દિશા પટનીએ એટલા ખરાબ કપડાં પહેર્યા હતા કે ટાઇગર શ્રોફ તેની સામે વધુ સારો દેખાતો હતો, દિશા પટની તે અભિનેત્રીઓમાંની એક છે જે તેમના બોલ્ડ અને ગ્લેમરસ લુક માટે જાણીતી છે. દિશાને બાંદ્રાની એક રેસ્ટોરન્ટની બહાર જોવામાં આવી હતી. આ સમય દરમિયાન અભિનેત્રીએ રમતવીરનાં કપડાં પહેર્યાં હતાં. અભિનેત્રીએ તેના લુકને સુપર કૂલ ટચ આપવાનો પ્રયત્ન કર્યો. જો કે, તેની શૈલી એવી હતી કે દેખાવ શું હતો? ઉલટાનું, વારંવાર દેખાવ કર્યા પછી પણ તેને અગમ્ય લાગ્યું. આ લુક એક્ટ્રેસના નેચરલ ખૂબસૂરત લુકને દરેક રીતે બેફામ સ્પર્શ આપી રહી હતી.

Image Credit

દિશા પટનીએ બ્રાઉન અને મરૂન મિક્સ કલર પેન્ટ પહેર્યા હતા, જેની ડિઝાઇન અલગ હતી. તેમાં, પગને ટોચ પરથી નીચે પોસ્ટ પર ઝિપ કરવામાં આવ્યા હતા, જ્યારે આ વિગત પણ મધ્યમાં ઉમેરવામાં આવી હતી. આ શેડને મેચ કરવા માટે અભિનેત્રીએ સ્પોર્ટ્સ બ્રા સ્ટાઇલ ટોપ પહેર્યું હતું. આને કારણે, દિશાના ટોન એબ્સ સંપૂર્ણ રીતે ફ્લન્ટ થઈ રહ્યા હતા. અભિનેત્રીએ સ્નીકર બૂટ સાથે આ લુકને પૂરક બનાવ્યું છે. આ પગરખાં લાલ પેટર્નની પ્રિન્ટ સાથે કાળા રંગના હતા. આ ફૂટવેર લેબલના સ્ટેલર સંગ્રહના ભાગ હતા. દિશાએ તેના કપડાં સાથે ચેન પેટર્ન ચોકર નેકપીસ સાથે મેચ કરી.

Image Credit

તેણે અવ્યવસ્થિત રાખીને વાળ ખુલ્લા રાખ્યા. આ હેરસ્ટાઇલ એ દિશાની પ્રિય છે. જોકે દિશાએ માસ્ક પહેરેલુ હતું, પરંતુ તેની આંખો અને કપાળ સ્પષ્ટ હતું કે અભિનેત્રીએ નગ્ન સ્વરના મેકઅપથી તેની આંખોને હાઇલાઇટ કરી હતી. અભિનેત્રીની આખી સ્ટાઈલ જોઈને ચાહકો નિરાશ થયા છે એમ કહેવામાં કોઈ ખોટ નથી. દિશા સાથે રેસ્ટોરન્ટમાં પહોંચેલા ટાઇગર શ્રોફ શાનદાર દેખાતા હતા. તેણે સ્ટેટમેન્ટ જિન્સ પહેરી હતી, જે સીધી કટ ફિટ કરતી હતી. તેનું ડીઝલ લેબલ હતું. તેણે બ્લૂ ડેનિમ સાથે નિયોન ગ્રીન કલરનો ટી-શર્ટ પહેર્યો હતો, જેમાં હાઇ નેકલાઇન હતી. ટાઇગરે બ્લુ એસ્પેડ્રિલ્સ સ્લિપ ઓન શૂઝ સાથે તેના લુકને પૂરક બનાવ્યું છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *