પતિ-પત્ની વચ્ચે ખૂબ જ સુંદર સંબંધ હોય છે. ઘણી વાર સંબંધમાં ખટાસ આવે છે. આ તેમના સંબંધોને વધુ મજબૂત બનાવે છે. પરંતુ કેટલીકવાર કેટલીક પરિસ્થિતિઓ ઉભી થાય છે જેના કારણે પતિ-પત્ની વચ્ચે અસ્તેજ હોય ​​છે. ઘણી વખત છૂટાછેડા લેવાની મુશ્કેલી આવે છે. તમે પતિ અને પત્નીના છૂટાછેડા વિશે ઘણા પ્રકારના સમાચાર વાંચ્યા અને સાંભળ્યા હશે.

Image Credit

તાજેતરમાં જ છૂટાછેડા નો અનોખો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે લગ્ન પછી જ્યારે દંપતી તેમના હનીમૂન પર પાછા ફર્યા ત્યારે પત્નીએ છૂટાછેડા લીધા હતા. હનીમૂન દરમિયાન શું બન્યું તે દરેકને વિચારવા મજબુર કરી દે છે, જેના કારણે કન્યા હવે તેના પતિ સાથે રહેવા માંગતી નથી. હવે છૂટાછેડા મેળવવા માટે મક્કમ છે. જ્યારે લોકોને છૂટાછેડા લેવા માટેનું વાસ્તવિક કારણ જાણવા મળ્યું ત્યારે તેઓ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા.

પતિ સાથે રહેવા તૈયાર નથી પત્ની :

Image Credit

અહેવાલો અનુસાર આ અનોખો મામલો બેંગ્લુરુથી બહાર આવ્યો છે. લગ્ન પછી, દંપતી હનીમૂન માટે ગયા હતા. જ્યારે તે હનીમૂનથી પરત ફરી ત્યારે તેનો પતિ કોરોના પોઝિટિવ આવ્યો. આ પછી, પત્ની તેની સાથે રહેવા માટે તૈયાર નહોતી. કન્યા તેના પતિથી ખૂબ ગુસ્સે થઈ ગઈ અને પિયરમાં ચાલી ગઈ.

Image Credit

તેમના હનીમૂનથી પાછા ફર્યા પછી, કોરોના પોઝિટિવ આવ્યા બાદ પતિને અઈશોલેશનમાં મોકલ્યો હતો. અહીંથી મહિલા ભાગી ગઈ અને ફ્લાઇટ પકડી અને સીધી દિલ્હી ગઈ. દિલ્હીથી ટ્રેન લીધા બાદ, તે આગ્રા સ્થિત તેના પિયરમાં ગઈ હતી. જ્યારે આ વાતની જાણ થઈ ત્યારે વહીવટી તંત્રએ બેંગાલુરુથી આગ્રા તરફ પગ લગાવી દીધા. મહિલા કહે છે કે તે હવે તેના પતિ સાથે રહેવા માંગતી નથી. આ માટે વહીવટી તંત્રએ પોલીસની મદદ લેવી પડી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *