બોલિવૂડ અભિનેત્રીઓ જ્યાં સુધી તેમની પાસે મોંઘી ઘડિયાળો અને ગાડીઓ અથવા ડ્રેસ ન હોય ત્યાં સુધી કામ ન ચાલે. ગ્લેમરસ અને સ્ટાઇલિશ દેખાવા માટે ડિઝાઇનર સિલુએટ્સ પહેરીને, આ અભિનેત્રીઓ પહેલી પસંદ બની છે. તેમજ જુદા દેખાવાની ઇચ્છામાં, આ સુંદરતા તેમના ડ્રેસ પર લાખો ખર્ચ કરવામાં અચકાતા નથી. ઠીક છે, એ વાતને નકારી શકાય નહીં કે અભિનેત્રીઓ અભિનેતાઓ કરતા તેમના કપડાં પર વધારે ખર્ચ કરે છે. પરંતુ ત્યારે શું  જયારે દેશના સૌથી ધનિક પરિવારની એક પુત્રી બી-ટાઉન આગળ નીકળી જાય.

તેમાં કોઈ શંકા નથી કે જ્યારે પણ બોલીવુડમાં સ્ટાઇલિશ પરિવારનો ઉલ્લેખ કરવામાં આવે છે, ત્યારે તે સૂચિમાં અંબાણી પરિવારની મહિલાઓનું નામ પ્રથમ આવે છે. સબ્યસાચીથી મનીષ મલ્હોત્રા, અબુ જાની સંદિપ ખોસલાથી અર્પિતા મહેતા, અંબાણી લેડિઝ ડિઝાઇનર કપડાં પહેરેલા દરેક ફંક્શનમાં સૌથી આકર્ષક છે. પરંતુ એક સમય એવો હતો જ્યારે નીતા અંબાણીના કપડાં પણ બોલિવૂડ અભિનેત્રીની સામે ‘સસ્તા’ થઈ ગયા હતા..

એશ્વર્યા રાય નીકળી આગળ :

Image Credit

આ અભિનેત્રી કોઈ અન્ય નહીં પરંતુ એશ્વર્યા રાય બચ્ચન છે, જેનો સ્ટાઇલ અને ગ્લેમરસ લુક આજે પણ બોલિવૂડમાં નિસ્તેજ લાગે છે. આવા જ એક સમયે અમને જોવા મળ્યો જ્યારે એશ્વર્યા રાય બચ્ચન, તેમના પતિ અભિષેક બચ્ચન સાથે, અંબાણી પરિવાર દ્વારા આયોજીત કેઝ્યુઅલ ડિનર પાર્ટીમાં ભવ્ય દેખાવ કરવા પહોંચ્યા. આ દરમિયાન એશ્વર્યા ગોલ્ડન કેસિમર કલરના લાંબા ગાઉનમાં જોવા મળી હતી, જેમાં અભિનેત્રી નજરે પડી રહી હતી. જો કે, જ્યારે અમે આ ડ્રેસ વિશે વધુ જાણવા માગતા હતા, ત્યારે સરંજામની કિંમત ભાવનાઓને વેગ આપી રહી હતી.

એવું તો શું છે ખાસ? :

Image Credit

એશ્વર્યા રાય બચ્ચને નાઇટ ઇવેન્ટને ધ્યાનમાં રાખીને પોતાને એક ભવ્ય ટચ આપ્યો હતો, જેના માટે તેણે ફ્રેન્ચ ફેશન ડિઝાઇનર એલેક્સિસ મેબિલનો ડિઝાઇન કરેલો ઓફ-શોલ્ડર ગોલ્ડન કાસિમિર લાંબી ઝભ્ભો પહેર્યો હતો. આ ફ્લોર-લંબાઈવાળા સાટિન બોલરૂમનો ઝભ્ભો એશ દ્વારા મેચિંગ બેલ્ટથી સ્ટાઇલ કરાયો હતો, જે ડ્રેસની નીચેની તરફી સ્કર્ટને હાઇલાઇટ કરવાનું કામ કરી રહ્યો હતો. એટલું જ નહીં, આ લાંબી ધૂમ્રપાન કરનારી બૂટિયર ડ્રેસ 85 ટકા પોલિએસ્ટર અને 15 ટકા રેશમ હતી, જે બોલરૂમ અને કાંચળીનો સંપૂર્ણ મિશ્રણ હતો.

લૂક હતો ઘણો ખાસ :

Image Credit

એલેક્સીસ માબિલી દ્વારા લખાયેલ આ ટક્સીડો ઝભ્ભો, જોવા માટે ખૂબ જ સરળ હોવા છતાં, આધુનિક વિક્ટોરિયન દેખાવમાં હતો. તેમજ કાંચળી પરના 6 બટનો અને બાજુના ખિસ્સા આ એકંદર પોશાકમાં રસપ્રદ વળાંક આપવા માટે પૂરતા હતા. એશ્વર્યાની સ્ટાઇલિશ આસ્થા શર્માએ ઓફ-શોલ્ડર નંબરને અભિનેત્રી પર સ્ટાઇલ કર્યો હતો, તેની ખાતરી કરવા માટે ખૂબ કાળજી લીધી હતી કે અભિનેત્રીની સંપૂર્ણ આકૃતિ સુંદર રીતે ભળી જાય, જેના માટે તેણે વધુ ભડકાઉ દેખાવ ન આપતાં, એકવિધ રંગનો મેકઅપ આપ્યો.

વાત કરીએ એશ્વર્યાના ઓલઓવર લૂક ની તો તેને બાઉસી કલર્સ સાથે એચ અજુમલ ની ડીઝાઈન કરેલ ફાઈન જવેલરી પહેરી હતી. જે ખુબ જ સુંદર લાગી રહ્યું હતું.

કિંમત વાંચીને આંખો ફાટી જશે :

Image Credit

આ સરળ દેખાવનો ડ્રેસ ડિઝાઇનર એલેક્સીસ માબિલી દ્વારા ફોલ વિન્ટર 2017-18 સંગ્રહ હેઠળ લોન્ચ કરવામાં આવ્યો હતો, જેની વિરોધાભાસી ડિઝાઈન તેમજ સ્કાયરોકેટિંગના ભાવ આ ડ્રેસને ખૂબ જ ખાસ બનાવતા હતા. તમને જણાવી દઈએ કે, એશ્વર્યાના આ લુક વિશે અમે વધુને વધુ જાણવા માંગતા હતા, અમને ખબર પડી કે એશ્વર્યાનું આ ગાઉન આશરે 3,73,905 રૂપિયા છે, જેને ખરીદવા માટે સામાન્ય લોકોને લોન લેવી પડી શકે છે.

નીતા ભાભીનો સસ્તો ડ્રેસ :

Image Credit

આ ડિનર પાર્ટીમાં નીતા અંબાણીના લુકની વાત કરીએ તો તેણે અબુ જાની સંદિપ ખોસલા દ્વારા ડિઝાઇન કરેલો બ્લેક ચીકનકારી સૂટ પહેર્યો હતો, જેને તેણે સુટલ મેકઅપ, લાલ હોઠ, ખુલ્લા વાળ અને બ્લેક વેજેસ સાથે સ્ટાઇલ આપ્યો હતો. જોકે નીતા અંબાણીના ડ્રેસની પુષ્ટિ થયેલ કિંમત હજી જાણવા મળ્યું નથી, પરંતુ એક અંદાજ મુજબ આ એમ્બ્રોઇડરી પોશાક 1.50 થી 2 લાખ રૂપિયાની વચ્ચે છે, જે એશ્વર્યા રાયના ડ્રેસ કરતા ઘણું ઓછું છે. .

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *