીએ સુપર કૂલ સનગ્લાસ લગાવ્યા હતા. આ વખતે મલાઈકા અલગ જ અંદાજમાં જોવા મળી હતી. ફેંસને તેનો આ કૂલ લૂક ખુબ જ પસંદ આવ્યો હતો.

Image Credit

આ કેઝ્યુઅલને સંપૂર્ણ સ્પર્શ આપતા, મલાઇકાએ સફેદ સ્નીકર્સ પહેર્યા હતા, જેમાં તેના ટોન પગ બધાના ધ્યાન ખેંચે છે. આ લૂકમાં અભિનેત્રી ખરેખર સ્ટાઇલિશ લાગી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *