એ વાત કોઈથી છુપાયેલી નથી કે બોલીવુડ અભિનેત્રીઓ હંમેશાં હાય-ફાઇ બ્રાન્ડની વસ્તુઓથી ઘેરાયેલી રહે છે. એક તરફ, જ્યારે આ સુંદરીઓ પાસે મોંઘા વાહનો અને ઘડિયાળોની સંપત્તિ છે, તો બીજી તરફ, આ અભિનેત્રીઓના કપડા એવા છે કે જેની કિંમત અસમાન બરાબર છે. આવી સ્થિતિમાં જ્યારે બોલિવૂડની બેગમની વાત આવે છે, ત્યારે કરીના કપૂર ખાન વિશે તો શું કહેવું.

કરીનાને બ્રાન્ડેડ વસ્તુઓ ખુબ જ પસંદ છે, તે સુનિશ્ચિત કરે છે કે જ્યારે પણ તે ઘરની બહાર નીકળે છે ત્યારે તેના કપડાની પસંદગી દરેકનું ધ્યાન આકર્ષિત કરવા માટે પૂરતી છે. આ જ કારણ છે કે કરિના ઘણી વાર તેના મોંઘા સ્ટાઇલ સ્ટેટમેન્ટથી ઘણી ઓછી થઈ ગઈ છે. આવી સ્થિતિમાં, આજે અમે તમને કરીના કપૂરના કપડામાં તે પાંચ ફેશનેબલ વસ્તુઓ બતાવી રહ્યા છીએ, જે ફક્ત દરેકની ખરીદીની વાત નથી …

રેડ સ્પાર્કલ ડ્રેસ :

Image Credit

કરીના કપૂર ખાનના કપડામાં પહેલી વાત વિશે વાત કરી કે જેણે પોતાની સ્ટાઇલિશ સહેલગાહથી દરેકના દિલ જીતી લીધાં, તે રેડ શિમરી ડ્રેસ છે, જે બેબોના આઉટફિટ્સમાં અત્યાર સુધીનો સૌથી મોંઘો છે. તેની ભાભી સોહા અલી ખાનની બુક લોંચિંગ ઇવેન્ટમાં કરીનાએ ક્રૂ નેકલાઇન સાથે ફુલ સ્લીવ્ડ રેડ ડ્રેસ પહેર્યો હતો, જેને ન્યૂયોર્કના ફેશન ડિઝાઇનર બિભુ મોહપત્રાએ ડિઝાઈન કર્યો હતો. કરીનાના પોશાક એ શિફન ફેબ્રિકમાંથી બનાવેલ પાર્ટી-રેડી સિલુએટ હતી, જે સિક્વન્સ વર્કને શોભિત કરતી હતી.

આટલું જ નહીં, ડ્રેસમાં આગળના ભાગમાં કટ આઉટ પેટર્ન હતી, જેણે બેબોના એકંદર દેખાવમાં નિયમિત વાઇબ્સ ઉમેર્યા હતા. જો કરીનાના આ લુકથી તમે વખાણવા લાગ્યા છે તો આ ડ્રેસની કિંમત તમારા મગજમાં તે ક્યાં છે તે તરફ લાવશે. તમને જણાવી દઈએ કે, બેબોના આ રેડ બોડીકોન ડ્રેસની કિંમત 5,41,000 રૂપિયા છે, જે અભિનેત્રીએ માત્ર બે કલાક પહેરી હતી.

બીર્કીન બેગ :

Image Credit

બોલિવૂડ સુપરસ્ટાર કરીના કપૂર ખાનની ફેશન અને મેકઅપની પસંદગીઓની રૂટિન ઘણી વખત બદલાય છે, પરંતુ અભિનેત્રીની સ્ટેન્ડઆઉટ બેગનો સંગ્રહ જેવો છે. બેબો પાસે એક કરતા વધારે બેગ છે, પરંતુ હર્મસની બિર્કિન બેગ તેના કપડામાં મોખરે છે. કરીના બ્રાન્ડની બે શેડની માલિકી ધરાવે છે, એક કાળી અને બીજી ટેન, જે તે હંમેશાં તેની સહેલગાહ દરમિયાન લે છે. આટલું જ નહીં, કરિના પાસેની 35 રૂજ કાસાક એપ્સમ બેગની કિંમત 10 લાખ રૂપિયા છે.

લગ્ન ના ઘરેણાઓ :

Image Credit

લગ્ન માટે વયોવૃદ્ધ પોશાક (જૂનો લેહેંગા અથવા શરારા) પહેરવું હવે બોલિવૂડની બેગમ કરીના કપૂર ખાનના નામ સહિત ભારતીય વહુઓની ખાસિયત બની ગયું છે. કરીનાએ તેની સાસુ અને ઝવેરાતની સમાન પરંપરાગત જોડી પહેરી હતી જે શર્મિલા ટાગોરે તેના નિકાહ દરમ્યાન મૂકી હતી. તેના લગ્ન સમારોહને પૂર્ણ કરવા માટે, બેબોએ આ રીગલ વેડિંગ શારારા સેટ સાથે ઝવેરાત પહેર્યા હતા, જેમાં સ્ટેટમેન્ટ ચોકર્સ, ઇયરિંગ્સ અને મંગ ટીકા શામેલ છે, જેની કિંમત હાલમાં 60 થી 70 લાખ રૂપિયા છે.

ડાયમંડ રીંગ :

Image Credit

કરિના કપૂરે વર્ષ 2012 માં પટૌડીના સૈફ અલી ખાન સાથે લગ્ન કર્યા પછી વર્ષો સુધી એકબીજાને ડેટ કર્યા પછી, દરેક બેબોની સગાઈની રીંગ વિશે વધુ જાણવા માટે ઉત્સુક હતા. આવી સ્થિતિમાં, તેમને જણાવી દો કે સૈફે તેના લેડીલોવને 5-કેરેટ પ્લેટિનમ બેન્ડ ડાયમંડ રિંગથી ગિફ્ટ કર્યો હતો, જેને બેબો ઘણીવાર વિવિધ પ્રસંગોએ પહેરેલી જોવા મળે છે. આવી સ્થિતિમાં, જ્યારે કરીનાના કપડામાં સૌથી વધુ લક્ઝરી વસ્તુઓની વાત આવે છે, ત્યારે આ હીરાની વીંટી ટોચ પર છે, જે હજી 75 લાખ રૂપિયાની આસપાસ છે.

નિયોન યલો હિલ્સ :

Image Credit

હંમેશાં કલ્પિત રાહમાં જોવા મળતી કરીના કપૂર જ્યારે અભિનેત્રીને તેના પુત્ર તૈમૂર અલી ખાનની ઘરે હેલોવીન પાર્ટીમાં જોવા મળી ત્યારે બધા ચોકી ગયા. આ પાર્ટીમાં બેબોએ ઇટાલિયન લક્ઝરી બ્રાન્ડ બોટ્ટેગા વેનેતાના સિમ્પલ મિની ડ્રેસ સાથે નિયોન યલો કલરની હીલ્સ પહેરી હતી, જેની કિંમત આશરે લાખ રૂપિયા છે. ઠીક છે, ચામડાની બનેલી કરીનાની હિલ્સ ચોક્કસપણે આરામદાયક છે, પરંતુ તમે જાતે જ જોઈ શકો છો કે કરીનાના પગમાં તેમનો આકાર કેટલો વિચિત્ર લાગે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *