બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ સુષ્મિતા સેને કદાચ લગ્ન ન કર્યા હોય પરંતુ 2 દીકરીઓને દત્તક લીધી છે. સુષ્મિતાની બંને પુત્રી રિની અને આલિશ મોટા થયા છે અને તેમની તસવીરો અને વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ પ્રખ્યાત છે. રિનીએ એક શોર્ટ ફિલ્મ દ્વારા પણ અભિનયની શરૂઆત કરી છે. હવે પહેલીવાર રિનીએ તેની માતા સુષ્મિતા સેનના બોયફ્રેન્ડ રોહમનને લઈને અમુક વાતો કહી છે.

Image Credit

એક ઇન્ટરવ્યૂમાં, રીનીએ રોહમન શૌલને પોતાનો ‘અંકલ’ કહેતા કહ્યું કે તે એવી વ્યક્તિ છે કે જેના પર તે ઘણો વિશ્વાસ કરે છે. રિનીએ રોમન શાલને એક યુવાન, દયાળુ અને પ્રેમાળ વ્યક્તિ ગણાવ્યો. તેણે એમ પણ કહ્યું કે રોહમન શૌલ પોતાને માટે સુસ્મિતા અને તેની બે પુત્રીઓ ચાર માટે એકદમ કડક છે. રીનીએ જણાવ્યું કે તેનો આખો પરિવાર રવિવારે મળે છે.

Image Credit

રીનીએ જણાવ્યું કે રવિવારે આખો પરિવાર ખુલ્લેઆમ આનંદ કરે છે. મોટા ભાગના ચાર લોકો મૂવી જુએ છે. રીનીએ કહ્યું, “અમે તેમને (રોહમન), તેની સંસ્કૃતિ અને તેના પરિવાર વિશે જાણવા મળી રહ્યા છીએ અને અમે તેની સાથે ખૂબ સારું લાગે છે.”

Image Credit

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *