આપણા બોલીવુડ સુપરસ્ટાર અમિતાભ બચ્ચન આજના સમયમાં ખૂબ જ લોકપ્રિય સેલિબ્રિટી બની ગયા છે અને અમિતાભ બચ્ચને પોતાની મહેનત અને સમર્પણના આધારે બોલીવુડમાં સ્થાન મેળવ્યું છે અને આજના સમયમાં લોકો ખુબ જ પસંદ કરે છે અને તેમને ખૂબ માન આપે છે. તે જ બચ્ચન પરિવાર ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં એક જાણીતો પરિવાર છે કારણ કે આ પરિવારનો દરેક સભ્ય ફિલ્મ જગતનો છે અને અમિતાભ બચ્ચન પોતે એક મોટા સુપરસ્ટાર છે અને તેમના પતિ જયા બચ્ચન પણ બોલિવૂડની ખૂબ જ પ્રખ્યાત અભિનેત્રી છે અને તેણી પુત્ર અભિષેક બચ્ચને પણ બોલિવૂડમાં ઘણું નામ કમાવ્યું છે, તેથી તેની પત્ની wશ્વર્યા રાય બચ્ચન બોલિવૂડની ખૂબ જ સુંદર અને પ્રતિભાશાળી અભિનેત્રી છે અને આજે પણ એશ્વર્યા રાયની સુંદરતા સાથે કોઈ મેચ કરી શકે નહીં.

Image Credit

એ જ બચ્ચન પરિવારમાં, આરાધ્યા બચ્ચન એશ્વર્યા અને અભિષેક બચ્ચનનો સૌથી પ્રિય સ્ટાર છે અને તે ખૂબ જ પ્રખ્યાત સ્ટાર કિડ છે અને આરાધ્યા આખા બચ્ચન પરિવારને તેની પોપચા પર રાખે છે અને બિગ બી તેની પૌત્રી અને સૌથી વધારે પ્રેમ કરે છે. નવેમ્બરના રોજ, આરાધ્યાએ તેમનો 9 મો જન્મદિવસ ઉજવ્યો છે અને આ પ્રસંગે આરાધ્યાની ઘણી તસવીરો અને વીડિયો બહાર આવ્યા હતા જે સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થયા હતા.આ જ આરાધ્યાના જન્મદિવસ પર બિગ બીએ દર વર્ષે તેમના જન્મદિવસ પર આવું કર્યું હતું. એક કોલાજ ચિત્રને એક સાથે જોડીને બનાવવામાં આવ્યો હતો અને આ તસવીરને તેના ચાહકો સાથે શેર કરી હતી, જેને લોકોને ખૂબ પસંદ આવી હતી.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે આરાધ્યા પણ આપણા બોલીવુડની ખૂબ પ્રખ્યાત સ્ટાર કિડ છે અને આગામી દિવસોમાં તેની કેટલીક તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર જોવા મળે છે. અને આ ચિત્રોમાં તેઓ ખૂબ જ સુંદર અને સુંદર લાગે છે. તે આપણા બચ્ચન પરિવારની સૌથી નાની સભ્ય છે અને દરેકને થોડી પ્રિય છે.

Image Credit

ઘણીવાર જોવા મળે છે કે આરાધ્યા કેમેરા સામે વધારે આવવા માંગતી નથી કારણ કે તે થોડી શરમાળ સ્વભાવની છે અને તે કેટલીક વખત નર્વસ પણ થઈ જાય છે પરંતુ વાસ્તવિક જીવનમાં આરાધ્યા ખૂબ મિલનસાર છે અને આરાધ્યા પણ ખૂબ જ પ્રતિભાશાળી છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે આરાધ્યા તેની સ્કૂલનું શિક્ષણ ધીરુભાઇ અંબાણી સ્કૂલથી કરે છે અને તે અભ્યાસ કરવામાં ખૂબ હોશિયાર છે અને અભ્યાસ ઉપરાંત ધીરુભાઇ અંબાણી પણ શાળામાં વધારાની અભ્યાસક્રમની પ્રવૃત્તિમાં અને ઘણીવાર શાળામાં વાર્ષિક કાર્યક્રમમાં ભાગ લે છે. શ્રેષ્ઠ પ્રદર્શન જેમાં એશ તેમને સંપૂર્ણ મદદ કરે છે, અભિના પિતા અભિષેક બચ્ચન પણ તેમના પ્રેમમાં છે અને તે હંમેશા આરાધ્યાને તેમનો આશીર્વાદ માને છે અને કહે છે કે મારી પુત્રી મારા માટે ખૂબ જ ભાગ્યશાળી છે. તમને જણાવી દઈએ કે, આરાધ્યા પણ તેની માતા એશ્વર્યા રાય સાથે આટલી નાની ઉંમરે કાન્સ ફિલ્મ ફેસ્ટિવલનો ભાગ બની ગઈ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *