જેમ કે આપણે બધા જાણીએ છીએ કે તંદુરસ્ત જીવન જીવવા માટે આપણા જીવનમાં ખુશ રહેવું ખૂબ જ જરૂરી છે, પરંતુ બાકીની આ દોડધામની જીંદગી અશાંત છે અને દરેક વ્યક્તિને કારણે આખો દિવસ તણાવમાં રહે છે. તેનું કામ વિતાવે છે અને આવી સ્થિતિમાં ઘણા લોકો હતાશાનો શિકાર બને છે તેથી જ હાસ્યને શ્રેષ્ઠ દવા કહેવામાં આવે છે અને જ્યારે આપણે ખુશ હોઈએ ત્યારે આપણું સ્વાસ્થ્ય તેમ જ આપણું આરોગ્ય સારું થાય છે અને એવું કહેવામાં આવે છે કે એક સુંદર મન તંદુરસ્ત શરીરમાં રહે છે અને જ્યારે આપણું મન સારું છે, તો પછી આપણે દરેક વસ્તુમાં સરળતાથી સફળતા મેળવીશું.

આજની આ પોસ્ટમાં, અમે તમારા માટે કેટલાક મનોરંજક ટુચકાઓ લઈને આવ્યા છીએ, જે આજકાલ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ ટ્રેન્ડ થઈ રહ્યા છે. અમારું માનવું છે કે આ ટુચકાઓ વાંચવાથી તમને હસવાનું બંધ નહીં થાય, તેથી ચાલો હસવાની આ પ્રક્રિયા શરૂ કરીએ.

આજકાલના બાળકો શું જાણે પિતાનું સ્ટ્રગલ શું હતું…

કોઈને મેસેજ કરવા માટે પણ 7 Number નું બટન સાત વાર દબાવવું પડતું…

Image Credit

ગ્રીન ટી પીવાના અને પીવરાવવાના ફાયદાઓ..

ખાંડ અને દૂધનો ખર્ચો બચી જાય અને બિસ્કીટ નો ખર્ચો પણ બચી જાય…

અમીર વાળી ફીલિંગ આવે કોઈ બીજી વખત માંગે જ નહિ

અને ઘરે મહેમાન પણ બીજી વખત આવે નહિ..

 

વિદ્યાર્થી (મેડમ ને) : મહિલાઓ ને બાળક કેવી રીતે થાય?

મેડમ માસુમિયત થી જવાબ આપતી બોલી : તું મોટો થઇ જઈશ પછી લગ્ન થઇ જશે,

રાતે એક પરી આવશે અને તારી સુતેલી પત્નીના ખોરામાં બાળક મૂકી જશે..

વિદ્યાર્થી : હા તો પેલી સુહાગરાત ની સીસ્ટમ પૂરી થઇ ગઈ?

દે..થપ્પડ દે…

Image Credit

એક દિવસ ઘરની લાઈટ ચાલી ગઈ..

જીજાજીએ સાળીને ઈશારા થી બોલાવી,,

સાળી રોમાન્ટિક મૂળમાં આવી…

જીજાજી : હા તો ક્યાંથી શરુ કરીએ?

સાળી : તમે ઈચ્છો ત્યાંથી ચાલુ કરી શકો છો….

જીજાજી : ઠીક છે તો તું જઈને બાકસ લેતી આવ હું મીણબતી સળગાવું…

 

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *