દિવંગત અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપૂતની ગર્લફ્રેન્ડ રહેલ રિયા ચક્રવર્તી છેલ્લા એક વર્ષ દરમિયાન હેડલાઇન્સમાં રહી હતી. રિયાએ સુશાંત કેસમાં તેની સંડોવણીને કારણે તેની ફિલ્મ્સ વિશે ક્યારેય વધારે હેડલાઇન્સ નહોતી સાંભળી. સમાચારો અનુસાર, આ દિવસોમાં રિયા મુંબઇમાં જ નવું ઘર શોધી રહી છે. આજે આ લેખમાં, અમે રિયાની આવી 7 ફિલ્મો વિશે વાત કરીશું જે બોક્સ ઓફીસ ખરાબ રીતે ફ્લોપ ગઈ હતી.

તુનિગા તુનિગા:

Image Credit

રિયાએ 2012 માં આવેલી ફિલ્મ તુનિગા-તુનિગાથી ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં પ્રવેશ કર્યો. આ ફિલ્મની વાર્તામાં બે પાત્રો બતાવવામાં આવ્યા છે, જેઓ બાળપણમાં એક બીજાને ધિક્કારતા હતા, પરંતુ મોટા થતાં જ એકબીજાના પ્રેમમાં પડી જાય છે. આ ફિલ્મને બોક્સ ઓફીસ પર ખરાબ રીતે પછાડવામાં આવી હતી.

મેરે ડેડ કી મારુતિ :

Image Credit

વર્ષ 2013 માં આવેલી ફિલ્મ મેરે ડેડ કી મારુતિ, સિયાબ સલીમ અને રામ કપૂર સાથે રિયા. ફિલ્મ ક્યારે રીલીઝ થઈ અને ક્યારે આવી તે કોઈને ખબર નથી. એકંદરે, આ ફિલ્મ સુપરફ્લોપ સાબિત થઈ.

સોનાલી કેબલ :

Image Credit

રિયા 2014 માં આવેલી ફિલ્મ સોનાલી કેબલમાં પણ મુખ્ય ભૂમિકામાં જોવા મળી હતી, આ ફિલ્મમાં, તેની સામે અલી ફઝલ હતી. આ ફિલ્મ પણ બોક્સ ઓફીસ પર કંઈ ખાસ બતાવી શકી ન હતી અને ફ્લોપ સાબિત થઈ હતી.

હાફ ગર્લફ્રેન્ડ :

Image Credit

અર્જુન કપૂર અને શ્રદ્ધા કપૂર 2017 માં રિલીઝ થયેલી ફિલ્મ ‘હાફ ગર્લફ્રેન્ડ’ માં મુખ્ય ભૂમિકામાં હતાં. આ ફિલ્મે બોક્સ ઓફીસ પર સારું પ્રદર્શન કર્યું હતું પરંતુ રિયાને તેની સફળતાનો ખાસ ફાયદો મળ્યો ન હતો. રિયાએ આ ફિલ્મમાં એક ભૂમિકા ભજવી હતી જેનું વિશેષ પરિણામ નહોતું મળ્યું.

દોબારા – સી યુ એવિલ :

Image Credit

હુમા કુરેશી ડોબારામાં મુખ્ય ભૂમિકામાં હતી – સી યુ યુ એવિલ, હોલીવુડની ફિલ્મ ‘ઓકુલસ’ની હિન્દી રિમેક. આ ફિલ્મમાં રિયા પણ હતી પરંતુ ભૂમિકા અત્યંત મર્યાદિત હતી. ફિલ્મ પ્રેક્ષકોને મંત્રમુગ્ધ કરી શકી નહીં અને બોક્સ ઓફીસ પર તે એક નિષ્ફળ સાબિત થઈ.

બેન્ક ચોર :

Image Credit

અભિનેતા ફિલ્મ બેંક ચોરમાં રિતેશ દેશમુખ અને વિવેક ઓબેરોય મુખ્ય ભૂમિકામાં હતા. જો કે, આ ફિલ્મમાં રિયાની અભિનય બહુ ખાસ નહોતી, અને બીજું, આ ફિલ્મ દર્શકોને સમજાઈ ન હતી, જેના કારણે તે બોક્સ ઓફીસ પર ખરાબ રીતે સફળ થઇ હતી.

જલેબી :

Image Credit

જલેબી રિયા ચક્રવર્તીની છેલ્લી ફિલ્મ હતી જે વર્ષ 2018 માં રિલીઝ થઈ હતી. તે બંગાળી હિટ ફિલ્મ ‘પ્રકાતન’ની હિન્દી રિમેક હતી. જો કે, આ ફિલ્મ બોક્સ ઓફીસ પર કેટલીક ખાસ અસર બતાવી શક્યું ન હતું, તેમ છતાં તેનું સંગીત દર્શકોને પસંદ આવ્યું હતું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.