બોલિવૂડમાં દીપિકા પાદુકોણ અને રણવીર સિંહની જોડી ખૂબ પ્રખ્યાત છે. આ કપલના ફોટા ઘણીવાર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થાય છે. ચાહકો તેમને ‘દીપવીર’ કહે છે. બંનેએ 14 અને 2018 માં નવેમ્બરના રોજ ઇટાલીમાં લગ્ન કર્યા. આ પછી, લગ્નના 3 રિસેપ્શન પણ રાખવામાં આવ્યા હતા…

Image Credit

લગ્ન પહેલા દીપિકા રણવીર 6 વર્ષથી એકબીજા સાથે લિવ ઇન રિલેશનશિપમાં હતો. તેમના પ્રેમની શરૂઆત સંજય લીલા ભણસાલીની ફિલ્મ ‘ગોલિઓં કી રાસલીલા રામ-લીલા’ થી થઈ હતી. આ ફિલ્મમાં બંનેએ પહેલીવાર સાથે કામ કર્યું હતું. આ બંનેની ઓનનસ્ક્રીન કેમિસ્ટ્રી ફિલ્મમાં જબરદસ્ત હતી.

Image Credit

આ ફિલ્મ સાથે સંકળાયેલ એક ટુચકો પણ એક મોટી ખ્યાતિ છે. ખરેખર આ ફિલ્મમાં એક લવ મેકિંગ સીન હતો. રણવીર અને દીપિકાએ આ દ્રશ્ય ખૂબ જોશથી કર્યું હતું. હવે રસપ્રદ વાત એ છે કે સીન દ્રશ્ય પૂરો થયા પછી કટ બોલ્યો ત્યારે પણ તે બંને અટક્યા નહીં. બધાની સામે એકબીજાને કિસ કરતા રહ્યા.

Image Credit

ત્યાંના ક્રૂ મેમ્બરના હવાલાથી કહેવામાં આવ્યું છે કે ‘ગોલિયોં કી રાસલીલા રામ-લીલા’ ફિલ્મના ગીત ‘આંગ લગ દે રે’ ના શૂટિંગ દરમિયાન બંનેને ગેરમાર્ગે દોરવામાં આવ્યા હતા. દિગ્દર્શકના કટ પછી પણ જ્યારે તેઓએ એકબીજાને ચુંબન કરવાનું બંધ ન કર્યું, તો ત્યાં હાજર દરેકને સમજાયું કે તેઓ સંબંધમાં છે.

Image Credit

‘ગોલિયોં કી રાસલીલા રામ-લીલા’ વર્ષ 2013 માં આવી હતી. આ ફિલ્મ બોક્સ ઓફીસ પર ખૂબ જ સફળ રહી હતી. આ પછી, બંનેએ ‘ફાઇન્ડિંગ ફેની’, ‘બાજીરાવ-મસ્તાની’ અને ‘પદ્માવત’માં સાથે કામ કર્યું. હવે ટૂંક સમયમાં જ ફરી એકવાર રોહિત શેટ્ટીની ફિલ્મ ’83’ માં સાથે જોવા મળશે. આ ફિલ્મમાં રણવીર ફેમસ ક્રિકેટર કપિલ દેવ છે, જ્યારે દીપિકા તેની પત્ની હશે.

Image Credit

દીપિકા અને રણવીરને કોરોના રોગચાળાને કારણે સાથે સમય ગાળવાની ઘણી તક મળી છે. તાજેતરમાં, તેઓએ બીજા લગ્નની વર્ષગાંઠ પણ કરી હતી. જો કે, કોરોનાને કારણે, તે ઉજવવા માટે તે ક્યાંય જઈ શક્યો નહીં. તમને જણાવી દઇએ કે લગ્નની પહેલી વર્ષગાંઠ પર કપલ તિરૂપતિ દર્શન કરવા ગયા છે.

Image Credit

થોડા દિવસો પહેલા દીપિકાને ડ્રગના કેસમાં પણ નામ આપવામાં આવ્યું હતું. તેના પર તેના મેનેજર પાસેથી ડ્રગ્સની માંગ કરવાનો આરોપ હતો. જો કે, હજી સુધી આ ચાર્જની પુષ્ટિ થઈ નથી. પરંતુ આક્ષેપો બાદ દીપિકાની છબી પર ચોક્કસપણે નકારાત્મક અસર જોવા મળી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *