બોલિવૂડની ફિટનેસ ક્વીન મલાઇકા અરોરા તેની બોલ્ડ શૈલી અને ગ્લેમરસ શૈલીથી બધે જ છે. પછી તે સોશિયલ મીડિયા હોય કે હેડલાઇન્સ. મલાઇકા પોતાની શક્તિ કેવી રીતે જાળવી શકે તે અંગે ખૂબ જાગૃત છે. આ જોતા તેણે એક ફોટો શેર કર્યો છે, જેમાં ઈન્સ્ટાગ્રામને આગ લાગી છે.

Image Credit

મલાઈકા અરોરાની ફેશન, સ્ટાઇલ અને ફિટનેસમાં કોઈ વિરામ નથી. તેમના ભૌતિકશાસ્ત્રને જોઈને બી ટાઉનની નવી અભિનેત્રીઓને પણ ચક્કર આવે છે. મલાઇકાના ગ્લેમર સ્ટિંગ દરેક જગ્યાએ જોવા મળે છે, પછી ભલે તે ટીવી હોય કે ફિલ્મની મોટી સ્ક્રીન. તે સોશિયલ મીડિયા પર પણ છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Malaika Arora (@malaikaaroraofficial)

હવે મલાઈકાએ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર એક ફોટો શેર કર્યો છે, જેમાં તે બિકીની પહેરેલી જોવા મળી રહી છે. ફોટો જોઈને તમે પોતે જ અંદાજ લગાવી શકો છો કે તે તેના બોલ્ડ અવતાર સાથે કેટલું કરી રહી છે. મલાઈકાનો આ ફોટો સમુદ્રના બીચનો છે, જ્યાં અભિનેત્રી પ્રકૃતિને માણવા પહોંચી છે. આ તસવીર પાછળથી લેવામાં આવી હતી, જેના પર તેણે ‘બીચ બોમ્બ’ કેપ્શન લખ્યું છે.

Image Credit

કહેવું અતિશયોક્તિ નહીં થાય કે મલાઇકા અરોરાના આ ફોટાએ સોશિયલ મીડિયામાં આગ લગાવી દીધી છે. જો આપણે વપરાશકર્તાઓ અને ચાહકોની ટિપ્પણીઓ પર એક નજર નાખીશું, તો મોટાભાગના લોકોએ ઇમોજીને આગ ચાંપી દીધી છે. આ સાથે જ એક ચાહકે તેના પર શાયરી પણ લગાવી છે. લખ્યું છે ‘અમે તમારામાં પાણી સાથે જીવવા માંગીએ છીએ, જો તમે કહો કે તે વહેશે, જો તમે કહો છો તો તમને મળશે.’

Image Credit

આ રીતે, મલાઈકાનો આ ફોટો લોકોનું ધ્યાન આકર્ષિત કરી રહ્યું છે. અમને જણાવી દઈએ કે મલાઇકા સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે અને તેના ફોટા પોસ્ટ કરતી રહે છે. આ સિવાય તે હંમેશા અર્જુન કપૂર સાથેના સંબંધોને કારણે હેડલાઇન્સમાં રહે છે. તાજેતરમાં જ તે અર્જુન સાથે તેના ઘરે કરીના કપૂરને મળવા ગઈ હતી, જ્યાં અર્જુન પાપારાઝી પર ચમક્યો હતો. આ ઘટનાએ પણ ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *