તમને બધાને આગામી ટીવી સીરિયલ બાલિકા વધુ યાદ હશે, જેમાં અવિકા ગૌરે આનંદીનું પાત્ર ભજવ્યું હતું. જોકે તે સમયે અવિકા ગૌર ખૂબ જ નાની હતી, પરંતુ સિરિયલમાં તેની નિર્દોષતાએ બધાનું દિલ જીતી લીધું હતું. પરંતુ હવે બાળકીની નાની આનંદી ખૂબ મોટી અને સુંદર બની ગઈ છે. હા, તેણી ઘણી હોટ અને શાનદાર તસવીરો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરતી રહે છે. જો કે, તાજેતરમાં જ, અવિકા ગૌરે તેની બિકીનીમાંની કેટલીક તસવીરો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરી હતી, જેમાં તેની સ્ટાઇલ એકદમ આકર્ષક લાગી રહી હતી. એટલા માટે જ અવિકા ગૌરના ચાહકો પણ તેમની આ સ્ટાઇલ તેમની જોઇને દિવાના થઈ ગયા.

બાલિકા વધુની નાની આનંદી થઇ ગઈ છે હવે ઘણી મોટી :

Image Credit

આમ તો આ તસવીરો શેર કરતી વખતે, અવિકાએ કેપ્શન લખ્યું નથી, પરંતુ ફક્ત સૂર્યમુખીના ફૂલનું ઇમોજી બનાવ્યું છે. અત્રે નોંધનીય છે કે તાજેતરમાં જ અવિકાએ પોતાનું વજન પણ ઓછું કરી દીધું હતું અને ખુદ સોશિયલ મીડિયા દ્વારા તેના ચાહકો સમક્ષ તેનો ખુલાસો કર્યો હતો. હા, અવિકાએ તેના ચાહકોને આ વિશે જણાવ્યું હતું કે તેમને લાગે છે કે તે યોગ્ય હાલતમાં નથી અને તેથી જ અવિકાએ ખૂબ મહેનત કરી. તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે અવિકાએ તેર કિલો જેટલું વજન  છે. આટલું જ નહીં, અવિકાએ થોડા સમય પહેલા તેની લવ લાઈફ વિશે પણ ઘણાં ખુલાસા કર્યા હતાં.

સોશિયલ મીડિયા કર્યો પ્રેમનો ઈઝહાર  :

Image Credit

જણાવી દઈએ કે તેણે સોશિયલ મીડિયા દ્વારા પોતાનો પ્રેમ વ્યક્ત કર્યો હતો. હવે જેમને ખબર નથી, અમે તેમને કહેવા માંગીએ છીએ કે અવિકા આ ​​દિવસોમાં રોડીઝથી પ્રખ્યાત બનેલા મિલિંદ ચાંદવાણીને ડેટ કરી રહી છે. નોંધપાત્ર વાત એ છે કે, અવિકાએ સોશિયલ મીડિયા પર મિલિંદ સાથે કેટલીક તસવીરો પણ શેર કરી હતી અને તે બંનેની કેમિસ્ટ્રી એકદમ સુંદર લાગી રહી હતી. જો કે, તસવીરો શેર કરતી વખતે, અવિકાએ એક લાંબી પોસ્ટ લખી અને તેના હૃદય વિશે વાત કરી. એક ચિત્રમાં પણ તે મિલિંદનો હાથ પકડીને દરિયાની લહેરો પર ચાલતી હતી અને બીજી તસ્વીરમાં તે મિલિંદની બાહોમાં હતી.

દિલની વાત જણાવતા લખ્યું આવું :

Image Credit

આ તસ્વીરો દ્વારા અવિકાએ જણાવ્યું હતું કે તેની પ્રાર્થનાઓ કબૂલાત કરવામાં આવી છે અને તેને તેના જીવનનો પ્રેમ મળ્યો છે. આ પછી અવિકાએ લખ્યું કે તે મારી છે અને હું કાયમ તેની છું. આની સાથે અવિકાએ લખ્યું કે હું મારા હૃદયની તળિયેથી કહું છું કે હું તમને ખૂબ પ્રેમ કરું છું અને મને પરિપૂર્ણ કરવા બદલ આભાર. કૃપા કરી કહો કે લગભગ બાર વર્ષની ઉંમરે, અવિકાએ બાળકીમાં કામ કર્યું હતું અને ત્યારથી લોકો તેને આનંદીના નામથી ઓળખતા આવ્યા છે. આ શો પછી તે સસુરાલ સિમર કા માં જોવા મળી હતી અને ત્યારબાદ તે માત્ર સોળ વર્ષની હતી. આવી સ્થિતિમાં, જો આપણે હાલના સમયની વાત કરીએ, તો બાળકીની નાની આનંદી હવે માત્ર મોટી જ થઈ નથી, પણ વધુ સુંદર દેખાવા લાગી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *