પ્રેમ માણસને તેના જીવનમાં એક વાર તો જરૂર થાય છે. પ્રેમ એક એવી વસ્તુ છે જે થયા પછી બીજું કઈ નજરે આવતું નથી. પ્રેમ પાસે જેવા તેવા સંબંધો પાછા પડે છે. તમે પ્રેમ અને પરસ્પર સંબંધો વિશે ઘણી વાતો સાંભળી હશે, પરંતુ આજે અમે તમને એક ઘટના વિશે માહિતી આપવા જઈ રહ્યા છીએ, એ જાણ્યા પછી તમને પણ આશ્ચર્ય થશે. ખરેખર, એક પુરુષે તેની પાડોશી મહિલા સાથે સંબંધ રાખવા માટે એક ગુપ્ત સુરંગ બનાવી હતી.

ભાગ્યે જ તમને આ મામલો થોડો વિચિત્ર લાગશે, પરંતુ તે માણસ પાડોશીના પ્રેમથી સંપૂર્ણપણે પાગલ હતો, જેના કારણે તેની પાડોશીની ગર્લફ્રેન્ડને મળવા માટે એક ગુપ્ત ટનલ બનાવવામાં આવી હતી. જેના દ્વારા તે મહિલાના પતિ કામ પર જવા નીકળ્યા બાદ તે મળવા જતો હતો, જયારે પ્રેમિકાનો પતિ કામ પરથી એક દિવસ વહેલો ઘરે આવ્યો ત્યારે આ પોલ ખુલી ગઈ.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે આ સત્ય ઘટના મેક્સિકોની છે. જ્યાં એક વ્યક્તિએ તેની ગર્લફ્રેન્ડને મળવા માટે એક ટનલ બનાવી હતી. અહેવાલો અનુસાર, એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આલ્બર્ટો નામના વ્યક્તિએ એક લાંબી ગુપ્ત ટનલ ખોદવામાં સફળતા મેળવી હતી. આ ટનલ તેના પાડોશમાં રહેતી મહિલા પામેલાના ઘર તરફ જતી. આ માણસે ખોદી કાઢેલી સુરંગ દ્વારા તે પાડોશીની પ્રેમિકાને મળવા જતો હતો. જ્યારે મહિલાનો પતિ નોકરી પર જતો, ત્યારે આ વ્યક્તિ મોકો જોઇને સુરંગ દ્વારા મહિલાના ઘરે પહોંચી જતો.

અહેવાલો કહે છે કે આલ્બર્ટો એક બાંધકામ કામદાર છે અને તેણે પોતે જ આ ટનલ બનાવી છે. આલ્બર્ટો અને પામેલાના અફેરની વાત ત્યારે બહાર આવે છે જ્યારે એક દિવસ મહિલાનો પતિ જ્યોર્જ તેની નોકરીથી વહેલા ઘરે પાછો આવ્યો. જ્યારે તે ઘરે આવ્યો અને તેની પત્નીને પાડોશી સાથે વાંધાજનક સ્થિતિમાં જોયો, ત્યારે તે ખૂબ જ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયો. મહિલાના પતિને જોઈને આલ્બર્ટો પલંગની પાછળ સંતાઈ ગયો અને તે પછી ગાયબ થઈ ગયો.

Image Credit

મહિલાનો પતિ જ્યોર્જ આલ્બર્ટોને ગોતવાનું ચાલુ કર્યું. તેણે આસપાસ જોયું પણ આલ્બર્ટો ક્યાંય દેખાતો ન હતો. જ્યોર્જે પલંગની પાછળ નજીકથી જોયું અને એક ખાડો જોયો જ્યાં ટનલ બનાવવામાં આવી હતી. આ ટનલ પાડોશીના ઘરે પહોંચતી હતી. સુરંગીની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે અને દરેક આ ફોટા પર પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. આ થોડું અજીબ લાગે છે પરંતુ આ મેક્સિકો ની સત્ય ઘટના છે.

જ્યારે મહિલાના પતિ જ્યોર્જએ તેમને રંગે હાથ પકડ્યા, ત્યારે આલ્બર્ટોએ મહિલાના પતિને તેની પત્નીને પ્રણય વિશે ન કહેવા જણાવ્યું હતું, પરંતુ મહિલાના પતિએ તેની એક પણ વાત સાંભળી ન હતી. બંનેમાં ઘણી ચર્ચા થઈ હતી. બંને વચ્ચે ચર્ચા શરૂ થઈ હતી. ઝઘડો એટલો વધી ગયો કે આખરે પોલીસ સુધી પહોંગી ગઈ.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *