ઉર્વશી રૌતેલા તેના ફોટા અને વીડિયોને લઈને સોશ્યલ મીડિયા પર હેડલાઇન્સમાં રહે છે. ઉપરાંત, તેના પ્રશંસકો સાથે જોડાયેલા રહેવા માટે, ઉર્વશી રૌતેલા અવારનવાર તેના ફોટા શેર કરતી રહે છે. તાજેતરમાં જ ઉર્વશી રૌતેલાએ પોતાનો નવો વીડિયો તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેર કર્યો છે, જેમાં તે જબરદસ્ત એક્સપ્રેશન આપતી જોવા મળી રહી છે. તે તેમાં પોતાનો ડ્રેસ ફ્લન્ટ કરતી જોવા મળી રહી છે. ઉર્વશી રૌતેલાએ તેની સુંદરતામાં ઇન્સ્ટાગ્રામ શેર કર્યો છે. ફોટા જોઈને પણ ચાહકો પણ તેમની પ્રશંસા કરતા થાકતા નથી.

વીડિયોમાં ઉર્વશી સો પ્રેટીના ગીત પર એક્સપ્રેશન આપતી જોવા મળી રહી છે. આ વીડિયોમાં ઉર્વશી જે રીતે એક્સપ્રેશન આપી રહી છે તેના જેટલા વખાણ કરીએ ઓછા જ છે. ચાહકો ઉર્વશીના આ વીડિયોની પ્રશંસા કરતા થાકતા નથી. વીડિયો શેર કરવા સાથે તેણે કેપ્શનમાં લખ્યું કે, ‘તમે મારા આંતરરાષ્ટ્રીય મ્યુઝિક આલ્બમ માટે ઉત્સાહિત છો ???? વર્સાસ.’ ચાલો આપણે જણાવી દઈએ કે અભિનેત્રી સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે.

વર્કફ્રન્ટ વિશે વાત કરવામાં આવે તો ઉર્વશી રૌતેલાનો મ્યુઝિક વીડિયો ‘વો ચાંદ કહાં સે લાઓગી’ તાજેતરમાં રિલીઝ થયો હતો. જેને ચાહકોને ખૂબ પસંદ આવી હતી. આ દિવસોમાં બોલિવૂડ અભિનેત્રી ઉર્વશી રૌતેલા મોહન ભારદ્વાજની ફિલ્મ ‘બ્લેક રોઝ’ ના શૂટિંગમાં વ્યસ્ત છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *