બોલિવૂડ અભિનેતા સુશાંત સિંહના નિધનના સમાચારથી ઉદ્યોગની સાથે સાથે આખા દેશમાં પણ હચમચી મચી ગઈ છે. આજે પણ કોઈ તેની અટકી અને આત્મહત્યા કર્યાના સમાચાર પર વિશ્વાસ કરી શકશે નહીં. સુશાંતના ચાહકો, પરિવારથી લઈને તેમની સાથે કામ કરનારાઓ હજી પણ તેમને યાદ કરતા જોવા મળે છે. ફિલ્મ નિર્માતા અભિષેક કપૂર, જેમણે તાજેતરમાં સુશાંત સાથે ફિલ્મ ‘કાઈ પો છે’ માં કામ કર્યું હતું, તે પણ તેમને યાદ કરે છે. અભિષેકે સુશાંતની યાદમાં એક વીડિયો શેર કર્યો છે. આ સાથે, અમે કહ્યું છે કે 14 જૂને સુશાંતના મૃત્યુના સમાચાર મળ્યા પછી તેની હાલત શું હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Abhishek kapoor (@gattukapoor)

અભિષેક કપૂરે ફિલ્મ ‘કાઈપો છે’ ના એક સીનના શૂટિંગનો વીડિયો તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેર કર્યો છે. આ વીડિયોમાં સુશાંત સિંહ રાજપૂત અને રાજકુમાર રાવ એક તીવ્ર ફાઇટ સીન શૂટ કરતા જોવા મળી રહ્યા છે. લાગે છે કે ફિલ્મનું પરાકાષ્ઠા અહીં શૂટ કરવામાં આવી રહ્યું છે. સીનમાં સુશાંત સંપૂર્ણ રીતે ડૂબી રહેલા જોવા મળે છે. અભિષેક તેમને તે દ્રશ્ય સમજાવે છે અને સુશાંત તેને શ્રેષ્ઠ બનાવવા માટે નીકળી ગયો છે. આ વીડિયોમાં જોવા મળી રહ્યું છે કે સુશાંત અને રાજકુમારના પાત્રનું ફાઇટ સીન શૂટ કરવામાં આવી રહ્યું છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Abhishek kapoor (@gattukapoor)

આ વિડિઓ શેર કરતી વખતે, અભિષેકે લખ્યું – ‘જ્યારે અમે આ વાર્તા લખી રહ્યા હતા ત્યારે ઘણો ચાર્જ લાગતો હતો, મને યાદ છે કે જ્યારે અમે પરાકાષ્ઠા લખતા હતા ત્યારે હું રડ્યો હતો, જ્યારે મેં તેને શૂટ કર્યો હતો ત્યારે હું રડ્યો હતો અને જ્યારે પણ મેં તેનું સંપાદન જોયું ત્યારે હું રડ્યો હતો .. જ્યારે મેં તેને બેકગ્રાઉન્ડ સ્કોર સાથે જોયું ત્યારે હું ખૂબ રડ્યો .. મેં સુશાંતનેને ઘણી વખત મરતા જોયો અને પછી કેદારનાથમાં પણ … મને લાગે છે કે તેથી જ 14 જૂને જ્યારે અમને આ ખૂબ જ ખરાબ સમાચાર મળ્યા ત્યારે હું સ્તબ્ધ થઈ ગયો … જેમ કે હું આજ સુધી છું .. ‘કાઈ પો છે’ ના 8 વર્ષ.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *