ઘણીવાર જોવા મળે છે કે જ્યારે આપણે કોઈ અભિનેતા અથવા અભિનેત્રીને ફિલ્મો અને ટીવી સિરિયલોમાં જોતા હોઈએ છીએ, તો તેઓને ખૂબ જ સારા સ્વભાવમાં જોવામાં આવે છે સિવાય કે તેમને નકારાત્મક પાત્ર આપવામાં આવે. પરંતુ આજની આ પોસ્ટમાં, અમે તમને એવી કેટલીક અભિનેત્રીઓનો પરિચય આપવા જઈ રહ્યા છીએ, જેઓ આ શોમાં ખૂબ જ શાંત દેખાઈ રહી છે, પરંતુ વાસ્તવિક જીવનમાં તે ખૂબ જ મક્કમ, ઘમંડી અને ગુસ્સે છે.

અંકિતા લોખંડે :

Image Credit

આજે ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રીની ખૂબ જ પ્રખ્યાત અભિનેત્રી બની ચૂકેલી અંકિતા લોખંડેના નામે ઘણી ટીવી સિરિયલો છે, પરંતુ તમને જણાવી દઈએ કે તેના પ્રકૃતિ વિશે અનેક વખત આવા ખુલાસા થયા છે કે તે ઘણી ઘમંડી છે.

કરિશ્મા તન્ના :

Image Credit

કરિશ્મા તન્ના એક એવી અભિનેત્રી છે જેણે પોતાના સુંદર દેખાવ અને શૈલીને કારણે ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીની સાથે સાથે ટેલિવિઝન પર પણ પોતાની એક મજબૂત ઓળખ બનાવી છે. પરંતુ કરિશ્મા વિશે ઘણા લોકોને કહેવામાં આવ્યું છે કે તે અંદરથી ખૂબ જ હઠીલા અને ઠંડા સ્વભાવનું છે અને તેની એક ઝલક બિગ બોસમાં પણ જોવા મળી હતી.

નિયા શર્મા :

Image Credit

તેની શક્તિશાળી અભિનય ઉપરાંત, આજે તેના બોલ્ડ અને ખૂબ જ હોટ લૂક વિશે ઘણી ચર્ચામાં જોવા મળતી અભિનેત્રી નિયા શર્માને પોતાનું મનનું ધાર્યું કરવાની ટેવ છે અને જો કોઈ તેમની વિરુદ્ધ વાત કરે તો નિયાના ચહેરા પર ગુસ્સો જોવામાં આવે છે.

હીના ખાન :

Image Credit

સ્ટાર પ્લસની ખૂબ જ પ્રખ્યાત સીરિયલ ‘યે રિશ્તા ક્યા કહલાતા હૈ’માં જોવા મળી હતી એક્ટ્રેસ હિના ખાનની ઓળખાણ ની આજે કોઈ જરૂર નથી. આજે લોકોએ તેને ફક્ત તેના ચહેરા દ્વારા જ ઓળખવાનું શરૂ કરી દીધું છે, પરંતુ તમને જણાવી દઈએ કે હિના ખાનના સ્વભાવ પર પણ લોકો કહે છે કે તે નિર્વિવાદ અને આરાધ્ય સ્વભાવનો માણસ છે

જેનિફર વિન્જેટ :

Image Credit

જો તમે જેનિફર વિન્જેટ વિશે વાત કરો છો, તો તેમના વિશે ચહેરા પરથી કહેવું ખૂબ જ મુશ્કેલ છે કે તેમનો ઘમંડી સ્વભાવ છે પરંતુ તે સમયે તેઓ આ પ્રકારનું વર્તન કરતા જોવા મળ્યા છે. જો કે, તેઓ ચહેરા પરથી એકદમ સુંદર અને નિર્દોષ લાગે છે.

દ્રષ્ટિ ધામી :

Image Credit

અભિનેત્રી દ્રષ્ટિ ધામી આજે ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રીમાં ખૂબ પ્રખ્યાત છે, તેથી આજે આપણને ભાગ્યે જ કંઈ કહેવાની જરૂર છે. પરંતુ ચાલો અમે તમને જણાવીએ કે તેઓ તમારા પાત્રમાં જુએ છે તેટલા ઠંડા અને સરળ નથી. અભિનેતાઓએ તેમને દ્રષ્ટિની ટેવ વિશે કહ્યું છે કે, તેઓ ફક્ત પોતાની મોટેથી મોટેથી બોલીને પોતાની ભૂલો બીજા પર નાખે છે.

ટીના દત્તા :

Image Credit

ટીના દત્તા વિશે વાત કરવામાં આવે તો તે શો ઉતરણમાં એક નિર્દોષ છોકરીની ભૂમિકા નિભાવતી જોવા મળી હતી, પરંતુ તમને જણાવી દઈએ કે વાસ્તવિક જીવનમાં, ઝંઝટ બતાવવામાં અને વાત ને મનાવવામાં ટીના પણ પાછળ નથી.

શાઈની દોષી :

Image Credit

પ્રખ્યાત ટીવી શો શ્રીમદ્ ભગવદ મહાપુરાણથી પ્રખ્યાત બનેલા શિનિ દોશીનું નામ પણ આ સૂચિમાં શામેલ છે. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે શોના સેટ પર પણ લોકો તેમના ગુસ્સે અને અવરોધવાળા સ્વભાવને કારણે ખૂબ જ પરેશાન થતા હતા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.