નાના પડદે દેખાતી ટી.વી. અભિનેત્રીઓ તેમના પાત્રોને સારી રીતે ભજવે છે અને આ પાત્રોના કારણે જ તેઓ ઘરે ઘરે જાણીતા છે. આજે અમે તમને ટીવી જગતની આવી જ કેટલીક અભિનેત્રીઓ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ. જે નાના પડદા પર સંપ્રદાય પુત્રવધૂનો રોલ કરે છે. પરંતુ વાસ્તવિક જીવનમાં તેઓ ઘમંડી અને ઉદ્ધત છે.

ખુબ જ ઘમંડી અને બજોકણી છે આ ટીવી એક્ટ્રેસ :

જેનીફર વિન્ગેટ :

Image Credit

જેનિફર વિન્જેટે ખૂબ જ નાની ઉંમરે ટીવીમાં કામ કરવાનું શરૂ કર્યું. તેને લોકો દ્વારા ખૂબ પસંદ આવી અને તે ધીરે ધીરે ટીવીની સૌથી લોકપ્રિય અભિનેત્રી બની ગઈ. જેનિફર વિન્જેટે ઘણા નાટકો કર્યા છે અને તે લોકો દ્વારા ખૂબ જ પસંદ કરવામાં આવી છે. પરંતુ જેનિફર વિન્જેટના સ્વભાવ વિશે વાત કરવા માટે, તે ખૂબ જ ઘમંડી છે અને તેનો ગુસ્સો હંમેશા સાતમા આસમાને રહે છે. એવું કહેવામાં આવે છે કે જ્યારે પણ તેના ટ્વિસ્ટ ખરાબ થતા ત્યારે તે શૂટિંગને અધવચ્ચે છોડી દેતી. ખુબ મનાવ્યા પછી કામ પર પરત આવતી.

કરિશ્મા તન્ના :

Image Credit

કરિશ્મા તન્નાએ તેની કરિયરની શરૂઆત એકતા કપૂરની સૌથી પ્રખ્યાત સીરિયલ ‘ક્યોકી સાસ ભી કભી બહુ થી’ કરી હતી. તેને આ શોથી માન્યતા મળી અને તે ઘરે ઘરે ફેમસ થઇ છે. ટીવી ઉપરાંત કરિશ્મા તન્નાએ પણ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. પરંતુ તેને ફિલ્મની દુનિયામાં વધારે સફળતા મળી નથી. આ સિવાય તે બિગ-બોસ શોમાં પણ જોવા મળી હતી. આ શોમાં કરિશ્મા તન્નાનો ગૌરવપૂર્ણ દેખાવ જોવા મળ્યો હતો. તે કોઈની સાથે પ્રેમથી વાત નહોતી કરતી અને જો કોઈ તેમની સાથે મોટેથી બોલે છે. તો તેનો વારો પાડી દેતી.

Image Credit

કઠોર સ્વભાવને કારણે તે આ શો જીતી શકી નહીં. આ શોમાં ગૌતમ ગુલાટીએ ભૂલથી તેની સાથે એક વખત દુર્વ્યવહાર કર્યો હતો. જે બાદ કરિશ્મા તન્નાએ ભારે હોબાળો મચાવ્યો હતો. એટલું જ નહીં, તેણી ઘણીવાર મીડિયાને અપશબ્દો પણ કરતી જોવા મળી છે.

હીના ખાન :

Image Credit

યે રિશ્તા ક્યાં કહલાતા હૈ, નામના શોથી હિના ખાનને ઓળખ મળી. જ્યારે તેને આ શો મળ્યો ત્યારે તેમનો સ્વભાવ એકદમ સારો હતો. પરંતુ જેમ તેઓ પ્રસિદ્ધ થવા લાગી તેમ તેમ તેમનો સ્વભાવ પણ બદલાયો. એવું કહેવામાં આવે છે કે એકવાર શોના શૂટિંગ દરમિયાન જ્યારે કોઈ ન્યૂઝ ચેનલે તેનો ઇન્ટરવ્યૂ લેવાની ઇચ્છા વ્યક્ત કરી ત્યારે તેણે ના પાડી અને તેનાથી ગુસ્સે થઈ ગયા.

તેમજ ખુબ જ મનાવ્યા પછી પછી હિનાએ યે રિશ્તા ક્યા હૈ શો છોડી દીધો હતો, કારણ કે તે આ શોથી કંટાળી ગઈ હતી. શો નિર્માતાઓ ઇચ્છતા ન હતા કે તેઓ આ શો છોડી દે અને તેઓએ હિના ખાનને મનાવવાનો પ્રયાસ પણ કર્યો હતો. પરંતુ તેણીએ સાંભળ્યું નહીં.

અંકિતા લોખંડે :

Image Credit

અંકિતા લોખંડેએ પોતે ઘમંડી હોવાનું કબૂલ્યું છે. તેમને પવિત્ર રિશ્તા શો દ્વારા ઓળખવામાં આવી હતી. તેમજ, તે આ શોમાં કામ કરતી આશા નેગી સાથે ઘણા મતભેદો કરતી હતી. જેના કારણે આશાએ શો છોડી દીધો હતો. અંકિતા લોખંડેએ શો ઝલકમાં પોતાના વિશે કહ્યું હતું કે તે ઘણી ઘમંડી છે.

દ્રષ્ટિ ધામી :

Image Credit

જયારે કોઈ દ્રષ્ટિ ધામીની વાત ન માનતું, ત્યારે તેણે શૂટિંગ કે શો છોડી દેવાની ધમકી આપતી હતી. તેમના મૂડને કારણે ઘણી વખત શૂટ બંધ કરવું પડ્યું હતું. એક થા રાજા એક થી રાની શો દરમિયાન, દ્રષ્ટિ પોતાનું સાઉન્ડ માઇક કાઢવાનું ભૂલી ગઈ હતી અને મોબાઇલ પર વાત કરવાનું શરૂ કરી દીધો હતો. જ્યારે તે માઇકને બંધ કરવાનું યાદ આવ્યું, ત્યારે તેણે સાઉન્ડ એન્જિનિયર પર માર માર્યો અને શૂટ કરવાની ના પાડી. આ ભૂલ માટે દૃષ્ટિની માફી માંગી હતી અને તે પછી જ શૂટિંગ શરૂ થયું. તેવી જ રીતે, તેણે ઝલક દિખલા જા હોસ્ટ રણવીર શોરે સાથે સહયોગ કર્યો ન હતો. જેના કારણે તેઓ ઝલકના હોસ્ટિંગથી બાકાત કરી.

નિયા શર્મા :

Image Credit

નિયા શર્મા ઘણી વાર તેના કલાકારો સાથેની લડતનો પર્દાફાશ કરતી હતી. જમાઈ રાજા શો દરમિયાન પણ તેણે તેના સ્ટાર રવિ દુબે સાથે ઘણી લડત કરી હતી. જો કે, પાછળથી તેઓએ આ લડતને હલ કરી હતી અને હવે તેઓ સારા મિત્રો બની ગયા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *