બોલીવુડ અભિનેત્રી જાન્હવી કપૂરે તાજેતરમાં જ તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે, જેમાં તે એક લગ્ન સમાગમમાં સૂરજ મુખીના ફૂલોની વચ્ચે પોતાના નવા ફોટોશૂટ માટે પોઝ આપતી જોવા મળી રહી છે. ઉપરાંત જાહ્નવી કપૂરનો આ વીડિયો પણ ઘણી બધી હેડલાઇન્સ બનાવી રહ્યો છે. જાહ્નવી કપૂરના આ વીડિયોને ચાહકો પણ પ્રેમ કરી રહ્યા છે. જાહ્નવી કપૂર દુલ્હનના કપલમાં ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. જાહ્નવી કપૂરે ફિલ્મોમાં અભિનય કરીને લોકોનું દિલ જીતવા માટે કોઈ કસર છોડી નહોતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Hype PR (@hypenq_pr)

વીડિયોમાં જાહ્નવી કપૂરે પિંક કલરનો બ્રાઇડલ લહેંગા પહેરીને ઓફ-શોલ્ડર બ્લાઉઝ અને લીલો અને સફેદ કુંદન ગળાનો હાર પહેરેલો છે. સૂરજમુખીના ફૂલોની વચ્ચે ફોટોશૂટ લગાડતી અભિનેત્રી એકદમ સુંદર લાગી રહી છે. અભિનેત્રી સોશિયલ મીડિયા પર તેના ફોટા અને વીડિયોને લઈને ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે. આપને જણાવી દઈએ કે, જાહ્નવી કપૂરે આ ફોટોશૂટ બ્રાઇડ્સ ટુડે મેગેઝિન માટે કરાવ્યું છે. આ સાથે જાહ્નવી કપૂરના ફોટા અને ઘણા ડાન્સ વીડિયો પણ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયા છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Janhvi Kapoor (@janhvikapoor)

વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો જાહ્નવી કપૂર છેલ્લે ફિલ્મ ગુંજન સક્સેનામાં જોવા મળી હતી. આ ફિલ્મમાં જ્હાનવી કપૂરના પિતાની ભૂમિકા પંકજ ત્રિપાઠીએ ભજવી હતી. ફિલ્મ ગુંજન સક્સેના ભારતની પ્રથમ મહિલા પાઇલટની ટોચ પર બનાવવામાં આવી હતી. વળી, જાહ્નવી કપૂર કરણ જોહરની ફિલ્મ તખ્તતમાં જોવા મળશે. જાન્હવી કપૂરે ફિલ્મ ધડકથી સિનેમામાં પ્રવેશ કર્યો હતો. ફિલ્મમાં તેણે ઇશાન ખટ્ટર સાથે મુખ્ય ભૂમિકા ભજવી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.