મિત્રો, સ્ટાર પ્લસ પર સીરિયલ ‘યે રિશ્તા ક્યા કહલાતા હૈ’ આજે પણ ખૂબ જ પ્રખ્યાત છે અને તાજેતરમા જ આ સીરિયલનો નવો અધ્યાય પણ શરૂ થયો છે. આ સિરિયલના આ નવા અધ્યાયમા અભિનેત્રી શિવાંગી જોશી મુખ્ય ભૂમિકા નિભાવતી જોવા મળે છે અને સિરિયલમા તે નાયરાનુ પાત્ર ભજવી રહી છે. તેના પાત્રની લોકો દ્વારા ખૂબ જ પ્રશંસા કરવામા આવી રહી છે. હાલ, સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર એક જાણીતુ નામ બની ગયુ છે.

image source

જો તમે આ અભિનેત્રીના વાસ્તવિક જીવન વિશે વાત કરો તો આ દિવસોમા તે મોહસીન ખાન સાથે ડેટ કરવાના સમાચારોને લઈને હેડલાઇન્સમા જોવા મળે છે. આજે તે ટીવીની એક પ્રખ્યાત અભિનેત્રી બની ચુકી છે. તેની એક બહેન પણ છે, જેના વિશે ખુબ જ ઓછા લોકો જાણે છે, તમને જણાવી દઈએ કે શિવાંગીની બહેન શીતલ લાઈમલાઈટથી દૂર રહે છે. તે સિરિયલ અને અભિનય સાથે કોઈ સંબંધ નથી ધરાવતી. ગ્લેમરની દુનિયાથી સંપૂર્ણપણે દૂર હોવાથી તેમના વિશે ખુબ જ ઓછા લોકો જાણે છે. તો ચાલો આજે તેમના વિશે થોડી માહિતી મેળવીએ.

image source

જોકે, શીતલ તેના સોશ્યલ મીડિયા અકાઉન્ટ્સ પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે અને તે અવારનવાર પોતાની અથવા બહેન શિવાંગીની ફોટોસ શેર કરતી જોવા મળે છે. આ ફોટોસમા શીતલ કોઈ મોડેલ અથવા અભિનેત્રી કરતા ઓછી દેખાતી નથી. તે જ સમયે, તેમની સુંદરતા વિશે લોકો વાત કરતા થાકી રહ્યા નથી. જો આપણે તેમના અને તેમની બહેન શિવાંગી વચ્ચેના સંબંધ વિશે વાત કરીએ તો બંને વચ્ચે ખૂબ જ સારી બોન્ડિંગ છે અને બંને બહેનો ઘણી ઇવેન્ટ્સ અને ફંક્શનમાં એકસાથે જોવા મળે છે.

image source

શીતલ થોડા સમયમા જ કેમેરા સામે જોવા મળશે એવા ન્યુઝ વાઈરલ થઇ રહ્યા છે. જો કે, શીતલને જોતા એ કહેવુ મુશ્કેલ છે કારણકે, તે અભિનય અને ગ્લેમર ઉદ્યોગ સાથે કોઈ સંબંધ ધરાવતી નથી. શિવાંગી અથવા શીતલ તરફથી આ અંગે કોઈ સત્તાવાર અપડેટ મળ્યુ નથી. આવી સ્થિતિમાં તેણીને ઓન-સ્ક્રીન જોઇ શકાય તેવું ભાગ્યે જ શક્ય છે પરંતુ, શીતલ હવે માટે તેના અભ્યાસ પર ખૂબ જ કેન્દ્રિત છે અને અભિનય તરફનો તેમનો ઝોક પણ ખૂબ ઓછો લાગે છે.

image source

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *