આજકાલ અભિનેત્રી અનન્યા પાંડે ઘણા ફોટોશૂટ કરી રહી છે. તે સોશિયલ મીડિયા પર પોતાનો એક કરતા વધારે ફોટો શેર કરી રહી છે. તાજેતરમાં, તેણે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પોતાનો કાળો અને સફેદ ફોટો પોસ્ટ કર્યો હતો. હવે ઇન્સ્ટા સ્ટોરી પર તેણે પોતાના બીજા ફોટોશૂટની તસવીરો શેર કરી છે.

Image Credit

પરંતુ તેમના ગ્લેમરસ ફોટા શેર કર્યા છે, જેનાથી કોઈનું પણ હૃદય અભિનેત્રી પર પડી શકે છે.

Image Credit

અનન્યા બ્લુ-વ્હાઇટ ડ્રેસમાં જોવા મળી રહી છે, જેમાં તેનો શાનદાર લૂક ચાહકોને ગુંચવાઈ રહ્યો છે. અનન્યા કેટલાક ફોટોઝમાં ડાન્સ પોઝ આપી રહી છે.

Image Credit

એમાં કોઈ શંકા નથી કે અભિનેત્રી એક સોશ્યલ મીડિયા સ્ટાર છે.

Image Credit

અનન્યા પાંડે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે અને તેની સ્ટાઇલથી ચાહકોને આકર્ષિત કરે છે. અનન્યાએ હાલમાં જ તેની બ્લેક એન્ડ વ્હાઇટ તસવીરો શેર કરી છે, જેને તેના ચાહકો ખૂબ પસંદ કરે છે.

Image Credit

ફિલ્મ સ્ટુડન્ટ theફ ધ યર 2 થી ડેબ્યૂ કરનાર અનન્યા પાંડે ટૂંક સમયમાં ‘લીગર’માં જોવા મળશે. આ ફિલ્મમાં અનન્યા પાંડેનો એક્શન અવતાર જોવા મળશે. અનન્યાએ તેનો ફોટો તેના ટ્રેડિશનલ ડ્રેસ પર સોશિયલ મીડિયા પર શેર કર્યો છે, અને કેટલીક વાર તે બોલ્ડ અવતારથી ચાહકોને રોમાંચિત કરે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *