આપણા બોલીવુડ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં આવા ઘણા કલાકારો રહ્યા છે જે હજી પણ તેમના અભિનય માટે જાણીતા છે અને આ કલાકારોએ તેમની જોરદાર અભિનયથી દરેકના હૃદયમાં એક અલગ સ્થાન બનાવ્યું છે અને તેમાંથી તે બોલીવુડના દિગ્ગજ કલાકારો નાના પાટેકર છે, જે બોલીવુડના ખૂબ જાણીતા સુપરસ્ટારમાંના એક છે, અને તેમની અભિનયની શૈલી અન્ય કલાકારોથી ઘણી જુદી છે અને આ જ કારણ છે કે ચાહકોને હજી પણ નાના પાટેકર ગમે છે અને તેની ફિલ્મો જોવી ગમે છે.

Image Credit

નાના પાટેકરની અભિનય એટલી શક્તિશાળી છે કે આજે પણ લોકો તેના સંવાદોના દિવાના છે અને તે ફિલ્મોમાં જે પણ ભૂમિકામાં આવે છે તેમાં તે જીવ નાખી દે છે અને પછી ભલે તે એકશન ફિલ્મ હોય કે કોમેડી, આપણી તે ફિલ્મ જગતમાં એક ખૂબ જ અલગ પ્રકારનો અભિનેતા છે અને તેણે તેની કારકિર્દીમાં ઘણી હિટ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે અને ફિલ્મ તિરંગામાં રાજ કુમાર સાથેની તેની જોડીને હજી દર્શકો અને તે ફિલ્મમાં નાના પાટેકરની ભૂમિકા ખૂબ પસંદ આવી છે. લોકો આજે પણ ભૂલ્યા નથી.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે નાના પાટેકર જે રીતે ફિલ્મોમાં ખૂબ સરળ રીતે દેખાય છે તે વાસ્તવિક જીવનમાં તે જ જીવન જીવે છે અને આજે પણ કરોડોની સંપત્તિ હોવા છતાં નાના પાટેકર ખૂબ સરળ જીવન જીવવાનું પસંદ કરે છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ નાના પાટેકર લાંબા સમયથી અભિનયથી દૂર છે અને હવે તે પોતાનું જીવન પરિવાર સાથે વિતાવી રહ્યા છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે નાના પાટેકરે બોલીવુડની સાથે મરાઠી ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું છે, અને આટલા મોટા સુપરસ્ટાર હોવા છતાં પણ નાના પાટેકર ખૂબ જ સરળ જીવન જીવવાનું પસંદ કરે છે અને જરા પણ દેખાડો કરતા નથી.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે આજના વર્તમાન સમયમાં નાના પાટેકરની કુલ સંપત્તિ 40 કરોડ છે અને આ ઉપરાંત તે તેમની શ્રેષ્ઠ કારનો પણ ખૂબ શોખીન છે અને તેમાં લક્ઝુરિયસ કાર્સનો સંગ્રહ પણ છે.

Image Credit

આ સાથે તેનું ફાર્મ હાઉસ પણ છે જે તેણે તાજેતરમાં જ મુંબઈના જાદિક ખડકવાસલામાં ખરીદ્યું છે જે ખૂબ જ મોટું છે અને તે આખા 25 એકરમાં ફેલાયેલું છે અને નાના પાટેકરનું આ ભવ્ય ફાર્મ હાઉસ 7 મોટા છે અહીં ઘણા મોટા ઓરડાઓ છે અને તે સિવાય એક મોટો હોલ પણ છે અને તે અંદરથી ખૂબ જ વૈભવી લાગે છે ઘણીવાર નાના પાટેકર આ ફાર્મ હાઉસમાં પોતાનો ફ્રી ટાઇમ વિતાવે છે.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે નાના પાટેકરને પણ ખેતીનો ખૂબ શોખ છે, અને તે પોતાના ફાર્મ હાઉસમાં મજૂરો સાથે કામ કરે છે અને તેમને સારા પાકનું ઉત્પાદન કરે છે અને તે પાક બજારમાં વેચે છે, આવક ગમે તે હોય. નાના પાટેકર તેને કામદારોમાં વહેંચે છે અને તેઓ તેનો કોઈ ભાગ લેતા નથી અને આ બતાવે છે કે લોકો કેટલા ઉદાર છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.