મિત્રો, લગ્નના સંબંધ વિશે એવુ કહેવામા આવે છે કે, તે બે લોકોના હૃદય સાથે જોડાયેલો સંબંધ છે, જેમાં બંને બાજુના લોકોને પોતાનો ટેકો આપવો પડે છે પરંતુ, મોટાભાગે મોટા સ્ટાર્સમાં જોવા મળે છે કે, તે લોકો સંબંધો બનાવે છે પરંતુ, તે આ સંબંધોને ક્યાંક જાળવી શકતા નથી. આ રીતે, આજે આ લેખ દ્વારા અમે તમને કેટલાક મોટા સ્ટાર્સના યુગલો સાથે પરિચય કરવા જઈ રહ્યા છીએ, જેઓ તેમના લગ્ન જીવનથી ખુશ નથી પણ તેમછતાં તેમણે છૂટાછેડા લીધા નથી. તેના બદલે, તેઓને બદલે અલગ રહેવાનું શરૂ કર્યું છે..

image source

વિવિયન ડીસેના અને વહબીજ દોરાબજી :

આ યુગલ સૌથી પ્રખ્યાત યુગલોમાંથી એક છે. તેમના અંગત જીવન વિશે વાત કરવામાં આવે તો લાંબા ગાળાના અફેર બાદ વર્ષ ૨૦૧૩ માં બંને લગ્ન બંધનમાં બંધાયા હતા. પરંતુ લગ્નના કેટલાક સમય પછી, તેમના સંબંધોમાં એકબીજાને સમજણનો અભાવ હતો અને આ જ કારણ છે કે બંને વર્ષ ૨૦૧૭ થી અલગ રહે છે. જો તેમની પહેલી મીટિંગની વાત કરે છે, તો પછી તેઓ ‘પ્યાર કી યે એક કહાની’ ના સેટ પર એકબીજાના પ્રેમમાં પડ્યાં હતાં.

image source

કિરણ કર્મકર અને રિંકુ ધવન :

આ બંને પણ ટીવીના પ્રખ્યાત સ્ટાર્સ રહી ચૂક્યા છે અને એક ખાસ વાત એ હતી કે તેઓએ ‘કહાની ઘર ઘર કી’ નામની સીરિયલમાં ભાઈ અને બહેનનું પાત્ર ભજવ્યું હતુ અને અહીંથી તેમની નિકટતા પણ વધી. જે પછી આજે તેમના લગ્નને લગભગ ૧૫ વર્ષ થયા છે પરંતુ, કેટલાક પરસ્પર મતભેદો અને ગેરસમજને લીધે તે બંને અલગ રહે છે.

image source

સંદિપ સોપરકર – જેસી રંધાવા :

દિગ્દર્શક સંદીપે વર્ષ ૨૦૦૯ મા મોડેલ જેસી રંધાવા સાથે લગ્ન કર્યા હતા. બંને સાત વર્ષ એકબીજા સાથે રહ્યા અને ત્યારબાદ બંનેએ પરસ્પર સંમતિથી એકબીજાથી અલગ થવાનું નક્કી કર્યું. રસપ્રદ વાત એ છે કે બંને છૂટાછેડા લીધા વિના એકબીજાથી અલગ જીવન જીવે છે.

image source

અવિનાશ સચદેવ અને શલામલી દેસાઈ :

‘ઇસ પ્યાર કો ક્યા નામ દૂ’ ના સેટ પર દેવર અને ભાભીની ભૂમિકા ભજવતા જોવા મળેલા અભિનેતા અવિનાશ સચદેવ અને શાલમલી દેસાઈની લવ સ્ટોરી પણ આવી જ હતી. તેમણે ૧૨ જૂન, ૨૦૧૫ ના રોજ લગ્ન કર્યા પરંતુ, આશ્ચર્યની વાત એ છે કે એકબીજાની ખૂબ જ નજીક હોવા છતા તેમના સંબંધોમા અણબનાવ આવ્યો હતો અને હાલ તે બંને એકબીજાથી અલગ રહે છે.

image source

પિયુષ સહદેવ અને આકાંક્ષા રાવત :

વર્ષ ૨૦૧૨મા પ્રખ્યાત અભિનેતા પિયુષ સહદેવે અભિનેત્રી અંકશા રાવત સાથે લગ્ન કર્યાં હતાં અને તેમના સંબંધો લાંબા સમયથી હેડલાઇન્સમાં જોવા મળ્યા હતા. આ બંને હંમેશાં એક બીજા માટે સહાયક સ્વભાવમાં જોવા મળ્યાં હતાં. પરંતુ તેમના લગ્ન જીવનમાં હંમેશાં કેટલાક ઉતાર-ચડાવ આવતા રહેતા જેના કારણે તેમનો સંબંધ પણ નબળો પડી ગયો અને પછી જેમ-જેમ સમય પસાર થયો તેમ તેમ બંને અલગ રહેવા લાગ્યા. જોકે, તેમણે હજી સુધી છૂટાછેડા લીધા નથી.

image source

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *