બોલીવુડમાં ખુબ જ નાની ઉંમરે સફળતા મેળવીને આજે લાખોના દિલની ધડકન બનેલ જાહ્નવી કપૂર અવારનવાર ચર્ચાઓમાં રહે છે.  બોલીવુડ અભિનેત્રી જાહ્નવી કપૂરે મુંબઈના જુહુમાં પોતાનું ઘર ખરીદ્યું છે. આ કારણે આજે આ અભિનેત્રી ફરી ચર્ચામાં છે. જાહ્નવીએ અત્યાર સુધીમાં માત્ર બે જ ફિલ્મ્સ કરી છે. જાહ્નવીએ જે મકાન ખરીદ્યું છે તેની 39 કરોડ માનવામાં છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Janhvi Kapoor (@janhvikapoor)

અહેવાલો અનુસાર ગયા વર્ષે 7 ડિસેમ્બરે અભિનેત્રીએ આ સોદો ફાઈનલ કર્યો. આ ઘર 3,456 ચોરસ ફૂટનું છે અને આ અભિનેત્રીએ તેના માટે 78 લાખ સ્ટેમ્પ ડ્યુટી ચૂકવી છે.

સમાચાર અનુસાર આ મકાનમાં 6 કાર માટે પાર્કિંગની જગ્યા છે. જાહ્નવી પાસે લકઝરી કાર પણ છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Janhvi Kapoor (@janhvikapoor)

જાહ્નવી કપૂર સિવાય આલિયા ભટ્ટ અને રીતિક રોશન પણ તાજેતરમાં જ પોતાનું ઘર ખરીદ્યું છે. આલિયાએ રણબીર કપૂરના એપાર્ટમેન્ટમાં એક ઘર ખરીદ્યું હતું. સાથે જ રિતિક રોશન વિશે વાત કરતા કહેવાય છે કે તેણે જુહુમાં જે પેન્ટહાઉસ ખરીદ્યો તેની કિંમત લગભગ 100 કરોડ છે.

ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે જાહ્નવી કપૂરે ફિલ્મ ધડકથી ડેબ્યૂ કર્યું હતું. આ ફિલ્મ હિટ રહી હતી. આ પછી, અભિનેત્રી ગુંજન સક્સેના – ધ કારગિલ ગર્લમાં દેખાઇ હતી. આ ફિલ્મમાં જાહ્નવીને પણ પસંદ આવી હતી. ફિલ્મો ઉપરાંત જાહ્નવી કપૂર એન્ડોર્સમેન્ટથી કમાય છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Janhvi Kapoor (@janhvikapoor)

આગામી ફિલ્મોની વાત કરીએ તો આ અભિનેત્રી દોસ્તાના 2 અને રુહી અફજામાં જોવા મળશે. તેમજ ભવિષ્યમાં જાહ્નવી કપૂર બોલીવુડમાં સારું એવું નામ બનાવશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *