આજે બોલિવુડ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીના ટોચના કલાકારોની યાદીમાં સામેલ થયેલા અક્ષય કુમારની કોઈ ઓળખાણની જરૂર નથી. આ જ કારણ છે કે આજે અક્ષય કુમારના પ્રિયજનોની સંખ્યા કરોડોમાં પહોંચી ગઈ છે. અને માત્ર આ જ નહીં પરંતુ તેની સાથે તેના પરિવારના અન્ય લોકો પણ ઘણીવાર લાઈમલાઇટમાં જોવા મળે છે, જેમાં તેની પત્ની ટ્વિંકલ ખન્ના અને તેમના બે બાળકો શામેલ છે. ઉપરાંત, તમને જણાવી દઈએ કે આજે અમારી પોસ્ટ તેમના પુત્ર આરવ પર પણ છે. તો ચાલો આપણે આ પોસ્ટમાં આગળ વધીએ.

Image Credit

આપણે બધાએ જોયું છે કે અક્ષય કુમારનો પુત્ર આરવ તેના શરૂઆતના દિવસોમાં ખૂબ જ લાઇમલાઇટથી દૂર જોવા મળ્યો હતો. પરંતુ તમને જણાવી દઈએ કે તાજેતરમાં જ તેનો પુત્ર આરવ ઘણી બધી હેડલાઇન્સમાં દેખાયો છે અને તેનું મુખ્ય કારણ તે છે કે તેણે પોતાનું કંઇક એવું કહ્યું છે જે હવે લોકોમાં ચર્ચાનો વિષય છે. તો ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે આરવએ આવી વાત શું કરી હતી.

ચાલો આપણે જાણીએ કે આરવ 16 વર્ષનો છે, પરંતુ દેખાવની વાત કરવામાં આવે તો તે તેના પિતા અક્ષય કરતા ઓછો નથી અને આ દિવસોમાં અક્ષયના પુત્રએ એક અભિનેત્રી વિશે વાત કરી હોવાથી તે ઘણી બધી હેડલાઇન્સમાં જોવા મળી રહી છે. ખરેખર, અક્ષય કુમારના પુત્રએ કહ્યું કે તે ખૂબ જ પાગલ પ્રેમી છે અને તેણી તેની સાથે ડેટ કરવા માંગે છે. અને તેણે અભિનેત્રીનું નામ પણ કહ્યું. આ બીજું કોઈ નહીં પણ બોલિવૂડની ખૂબ જ આદરણીય અને સુંદર અભિનેત્રી આલિયા ભટ્ટ છે. અને અહીં વિશેષ વાત એ છે કે આરવ આ વાત જાહેરમાં બોલી.

Image Credit

જો કે, આરવે કહ્યું કે તે આલિયાને ચાહક તરીકે ખૂબ જ ચાહે છે અને આરવ સ્વીકારે છે કે આલિયાના ક્યૂટ લૂક્સ અને બબલી એન્ટિક્સએ તેને પાગલ બનાવ્યો છે. જો આરવને કહ્યું હોત કે તે આલિયાની વાસ્તવિક અભિનયને લઈને પણ ખૂબ જ દિવાના છે અને અંતે તેણે કહ્યું હતું કે તે આલિયાને લગતી લગભગ તમામ બાબતોને પસંદ કરે છે અને તેણે ઘણી ફિલ્મો જોઈ છે જેમાં તેણે તેમાં અભિનય કર્યો હતો.

Image Credit

આ મામલો આગળ લઈ જતા આરવને જણાવ્યું કે ચાહક હોવા ઉપરાંત તે આલિયાને પણ ડેટ પર લઈ જવા માંગે છે. અને તે જ સમયે આલિયાની પ્રશંસા કરતા કહ્યું હતું કે આલિયાએ આજે ​​ખૂબ મહેનત અને આરોહણ કરી છે અને તેણે ખૂબ જ નાની ઉંમરે અભિનયની દુનિયામાં નામ કમાવ્યું છે. પરંતુ જો આલિયાની વાત કરીએ તો આ દિવસોમાં તેનું નામ સૌથી વધુ અભિનેતા રણવીર કપૂર સાથે જોડવામાં આવી રહ્યું છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *