આપણા બોલીવુડ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં એક કરતા વધારે સુંદર અભિનેત્રી છે જેણે પોતાના અભિનય અને સુંદરતા થી લોકોના દિલ પર રાજ કર્યું છે અને આપણા બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં કેટલીક એવી અભિનેત્રીઓ રહી છે કે જેમણે વધારે ફિલ્મો કરી નથી પરંતુ તેમની એક બે ફિલ્મ છે. તે એટલી પ્રખ્યાત થઈ ગઈ છે કે લોકો તેમને આજ સુધી ભૂલ્યા નથી અને આ અભિનેત્રીઓમાં ભાગ્યશ્રી પણ છે.

Image Credit

હા, બોલીવુડ અભિનેત્રી ભાગ્યશ્રીએ લોકોને તેની પહેલી ફિલ્મથી દિવાના બનાવી દીધા અને ત્યારબાદ થોડી વધુ ફિલ્મો કર્યા પછી ભાગ્યશ્રી બોલીવુડમાંથી એવી રીતે ગાયબ થઈ ગઈ કે તે કોઈ પણ ફિલ્મમાં દેખાઈ નહીં અને દર્શકોએ તેને ફરીથી પડદા પર જોવા ઈચ્છતા હતા, પરંતુ ભાગ્યશ્રી ફરી જોવા મળી નહીં, જણાવી દઈએ કે ભાગ્યશ્રીએ સલમાન ખાન સાથે ફિલ્મ “મેને પ્યાર કિયા” થી બોલીવુડમાં પ્રવેશ કર્યો હતો અને આ ફિલ્મમાં ભાગ્યશ્રીના અભિનયએ દરેકનું હૃદય જીતી લીધું હતું અને તેની સુંદરતાના લોકો દિવાના થઈ ગયા હતા.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે ભાગ્યશ્રી દેખાવમાં ખૂબ જ સુંદર છે અને બોલિવૂડમાં વધારે ફિલ્મો કરી નહોતી અને ખૂબ જ નાની ઉંમરે 1990 માં ઉદ્યોગપતિ હિમાલ્યા દાસાની સાથે લગ્ન કર્યા હતા અને તે તેના પરિવાર સાથે વ્યસ્ત થઈ ગઈ હતી અને આજે અભિનયની દુનિયાથી અંતર બનાવ્યું છે. તે તેના પરિવાર સાથે ખૂબ ખુશ જીવન જીવી રહી છે અને આજે અમે ભાગ્યશ્રીની પુત્રી વિશે વાત કરવા જઈ રહ્યા છીએ જે તેની માતાની જેમ દેખાવમાં ખૂબ જ સુંદર છે અને એક સમાચાર છે કે તે જલ્દીથી બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કરશે.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે, ભાગ્યશ્રીએ 1990 માં હિમાલ્યા દાસાની સાથે લગ્ન કર્યા હતા અને તેણીના લગ્ન પછી જ તેણે પોતાની સારી કારકિર્દી છોડી દીધી હતી અને તેનો સમય તે તેના પરિવાર સાથે વિતાવવા લાગી હતી. ભાગ્યશ્રીને બે સંતાન છે, જેમાંથી તેનો પુત્ર નામ અભિમન્યુ છે જે 23 વર્ષનો છે અને તેની એક પુત્રી છે જે અવંતિકા છે અને તે 21 વર્ષની છે અને અવંતિકા તેની માતાની નકલ અને દેખાવમાં સુંદર લાગે છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે અવંતિકા નો લુક અને સ્ટાઈલ ખૂબ જ સારી છે અને તે જલ્દી થી બોલીવુડ ની ફિલ્મો માં જોવા મળશે અને તે જ અવંતિકા પણ સોશિયલ મીડિયા પર ખુબ જ એક્ટિવ છે અને તેના ચાહકો ની સાથે તેની સુંદર તસવીરો શેર કરતી રહે છે. તેની માતા સાથે ઓછી જોવા મળે છે અને ચાહકોને માતા અને પુત્રીની જોડીને ખુબ જ પસંદ કરે છે

Image Credit

ભાગ્યશ્રી 51 વર્ષની છે પરંતુ તે પોતાને એટલી ફીટ અને બરાબર રાખે છે કે જ્યારે પણ તે તેની પુત્રી સાથે દેખાય છે ત્યારે લાગે છે કે બંને માતા એક પુત્રી નહીં પણ એકબીજાની બહેન લાગે છે કારણ કે અવંતિકા એકદમ તેની માતા છે તે સુંદર અને ગ્લેમરસ લાગે છે, ભાગ્યશ્રીએ જે રીતે બોલીવુડમાં પોતાની ઓળખ બનાવી છે તે હવે જોવાનું એ છે કે તેની પુત્રી અવંતિકા કેટલી સફળ છે, તે જ અવંતિકા સુંદરતાની દ્રષ્ટિએ મોટી અભિનેત્રીને કડક સ્પર્ધા આપશે. છે

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *