આપણા બોલીવુડમાં એક કરતા વધારે સુંદર અભિનેત્રીઓ હાજર છે અને તે આ સુંદરતાઓના વાસ્તવિક લગ્ન સમારંભની વાત આવે છે, તે એકદમ આશ્ચર્યજનક છે અને લગ્નના દંપતીમાં આ સુંદરતામાં ચાર ચાંદ લાગી જાય છે. આવી રીતે, આ અભિનેત્રીઓના લગ્ન સમારંભની બધે ચર્ચા થાય છે, તે જ રીતે તેમના મંગલસૂત્ર વિશે પણ ખૂબ ચર્ચા થઈ રહી છે અને આજે અમે તમને બોલીવુડ ઇન્ડસ્ટ્રીની કેટલીક સુંદર અભિનેત્રીઓના મંગલસૂત્ર વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જે ખૂબ વાયરલ થઈ ગઈ હતી. ચાલો જાણીએ…

ગૌરહ ખાન :

Image Credit

તાજેતરમાં જ ઝૈદ દરબાર સાથેના લગ્નમાં બંધાયેલા ગૌહર ખાનનો લગ્ન સમારંભ ખૂબ જ હેડલાઇન્સમાં રહ્યો છે અને તેના મંગલસૂત્રે પણ સૌનું ધ્યાન આકર્ષિત કર્યું છે, જણાવી દઈએ કે ગૌહર ખાન ટ્રેડિશનલ લુકમાં છે કે પછી વેસ્ટર્ન લૂકમાં મંગલસુત્ર હંમેશાં તેના ગળા પર દેખાય છે અને તેનું મંગલસૂત્ર કાળી માળા અને સોનાની ચેન અને ચોરસ આકારના કેટલાક હીરાથી બનેલું છે, જે ખૂબ સુંદર લાગે છે.

સોનમ કપૂર :

Image Credit

બોલીવુડની અભિનેત્રી સોનમ કપૂરે પણ બોલિવૂડના સૌથી પ્રખ્યાત લગ્નોમાં થી એક હતી અને તેણે આનંદ આહુજા સાથે લગ્ન કર્યા હતા અને જણાવી દઈએ કે સોનમ કપૂરે પોતાનું મંગળસૂત્ર જાતે જ ડિઝાઇન કર્યું હતું, જેમાં તેણે આનંદ આહુજાની જોડીએક સાઈન બનાવી છે અને સાથે મળીને તેમના મંગલસુત્રની વચ્ચે પણ તે એક સોલિટેર હતો જણાવી દઈએ કે સોનમ કપૂરને તેના મંગળસૂત્ર વિશે ટ્રોલ કરવામાં આવી હતી કારણ કે તે લગ્ન પછી મંગળસૂત્ર પહેર્યું ન હતું પરંતુ તેના હાથમાં હતું અને આ લોકોના કારણે લોકોએ પણ નારાજગી વ્યક્ત કરી હતી.

શિલ્પા શેટ્ટી :

Image Credit

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ શિલ્પા શેટ્ટી જે પોતાના લુક અને સ્ટાઈલ માટે જાણીતી છે અને તેણે પ્રખ્યાત ઉદ્યોગપતિ રાજ કુંદ્રા સાથે લગ્ન કરી લીધા છે અને તેના મંગલસૂત્ર વિશે વાત કરી છે અને તેની મંગળસૂત્ર કાળી માળાની એક નાનકડી સાંકળ સાથે હીરાના પ્રકારથી બનેલી છે. અને તેની કિંમત આશરે 3 લાખ રૂપિયા હોવાનું કહેવાય છે.

પ્રિયંકા ચોપડા :

Image Credit

નિક જોનાસ સાથે લગ્ન કરનારી બોલીવુડની દેશી પ્રિયંકાનો બ્રાઇડલ લૂક ખૂબ જ હેડલાઇન્સમાં બન્યો હતો અને બ્લેક બીડ્સ વચ્ચે મોટા હીરાથી બનાવેલું તેમનું મંગલસૂત્ર એ પણ સૌનું ધ્યાન દોર્યું હતું. પ્રિયંકાએ પણ તેના મંગલસૂત્ર વિશે એક ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે તેના માટે સૌથી મહત્વપૂર્ણ રત્ન તે છે તેનું મંગળસૂત્ર અને તે તેના માટે સૌથી કિંમતી છે.

અનુષ્કા શર્મા :

Image Credit

બોલિવૂડ અભિનેત્રી અનુષ્કા શર્માનું મંગલસૂત્ર પણ ખૂબ જ હેડલાઇન્સમાં આવ્યું હતું અને તેના મંગલસૂત્રની કિંમત લગભગ 52 લાખ રૂપિયા કહેવામાં આવી હતી અને અનુષ્કાનું મંગલસુત્ર ખૂબ સુંદર છે.

દીપિકા પાદુકોણ :

Image Credit

બોલીવુડ અભિનેત્રી દીપિકા પાદુકોણનું નામ પણ આ સૂચિમાં શામેલ છે અને દીપિકાનું મંગળસૂત્ર પણ ખૂબ જ ચર્ચાનો વિષય બન્યુ હતું અને તેનું મંગલસૂત્રમાં બ્લેક બીડ્સની લડીઓ વચ્ચે એક મોટો હીરા જોવા મળ્યો હતો જે ખૂબ જ સુંદર લાગે છે.

કાજલ અગ્રવાલ :

Image Credit

ગયા વર્ષે લગ્નમાં બંધાયેલી કાજલ અગ્રવાલની મંગલસુત્ર ડિઝાઇન, દીપિકાના મંગલસુત્ર જેવી છે, તેના મંગલસુત્રમાં હીરાનું કદ થોડું મોટું છે અને તે ખૂબ સુંદર લાગે છે.

ઐશ્વર્યા રાય :

Image Credit

આ યાદીમાં બોલિવૂડની બ્યુટી ક્વીન એશ્વર્યા રાયનું નામ પણ શામેલ છે અને એશ્વર્યાની મંગલસૂત્ર પણ ઘણું ચર્ચાનો વિષય હતો અને તેના મંગલસૂત્રની કિંમત લગભગ 45 લાખ હોવાનું કહેવામાં આવે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.