મિત્રો, બોલીવુડ ફિલ્મજગતની સૌથી સ્ટાઇલિશ અભિનેત્રીઓમાંની એક આલિયા ભટ્ટ, તમે કદાચ સરસ અને આરામદાયક કપડાં તેમજ ચંકી સેન્ડલ પહેરેલા જોયા હશે પણ જ્યારે વાત બી-ટાઉનની આવે. કોરિડોરમાં લગ્નમાં ભાગ લેવા, અભિનેત્રી વધુને વધુ ભારતીય પોશાક પહેરવાનું પસંદ કરે છે. આ જ કારણ છે કે, આ અભિનેત્રીને બી-ટાઉનની ફેશન ક્વીન પણ કહેવામાં આવે છે. આજે અમે તમને આ અભિનેત્રીના પાંચ ડિફરન્ટ લૂક વિશે જણાવીશુ.

image source

ગ્રીન લહેન્ગો :

બોલીવુડના ખ્યાતનામ કલાકાર એથનિક કલેક્શનના સૌથી પ્રખ્યાત ફેશન ડિઝાઇનર સબ્યાસાચી પર આધાર રાખે છે તે વાતથી કોઈ ઇનકાર કરી શકાય નહીં. જ્યારે રણબીર કપૂર સાથે તેનો સ્ટાઇલિશ દેખાવ કરવા તે સોનમ કપૂરના લગ્નના રિસેપ્શનમાં પહોંચ્યા ત્યારે આલિયા સાથે પણ તે જોવા મળ્યું. આ દરમિયાન, આલિયાએ ડિઝાઇનરનું ફ્લોરોસન્ટ ગ્રીન લેહેંગા પહેર્યું, જેને અભિનેત્રીએ રાઉન્ડ બ્લાઉઝ સાથે જોડી હતી. આ તસ્વીર પણ ખુબ જ પસંદ કરવામાં આવી હતી. આલિયા નો આ લૂક એકદમ સિમ્પલ લાગતો હતો.

image source

બ્લુ શરારા :

આલિયા ભટ્ટે તેની શ્રેષ્ઠ મિત્ર દેવિકા અડવાણીના લગ્નમાં ભારતીય ડિઝાઇનર મનીષ મલ્હોત્રા દ્વારા બનાવેલા બ્લુ શરારા પહેર્યો હતો, જેમાં અભિનેત્રીની સુંદરતા દેખાઈ રહી હતી. આ મોનોક્રોમેટિક પોશાકમાં હેન્ડ એમ્બ્રોઇડરી વર્ક આપવામાં આવી છે, જેમાં સરહદ પર દુપટ્ટા બંધબેસતા વાદળી પ્રધાનતત્ત્વ સાથે કોતરવામાં આવ્યા છે. સુટલ મેકઅપની સાથે સ્ટેટમેન્ટ ચોકર અને બ્રેસલેટથી સ્ટાઇલ કર્યું. આવી સ્થિતિમાં, જો તમે પણ તમારા દેખાવને ખૂબસુરત બનાવવા માટે કંઇક અલગ વસ્ત્રો પહેરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમે આવા શ્રેષ્ઠ વિકલ્પને અજમાવી શકો છો. કલર થોડો અલગ છે પરંતુ લૂકમાં એકદમ જમાવટ પાડી દેશે.

image source

પિંક એન્ડ ગ્રે લહેન્ગા :

આલિયા વર્ષની શરૂઆતમાં અરમાન જૈન અને અનિષા મલ્હોત્રાના લગ્નમાં પણ એક સુંદર દેખાવ સાથે પહોંચી હતી. જ્યારે મનીષ મલ્હોત્રા દ્વારા રચિત ગુલાબી અને ગ્રે કમ્બિનેશન લહેંગામાં અભિનેત્રી જોવા મળી હતી ત્યારે તમામની નજર તેના પર હતી. આ લહેંગામાં ગુલાબી અને રાખોડી થ્રેડનું કામ કરવામાં આવ્યું હતું, જેમાં હેન્ડ એમ્બ્રોઇડરી પણ શામેલ છે. આલિયાએ બ્રાઇટ પિંક લિપ્સ અને જ્વેલરીના નામ પર મેકઅપની સાથે માત્ર માંગટીકા પહેર્યું હતું, જે આ અભિનેત્રીને ખૂબ જ આકર્ષક લૂક આપી રહ્યુ હતુ. આ અલગ જ કલરમાં આલિયા પણ ખુબ જ અલગ અને ક્યુટ લગતી હતી. ફેંસે આ લૂક ખુબ જ પસંદ કર્યો હતો.

image source

યલો સનશાઈન લહેન્ગો :

દેશના સૌથી મોટા વ્યવસાય દિગ્દર્શક મુકેશ અંબાણીના પુત્ર આકાશ અંબાણી અને શ્લોકા મહેતાના લગ્નમાં આલિયા સબ્યાસાચી દ્વારા ડિઝાઈન કરેલી યલો સનશાઇન લહેંગામાં જોવા મળી. પીળા લેહેંગામા રેશમી દોરાથી બારીક ભરતકામ કરવામાં આવ્યું હતું, જે ડૂબકીવાળા નેકલાઇન સાથે ડીપ કટ ગળાનો હાર સાથે જોડવામાં આવશે. લહેંગાને રસપ્રદ બનાવવા માટે, કામ લૂંટફાટ દુપટ્ટા પર હતું, જે શિફન ફેબ્રિકમાંથી બનાવવામાં આવ્યું હતું. આલિયા નો આ લૂક જોઇને હર્કોઈર ફિદા થઇ ગયા હતા. આ તસ્વીરો ખુબ જ ચર્ચાઓમાં પણ આવી હતી.

image source

સિલ્વર લહેન્ગા :

તેની ફેશનેબલ પસંદગીનો સતત પ્રયોગ કરતી આલિયા તેની મિત્રતા ક્રિપા બજાજ દ્વારા કોકશ દ્વારા રચિત રજતની લહેંગા પહેરેલી નજરે આવી હતી ત્યારે તેની સૌંદર્યથી મંત્રમુગ્ધ થઈ ગઈ હતી. આલિયાની લહેંગાને સિક્વન્સ ફેબ્રિકમાં ડિઝાઇન કરવામાં આવી હતી, જેમાં ઝબૂકતા હાથની ભરતકામવાળા ફૂલોવાળા મોટિપ્સ વડે સજાવેલ હતા. આ લેહેંગા એક તીવ્ર ફેબ્રિક ડુપ્તા સાથે હતી. તેના લુકને પૂરક બનાવવા માટે આલિયાએ આમ્રપાલી જ્વેલ્સ દ્વારા રચાયેલ સિલ્વર ઇયરિંગ્સ અને મેચિંગ મંગા ટીકા પહેર્યા હતા, જેમાં સ્ટટ મેકઅપની સાથે સ્ટિક બનમાં વાળ હતા.

image source

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *