અભિનેત્રી બનતા પહેલા અવનીત કૌર લોકપ્રિય કોરિયોગ્રાફર અને ટીક્ટોક સ્ટાર પણ રહી ચૂકી છે. માત્ર 19 વર્ષની ઉંમરે અવનીત કૌરે તે સ્ટારડમ હાંસલ કર્યો છે, જે દરેકની વાત નથી.

મ્યુઝીક વિડીઓમાં મચાવે છે ધમાલ :

Image Credit

આજે અવનીત કૌર ટીવી અભિનેત્રીઓ માટે કઠિન સ્પર્ધા સાબિત થઈ રહી છે. ભલે અવનીત હાલમાં કોઈ ટીવી શો ન કરી રહી હોય, પણ તે મ્યુઝિક વીડિયોમાં પાયમાલ કરી રહી છે.

‘ડાન્સ ઇન્ડિયા ડાન્સ લીટલ માસ્ટર’ થી કારકિર્દીની શરૂઆત :

Image Credit

અવનીતે તેની કારકિર્દીની શરૂઆત ‘હરીફાઈ ડાન્સ ઇન્ડિયા ડાન્સ લિટલ માસ્ટર્સ’ થી કરી હતી. આ પછી તે ‘ડાન્સના સુપરસ્ટાર્સ’, ‘ઝલક દિખલા જા 5’ અને ‘ડાન્સ ચેલેન્જર્સ’ જેવા રિયાલિટી શોમાં જોવા મળી હતી. અવનીતે નાની ઉંમરે ખુબ જ સફળતા મેળવી છે.

વર્ષ 2011થી ટીવીમાં ડેબ્યુ :

Image Credit

ત્યારબાદ, અવનીત કૌરે અભિનયમાં હાથ અજમાવવાનું નક્કી કર્યું અને વર્ષ 2011 માં ટીવી શો ‘મેરી મા’થી અભિનયની શરૂઆત કરી. આ પછી તે ‘સાવિત્રી’, ‘એક ફિસ્ટ આકાશ’, ‘હમારી સિસ્ટર દીદી’, ‘ચંદ્ર નંદિની’ અને ‘અલાદિન નામ તો સુના હોગા’ જેવી ટીવી સિરિયલોમાં જોવા મળી હતી.

રાની મુખર્જી સાથે ‘મર્દાની 2’ માં જોવા મળી :

Image Credit

ટીવી શો ઉપરાંત અવનીતે ફિલ્મોમાં પણ પોતાનો અભિનય બતાવ્યો છે. ફિલ્મ ‘મરદાની 2’ માં તે રાણી મુખર્જીની સાથે જોવા મળી હતી.

ઈન્સ્ટાગ્રામ પર આ એક્ટ્રેસ ને છોડી પાછળ :

Image Credit

અવનીત કૌર ઈન્સ્ટાગ્રામ પર અત્યંત સક્રિય છે અને તેના ડાન્સ વીડિયો અને ફોટા જોરદાર શેર કરે છે. તેના ઇન્સ્ટા પર 15 મિલિયન ફોલોઅર્સ છે. આ કેસમાં તેણે હિના ખાનથી લઇને રશ્મિ દેસાઇ, શહનાઝ ગિલ અને સુરભી ચંદના સુધીની ટોચની નાયિકાઓને પાછળ છોડી દીધી છે.

ઇન્સ્ટાગ્રામ પોસ્ટ માટે ફીસ :

Image Credit

રિપોર્ટ્સ અનુસાર, અવનીત કૌર ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પેઇડ એડ્સ માટે એડવર્ટાઇઝિંગ દીઠ 50 હજાર રૂપિયા લે છે.

રીયાઝ અલી સાથે જોડાયું નામ :

Image Credit

અવનીતનું નામ હંમેશાં અભિનેતા અને ટિકટોક સ્ટાર રિયાઝ અલી સાથે સંકળાયેલું છે. જોકે, આ બંનેએ હજી આ અંગે કંઈ કહ્યું નથી. ઇન્સ્ટાગ્રામ પર બંનેની એક સાથે ઘણી તસવીરો છે. રિયાઝ અલી હાલમાં સિદ્ધાર્થ શુક્લા અને શહેનાઝ ગિલ સાથે ગોવામાં છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *