મિત્રો, એવું ભાગ્યે જ બને છે જ્યારે કોઈ સેલિબ્રિટી કોઈ ખામીનો સ્વીકાર કરે છે. પરંતુ આ કેસમાં બોલવુડની બાર્બી કેટરીના કૈફ સંપૂર્ણપણે અલગ થઈ ગઈ છે. જ્યારે કેટરિના પોતાની કારકિર્દીમાં ટોચ પર રહી છે ત્યારે પણ તેણે પોતાની સુંદરતામાં રહેલી ખામીઓ તરફ ઇશારો કર્યો હતો જે તેને ગમતો ન હતો.હકીકતમાં આ ઘટના લગભગ આઠ વર્ષ જૂની છે. જ્યારે પત્રકારે એક ઇન્ટરવ્યૂ દરમિયાન કેટરિનાને પૂછ્યું કે તમે બોલવુડના સૌથી સુંદર એક્ટિંગમાં સામેલ છો. તમે તમારી સુંદરતા વિશે શું વિચારો છો, શું તમને તમારી જાતમાં કોઈ કમી દેખાય છે?

image source

કેટરિના કહે છે, “હું મારા ચાહકોની આભારી છું કે તેમને મારું કામ ગમે છે. જ્યાં સુધી સુંદરતા છે ત્યાં સુધી દરેક વ્યક્તિ સુંદર છે અને ખામીઓ પણ આપણા બધામાં છે. એ જ રીતે મારી પાસે હજારો ખામીઓ છે. ‘મેકઅપ પ્રત્યેના મારા પ્રારંભિક પ્રેમ વિશે વાત કરતાં કેટરિના કહે છે કે હું 6 બહેનો સાથે મોટી થઇ ચુ. અમારી પાસે અલગ-અલગ મેકઅપ કિટ હતી પરંતુ, હંમેશાં મેકઅપ કાઉન્ટર પર બધા એકબીજાની કિટમાંથી વસ્તુ લઈને તેને પાછી ના રાખતા અને ત્યારે ક્રેઝી મેકઅપ ફાઈટ શરૂ થઇ જતી.

image source

પોતાના જૂના દિવસોને યાદ કરતાં કેટરિના કહે છે કે અમે ઘણી વાર લિપસ્ટિક અને મસ્કરા વિશે બહેનો વચ્ચે ગરબડ કરી શકતા હતા. બધા એકબીજાને કહેતા, “તમે મારી લિપસ્ટિક લીધી છે, તો મારી બેગમાં પછી રાખ મારો મસ્કરા કોની પાસે છે?” અને પછી નેઇલ પેઇન્ટ શેડ પર ટગ આવ્યો. કેટરીના કહે છે કે મેં મારી બહેનોને મારી કિટમાંથી જે માલ લીધો છે તે પાછો મૂકવા કહ્યું હતું. આ મેકઅપ યુદ્ધ ઘણીવાર અમારી બહેનોમાં થતું હતું. ખાસ કરીને ક્રિસમસ કે અન્ય કોઈ તહેવાર દરમિયાન એવું બનતું હતું!

image source

કેટરિનાએ પોતાની મેકઅપ રેન્જ લોન્ચ કરી છે. દેખીતી રીતે જ તેમને મેકઅપ વિશે પ્રશ્નો પૂછવામાં આવે છે. ક્યારેક આ પ્રશ્નો બજાર સાથે સંકળાયેલા હોય છે, ક્યારેક પોતાની અંગત પસંદગી સાથે. આવો જ એક સવાલ કેટરિનાને પૂછવામાં આવ્યો, તેમને કઈ લિપસ્ટિક વધારે ગમે છે? મેટ કે ગ્લોસ? બાર્બી ગર્લ તેના પર જવાબ આપે છે કે તે ઘટનાઓ અને સમયને વિખેરી નાખે છે? જ્યારે એક ગુલાબી અને લાલ લિપસ્ટિકપસંદ કરવામાં આવી ત્યારે કેટરિનાએ ગુલાબી લિપસ્ટિક પસંદ કરી.

image source

કેટરીનાને જ્યારે પૂછવામાં આવ્યું કે તેને પાઉટ અને સ્મિતમાંથી શું ગમે છે? તેથી કેટ વિચારે છે કે તે પસંદ કરવાનું થોડું મુશ્કેલ છે કારણકે, તે ફોટો પર આધારિત છે! કેટરિનાએ સ્મોકી આઇઝ અને મસ્કરા વચ્ચેની પસંદગીમા સ્મોકી આઇઝ પસંદ કરી હતી. ત્યારબાદ તેણીને મેક-અપ લૂક અને ફેસ્ટિવ લુક વચ્ચે પસંદ કરવાનું કહેવામાં આવ્યું હતું, તેથી તેણે ફેસ્ટિવ લુક પસંદ કર્યો. જોકે, મેકઅપની અને ફેશન સંબંધિત શોપિંગના સવાલ પર કેટરિના કહે છે કે તે શોપહોલીક નથી. તે ઓનલાઇન ખરીદી કરવાનું પસંદ કરે છે.

image source

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *