બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ જાહ્નવી કપૂર એક પાર્ટીમાં ભાગ લીધા બાદ પોતાની કારમાં કપડાં બદલતી જોવા મળી હતી. તેણે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે. જાહ્નવી પાર્ટી દરમિયાન ખૂબ જ હોટ લાગી રહી હતી.

Image Credit

જાહ્નવીની આ સ્ટાઇલ લોકોને ખૂબ પસંદ આવે છે. જાહ્નવીના ચાહકો આ ફોટા પર ઉગ્રતાથી પોતાનો પ્રતિસાદ આપી રહ્યા છે.

જાહ્નવી આ તસવીરોમાં ખૂબ જ બોલ્ડ લૂક આપતી જોવા મળી રહી છે. જાહ્નવીના ફેન્સ પણ આ ફોટોઝને જોરદાર વાયરલ કરી રહ્યા છે.

Image Credit

પાર્ટી બાદ જાહ્નવી તેની કારમાં કપડાં બદલતી જોવા મળી હતી. ફ્લાઇટને પકડવાની ઉતાવળને લીધે, તે ઘરે જઈને બદલાઇ શકી નહીં.

Image Credit

ફ્લાઇટમાં બેઠા પછી જાહ્નવીનો ફોટો આ સ્ટાઇલમાં ક્લિક થયો. તેણે કોવિડ -19 નિયમને પગલે તેના ચહેરા પર માસ્ક પણ લગાવ્યા હતા.

Image Credit

રૂહી ફિલ્મની વાત કરીએ તો તે એક હોરર કોમેડી છે, જેમાં જાહ્નવી ડબલ રોલમાં જોવા મળશે. તેનો એક અવતાર ચૂડેલ ‘રૂહી’ નો હશે જ્યારે બીજો અવતાર ‘અફઝા’નો હશે. ફિલ્મના ડાયરેક્ટર હાર્દિક મહેતા છે. જાહ્નવી ઉપરાંત રાજકુમાર રાવ અને વરૂણ શર્મા આમાં જોવા મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *