ટુચકાઓની દુનિયામાં, તમારું સ્વાગત એકવારથી થાય છે અને રોજિંદાની જેમ અમે ફરીથી તમારા માટે કેટલાક રમુજી ટુચકાઓ રજૂ કરીએ છીએ અને આપણે બધા જાણીએ છીએ કે આપણા બધાના જીવનમાં ખુશ રહેવું કેટલું મહત્વનું છે અને આવા ટુચકાઓ માનવામાં આવે છે પોતાને ખુશ કરવા માટે શ્રેષ્ઠ બનો અને આ ટુચકાઓ વિશેની સૌથી અગત્યની બાબત એ છે કે તમારો મૂડ કેટલો ખરાબ છે, તે તેને આગથી ઠીક કરે છે અને જો તમે હતાશ છો અથવા ડિપ્રેશનમાં રહેશો તો તમે ટુચકાઓ એક સીમાચિહ્નરૂપ સાબિત થઈ શકે છે. તો મિત્રો, જો તમે પણ તમારી જિંદગીમાં કંટાળી ગયા છો અને ડિપ્રેશન નામની વસ્તુથી પોતાને દૂર રાખવા માંગતા હો, તો મજાક એ શ્રેષ્ઠ વસ્તુ છે, તો પછી કોઈ પણ વિલંબના આ રમુજી ટુચકાઓ વાંચીએ અને દુનિયાની દુનિયામાં ખોવાઈ જઈએ….

Image Credit

છોકરી : મારી એક એક સાંસ પર એક એક છોકરો મરે છે…

છોકરો : તો તું કોઈ સારી કોલગેટ કેમ નથી વાપરતી?…

 

શબ્દોનો કમાલ તો જુઓ સાહેબ,,,

જયારે અમિતાભ બચ્ચન બોલે – ‘દેવીઓ ઓર સજ્જનો’

તો કરોડપતિ બનવાની ઈચ્છા જાગે..

અને જયારે મોદીજી બોલે – ‘ભાઈઓ અને બહેનો’

તો કરોડપતિ પણ થર-થર કાપવા લાગે…

 

છોકરી : મેરા જાનું, મેરા બેબી, મેરા બચ્ચા, મેરા સ્વીટુ, મેરા ગોલુ, શું તું મારી સાથે લગ્ન કરીશ?

છોકરો : અરે યાર,,,પ્રપોઝ કરેસ કે પછી ગોદ લેસ?

 

…હોસ્પીટલમાં નર્સ અને દર્દી…

દર્દી : પાણી જોઈ છે,

નર્સ : તરસ લાગી છે?

દર્દી : ના ના ના…ગળું ચેક કરવું છે, ક્યાંક લીક તો નથી થયું ને?

 

પત્ની : તમે કામવાળી સાથે કોઈ લફડું કર્યું છે ?

પતિ : કેમ શું થયું?

પત્ની : કાલ સુધી મને મેમ કહીને બોલાવતી હતી…અને આજ…દીદી કરીને બોલાવે છે…

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *