બોલિવૂડ હોય કે ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રી, સ્ટાર્સ વચ્ચેના બગડતા સંબંધોના સમાચારો અવારનવાર સામે આવે છે અને આપણા ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીમાં ઘણી એવી એસ અભિનેત્રીઓ છે જેમના પહેલા લગ્ન ફ્લોપ થઈ ગયા છે અને કેટલાકએ બીજા લગ્ન પણ કરી લીધા છે. લી અને તેના લગ્ન જીવનમાં ખૂબ ખુશ છે, તો ચાલો જાણીએ આ સૂચિમાં કયા અભિનેત્રીના નામ શામેલ છે.

દીપિકા કક્કડ અને શોએબ અખ્તર :

Image Credit

ખૂબ જ લોકપ્રિય ટીવી શો સસુરાલ કા સિમર માં, સિમરના પાત્ર દીપિકા કક્કરનું નામ, જે દરેકના હૃદયમાં છે, આ સૂચિમાં શામેલ છે અને દીપિકાના પહેલા લગ્ન ફ્લોપ થયા બાદ તેણે આ લગ્નમાંથી શોએબ અખ્તર અને દીપિકા સાથે બીજા લગ્નની ગોઠવણ કરી છે. અને શોએબ અખ્તર ખૂબ જ ખુશ છે અને ટીવી પર સૌથી પ્રેમાળ દંપતી માનવામાં આવે છે આ પહેલા દીપિકાએ વર્ષ 2013 માં રૌનાક સેમસન સાથે લગ્ન કર્યા હતા, પરંતુ આ સંબંધ લાંબો સમય ટકી શક્યો નહીં અને બંને છૂટા પડ્યા.

ગૌતમી કપૂર અને મધુર શ્રોફ ના લગ્ન :

Image Credit

રામ કપૂર અને ગૌતમી સાથે બીજા લગ્ન કરનાર ગૌતમી કપૂરે આ લગ્નથી ખૂબ જ ખુશ છે, પરંતુ આ લગ્ન પહેલા ગૌતમીએ એક ફોટોગ્રાફર સાથે લગ્ન કર્યા હતા, જેનું નામ મધુર શ્રોફ હતું, પરંતુ તેમનો સંબંધ લાંબો સમય ટકી શક્યો નહીં અને બંનેએ લગ્ન કરી લીધાં. થોડા વર્ષો પછી બંનેએ છૂટાછેડા લેવાનો નિર્ણય લીધો અને બંને અલગ થઇ ગયા.

શ્વેતા તિવારી અને રાજા ચૌધરી :

Image Credit

શ્વેતા તિવારી, જે આજે ટીવી જગતની જાણીતી અભિનેત્રી બની ગઈ છે, અને શ્વેતાના લગ્ન જીવનમાં ઘણો વધઘટ જોવા મળી છે અને તેણે ભોજપુરી અભિનેતા-નિર્માતા રાજા ચૌધરી સાથે માત્ર 18 અને આજે લગ્ન કર્યા. તેણી તેની ભૂલને સ્વીકારે છે અને આ સંબંધ ફક્ત 9 વર્ષ સુધી ચાલ્યો હતો અને પછી તે સમાપ્ત થઈ હતી અને ત્યારબાદ તેણે અભિનવ કોહલી સાથે લગ્ન કર્યા હતા, પરંતુ તેમનું લગ્નજીવન પણ સારું નથી ચાલી રહ્યું.

આશુતોષ રાણા સાથે રેણુકા શહાણે :

Image Credit

આપની ટીવીની સુરભી, જેનું નામ રેણુકા શહાણે છે, વર્ષ 2001 માં આશુતોષ રાણા સાથે લગ્ન કર્યાં હતાં અને તેમની જોડી અમારા બોલીવુડમાં આશ્ચર્યજનક હતી પણ આ તેમનું બીજુ લગ્ન છે અને તે પહેલા જ તેઓ વિજય કેનકારે સાથે લગ્ન કરી લીધા હતા જેણે જલ્દીથી લગ્ન કરી લીધા હતા.આ સંબંધ પણ ટૂંક સમયમાં તૂટી ગયો.

અર્ચના પુરણ સિંહ પરમીત સેઠી :

Image Credit

અર્ચના અને પરમિતનું આ બીજું લગ્ન છે અને તેઓનું પણ પહેલું લગ્નજીવન થયું જે નિષ્ફળ ગયું પણ પરમિત તેમના જીવનમાં આવ્યો ત્યારથી તેમનું જીવન વાદળછાયું થઈ ગયું. તમારી માહિતી માટે, જણાવી દઈએ કે અર્ચના પરમીતથી  7 વર્ષ મોટી છે.

જેનીફર વીંગેટ કરણ સિંહ ગ્રોવર :

Image Credit

જેનિફર વિન્જેટ જે ટીવીની સૌથી લોકપ્રિય અભિનેત્રીઓમાંની એક છે અને જેનિફરે કરણ સિંહ ગોરવર સાથે લગ્ન કરીને તેમના જીવનમાં મોટી ભૂલ કરી હતી અને જેનિફરએ કરણ સાથે લગ્ન કર્યા ત્યારે જ તેઓના છૂટાછેડા થઈ ગયા હતા. પછી જેનિફર સાથેના તેમના સંબંધો પણ આગળ વધી શક્યા નહીં અને વર્ષ 2014 માં, બંને એકબીજાથી અલગ થઈ ગયા. જેનીફર આજે ખુબ જ પ્રખ્યાત અભિનેત્રી છે.

મિહિર મિશ્રા અને માનિની ડે :

Image Credit

તમને આ સિરિયલ ‘કોઈ જેવા નહીં જસી’ જેવી યાદ આવશે અને મનીની ડે તેમાં આવતાને તમે કેવી રીતે ભૂલી શકો, હા તેણે મિહિર મિશ્રા સાથે લગ્ન કર્યાં પણ આ લગ્ન લાંબા સમય સુધી ટકી નહીં અને પછી તેમનું લગ્ન જીવન તૂટી પડ્યું. અને તેમના સંબંધો 16 વર્ષ પછી તૂટી ગયા.

શ્રદ્ધા નિગમ અને કરણ સિંહ ગ્રોવર :

Image Credit

શ્રદ્ધા નિગમ એ આપણા બોલીવુડની પ્રખ્યાત અને સુંદર અભિનેત્રી છે અને તેણે કરણ સિંહ ગ્રોવર સાથે લગ્ન કર્યા હતા પરંતુ આ લગ્ન વધુ સમય સુધી ટકી શક્યા નહીં અને લગ્નના ખુબ જ ટૂંકા સમયમાં બંનેએ અલગ થવાનો નિર્ણય લીધો. 8 મહિના પછી બંને અલગ થઈ ગયા.

સચિન શ્રોફ અને જુહી પરમાર :

Image Credit

‘કુમકુમ – એક પ્યારા સા બંધન’, તમને યાદ હશે અને આ શોમાં જોવા મળતી મુખ્ય અભિનેત્રી જૂહી પરમારને કોઈ કેવી રીતે ભૂલી શકે અને તેણે અભિનેતા સચિન શ્રોફ સાથે લગ્ન કર્યા જે લગ્ન જીવન સફળ રહ્યું નહિ અને બંને અલગ થઇ ગયા.

રીંકુ ધવન કિરણ કરમાકર :

Image Credit

શો ‘કહાની ઘર ઘર કી’ માં તમે કિરણ કર્મકર અને રિંકુ ધવનને સારી રીતે જાણતા હશો અને આ બંનેની લવ સ્ટોરી કોઈથી છુપાવી શકાતી નથી અને ત્યારબાદ લગ્નના થોડા વર્ષો પછી જ તેમના લગ્ન થયાં હતાં. તેમના સંબધોમાં તિરાડો પડી અને આખરે બંને લગ્નના 15 વર્ષ પછી એક બીજાથી અલગ થઈ ગયા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *